Mawazo yangu: Madaktari wote Mliofukuzwa na hata mnaotendewa hila. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawazo yangu: Madaktari wote Mliofukuzwa na hata mnaotendewa hila.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Logo, Jul 11, 2012.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ninaushauri mdogo tu kwamba kwanini msiungane muanzishe asasi/hospital/shirika lolote lile kwa malengo ya kufungua hospitali kubwa kabisa hapa nchini? Mkiungana mtapata msaada tu lazima kutoka kwa wadau mbali mbali.

    Naenda kulala usiku mwema...
     
  2. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,662
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    Mimi wa kwanza kuwachangia...mifuko ya cement kadhaa
     
  3. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Tatizo sio kuanzisha asasi..? Ishu ni kibali kutoka kwa serikali ya m k w e r e.
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Unganeni na madaktari waliokwisha pata vibali mbona wako wengi nchini. Mkiamua mnaweza and in the process mkajisaidia nyinyi wenyewe na waTanzania wenzenu!!
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    kama huna leseni manake huruhusiwi ku-practice utabibu ndani ya mipaka ya URT.
     
  6. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Vema wataanzi Hospitali ya kwao, binafsi, ambayo itapaswa kuendeshwa kibiashara ili wapate faida.

    Swali la kujiuliza, dada yangu wa kule Nyangao, mjomba wa kule Lingusenguse, binamu wa Mtwivila na bibi wa Galalsonai-narai wataweza gharama?
     
  7. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Sawasawa mkuu. Gud Idea
     
Loading...