Mawazo ya wana CCM


BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Kweli viongozi wa CCM ni wapumbavu wa hali ya juu sana, nasema haya nikinukuu, maelezo yaliyotoka kwenye hazeti la mwananchi

Kutokana na hatua ya Mbunge Mkono, walisema hakuna sababu ya kumtuhumu kwa ufisadi, kutokana na kutumia sehemu kubwa ya mapato yake kuwapelekea wananchi maendeleo ya haraka kupitia elimu

Wabunge hawa wanadiriki kusema hata kama Mkono ni Fisadi asichukuliwe hatua yoyote, hivi hawa ndo wabunge wetu?
Wanajua huyo Mkono kaiba kiasi gani za walipa kodi na katumia kiasi gani kudanganyia??
Je kuna sheria inayosema kuwa mwizi akiiba pesa na akazitumia kwa mambo yake ya kujiimalisha kisiasa jimboni kwake kwa kusaidia wananchi kwa asilimia fulani ya pesa za ufisadi then tunamuacha??

Mwandishi anaripoti tena.....
Wajumbe hao walisema hatua ya Bw. Mkono kujitolea kujenga shule kama hizo ni moyo wa kuiga, kwani hata kama alizipata bila halali lakini amezileta kwa wananchi badala ya kujali tumbo lake, kwani hata angekula au kuzipeleka nje asingeulizwa.

Vigogo wa CCM hapa wanadiliki kuwaeleza Watanzania kuwa hakuna Fisadi hata mmoja hatakayechukuliwa sheria, hii inajionyesha wazi wanaposema kuwa hata kama Mkono angazi pesa hizo hakuna ambaye angemuuliza

Je hizi ni fikra kabisa za wabunge, na haya ndo maneno wanayoyataoa kwa wananchi wao? Na kwa maneno haya tunaweza kuelewa kuwa yawezekana kamati zinazoundwa na Mkuu wa kaya ni feki kwa sababu NEC wao wanajua hata ukiiba pesa hakuna lolote

Haya na 2010 wanashinda tena, NDIVYO TULIVYO HIVI NA TUNAKUBALI TUUUU
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,354
Likes
5,152
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,354 5,152 280
DUUUUU! It is very very very interesting BabaH! Siamini... labda mwandishi aliwasikiliza vibaya!!! Na kama ni kweli basi kwa asilimia 100 leo naamini pasi na shaka kuwa CCM NI CHAMA CHA MAJAMBAZI... Du... ngoja nikanywe maji kwanza kwani nimepata mshtuko si wa kawaida!!!!
 
T

think BIG

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
236
Likes
13
Points
35
T

think BIG

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
236 13 35
Mawazo ya wabunge ni julimsho la mawazo ya waTanzania. Upuuzi huo uko si kwa viongozi au wabunge tu bali kwa Taifa zima la Tanzania. Unapoona Mbunge au Waziri anaongea upuuzi kama huu, basi ujue uzao wake wote (ama anaowawakilisha) nao unaupuuzi kama huu kwenye mbongo zao! Wahenga husema "mtoto wa nyoka ni nyoka".

Kama unabisha waulize wakazi wa Monduli (.. na zulia lao jekundu) au wakazi wa kiteto (.. walipoamua bila kufikiri).

Siku wananchi wakiamua kutofikiri kama Viongozi wao, basi viongozi wetu watabadilika! Tulionyesha mfano pale tulipokataa mawazo na fikira za wabunge wetu (kupitia kura za REDET), na matokeo baada ya hapo tumeona "RICHMOND" ilivyoshughulikiwa Bungeni ... na sasa tunasubiri EPA ...

Ni mimi na wewe wakuondoa "upuuzi" huu na wala si CCM kama chama!!
 
a.9784

a.9784

Senior Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
146
Likes
1
Points
0
Age
44
a.9784

a.9784

Senior Member
Joined Feb 19, 2008
146 1 0
Jamani Mkono na wewe ni fisadi,chama basi kinanuka mafisadi,hadi wana sisiem wenzako wanalijua hilo.Kazi ipo wana JF.

Kuna mtu mmja namfahamu,naamini na wengine wanamfahamu pia kwamba alikua jambazi sugu,ilitokea siku moja akaiba dau kubwa na alipofanikiwa kupata lile bulungutu aliamua kuokoka na kununua vyombo vya muziki wa injili.

Je Mkono anaweza kulinganishwa na huyu?
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Jamani Mkono na wewe ni fisadi,chama basi kinanuka mafisadi,hadi wana sisiem wenzako wanalijua hilo.Kazi ipo wana JF.

Kuna mtu mmja namfahamu,naamini na wengine wanamfahamu pia kwamba alikua jambazi sugu,ilitokea siku moja akaiba dau kubwa na alipofanikiwa kupata lile bulungutu aliamua kuokoka na kununua vyombo vya muziki wa injili.

Je Mkono anaweza kulinganishwa na huyu?
Hawa jamaa wamewadharau watanzania hadi kufikia kuhalalisha ufisadi kwa kutafutia sababu mbadala ? Tanzania tuna elekea kubaya .
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Babah

Kweli viongozi wa CCM ni wapumbavu wa hali ya juu sana,

think BIG Re: Mawazo ya wana CCM

Mawazo ya wabunge ni julimsho la mawazo ya waTanzania. Upuuzi huo uko si kwa viongozi au wabunge tu bali kwa Taifa zima la Tanzania.

Unapoona Mbunge au Waziri anaongea upuuzi kama huu, basi ujue uzao wake wote (ama anaowawakilisha) nao unaupuuzi kama huu kwenye mbongo zao! Wahenga husema "mtoto wa nyoka ni nyoka".

Kama unabisha waulize wakazi wa Monduli (.. na zulia lao jekundu) au wakazi wa kiteto (.. walipoamua bila kufikiri).

Siku wananchi wakiamua kutofikiri kama Viongozi wao, basi viongozi wetu watabadilika! Tulionyesha mfano pale tulipokataa mawazo na fikira za wabunge wetu (kupitia kura za REDET), na matokeo baada ya hapo tumeona "RICHMOND" ilivyoshughulikiwa Bungeni ... na sasa tunasubiri EPA ...

Ni mimi na wewe wakuondoa "upuuzi" huu na wala si CCM kama chama!!
Mkuu Think Big,

Ujumbe wako ni mzito sana, yaaani viongozi wetu wakiwa wapumbavu, basi sisi wananchi ndio wapumbavu kuliko wao maana tunajua kuwa ni wapumbavu, halafu tunawachagua anyways, baadaye tunakuja kujaribu kuvikimbia vivuli vyetu huku Jambo Forums!
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,240,086