Mawaziri wote ni mizigo... isipokuwa wawili

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Points
0

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 0
Pamoja Na kwamba CCM imeamua kutosa mawaziri 7 lakini ukwei ni kwamba mawaziri wote ni mizigo kwa wananchi wakiongozwa Na mzigo namba 1 Mtoto Wa mkukima aka liwalo Na liwe.

Ni mawaziri wawili tu ambao mtu anaweza kusimama Na kujenga hoja kwamba wanachapa kazi. Hawa ni Magufuli Na mwakyembe.

Nashauri rais wetu JK futa baraza lote la mawaziri Na uunde baraza dogo lenye tija ili utupunguzie mzigo wananchi wako.
 

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,138
Points
2,000

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,138 2,000
Chanzo ni mh bkangi lugora wa mwibara
pamoja na kwamba ccm imeamua kutosa mawaziri 7 lakini ukwei ni kwamba mawaziri wote ni mizigo kwa wananchi wakiongozwa na mzigo namba 1 mtoto wa mkukima aka liwalo na liwe.

Ni mawaziri wawili tu ambao mtu anaweza kusimama na kujenga hoja kwamba wanachapa kazi. Hawa ni magufuli na mwakyembe.

Nashauri rais wetu jk futa baraza lote la mawaziri na uunde baraza dogo lenye tija ili utupunguzie mzigo wananchi wako.
 

Abunuas

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
8,726
Points
1,500

Abunuas

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
8,726 1,500
Pamoja Na kwamba CCM imeamua kutosa mawaziri 7 lakini ukwei ni kwamba mawaziri wote ni mizigo kwa wananchi wakiongozwa Na mzigo namba 1 Mtoto Wa mkukima aka liwalo Na liwe.

Ni mawaziri wawili tu ambao mtu anaweza kusimama Na kujenga hoja kwamba wanachapa kazi. Hawa ni Magufuli Na mwakyembe.

Nashauri rais wetu JK futa baraza lote la mawaziri Na uunde baraza dogo lenye tija ili utupunguzie mzigo wananchi wako.
sisi wengine rais wetu ni slaa. pole.
 

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
6,677
Points
2,000

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
6,677 2,000
Pamoja Na kwamba CCM imeamua kutosa mawaziri 7 lakini ukwei ni kwamba mawaziri wote ni mizigo kwa wananchi wakiongozwa Na mzigo namba 1 Mtoto Wa mkukima aka liwalo Na liwe.

Ni mawaziri wawili tu ambao mtu anaweza kusimama Na kujenga hoja kwamba wanachapa kazi. Hawa ni Magufuli Na mwakyembe.

Nashauri rais wetu JK futa baraza lote la mawaziri Na uunde baraza dogo lenye tija ili utupunguzie mzigo wananchi wako.
naunga mkono hoja
 

Forum statistics

Threads 1,389,881
Members 528,043
Posts 34,037,285
Top