Mawaziri wote ni mizigo... isipokuwa wawili


B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0
Pamoja Na kwamba CCM imeamua kutosa mawaziri 7 lakini ukwei ni kwamba mawaziri wote ni mizigo kwa wananchi wakiongozwa Na mzigo namba 1 Mtoto Wa mkukima aka liwalo Na liwe.

Ni mawaziri wawili tu ambao mtu anaweza kusimama Na kujenga hoja kwamba wanachapa kazi. Hawa ni Magufuli Na mwakyembe.

Nashauri rais wetu JK futa baraza lote la mawaziri Na uunde baraza dogo lenye tija ili utupunguzie mzigo wananchi wako.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,042
Likes
5,214
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,042 5,214 280
Chanzo ni mh bkangi lugora wa mwibara
pamoja na kwamba ccm imeamua kutosa mawaziri 7 lakini ukwei ni kwamba mawaziri wote ni mizigo kwa wananchi wakiongozwa na mzigo namba 1 mtoto wa mkukima aka liwalo na liwe.

Ni mawaziri wawili tu ambao mtu anaweza kusimama na kujenga hoja kwamba wanachapa kazi. Hawa ni magufuli na mwakyembe.

Nashauri rais wetu jk futa baraza lote la mawaziri na uunde baraza dogo lenye tija ili utupunguzie mzigo wananchi wako.
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0
Naona hii thread yangu imechakachuliwa!
 
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
8,728
Likes
426
Points
180
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
8,728 426 180
Pamoja Na kwamba CCM imeamua kutosa mawaziri 7 lakini ukwei ni kwamba mawaziri wote ni mizigo kwa wananchi wakiongozwa Na mzigo namba 1 Mtoto Wa mkukima aka liwalo Na liwe.

Ni mawaziri wawili tu ambao mtu anaweza kusimama Na kujenga hoja kwamba wanachapa kazi. Hawa ni Magufuli Na mwakyembe.

Nashauri rais wetu JK futa baraza lote la mawaziri Na uunde baraza dogo lenye tija ili utupunguzie mzigo wananchi wako.
sisi wengine rais wetu ni slaa. pole.
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0
Mkuu hii thread imeanza Jana usiku Na kulikuwa na wachangiaji wengine zaidi lakini Leo naiona vipande!
Nakuomba Mkuu invisible angalia suala hili kwa undani Na siku moja niliweka thread ikayeyuka!
 
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
6,502
Likes
1,199
Points
280
Age
57
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
6,502 1,199 280
Pamoja Na kwamba CCM imeamua kutosa mawaziri 7 lakini ukwei ni kwamba mawaziri wote ni mizigo kwa wananchi wakiongozwa Na mzigo namba 1 Mtoto Wa mkukima aka liwalo Na liwe.

Ni mawaziri wawili tu ambao mtu anaweza kusimama Na kujenga hoja kwamba wanachapa kazi. Hawa ni Magufuli Na mwakyembe.

Nashauri rais wetu JK futa baraza lote la mawaziri Na uunde baraza dogo lenye tija ili utupunguzie mzigo wananchi wako.
naunga mkono hoja
 
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
1,763
Likes
14
Points
135
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2013
1,763 14 135
mawaziri wengine. hata majina yao ayasikiki. cjui jk anasumbirinn? kupitisha fagio la chuma.
 
S

Sigam

Member
Joined
Nov 26, 2013
Messages
81
Likes
4
Points
15
S

Sigam

Member
Joined Nov 26, 2013
81 4 15
Hivi hiyo 'mizigo' ipo sokoni au kwenye gari, kama ipo juu ya gari nani kaipandisha?
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0
Hivi hiyo 'mizigo' ipo sokoni au kwenye gari, kama ipo juu ya gari nani kaipandisha?

Muulize Kinana Na Nape watakueleza maana ya mizigo.

Wanaobeba viongozi mizigo ni sisi wanananchi Na kodi zetu
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0
mawaziri wengine. hata majina yao ayasikiki. cjui jk anasumbirinn? kupitisha fagio la chuma.
Kweli kabisa hawa mawaziri ni mizigo tu Na wananchi tunazidi kuwa masikini na kukosa huduma muhimu kwa matumizi Yao makubwa yasiyo Na tija
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,349
Likes
1,141
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,349 1,141 280
hata magufuli ni mzigo, ikulu pia ni mzigo,
 

Forum statistics

Threads 1,235,090
Members 474,351
Posts 29,211,811