Mawaziri waliotajwa ktk kashfa kufikishwa ktk vyombo vya sheria | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri waliotajwa ktk kashfa kufikishwa ktk vyombo vya sheria

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BINARY NO, Apr 29, 2012.

  1. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    "Habari zinazoongelewa ktk maofisi husika baada ya kuvuja kutoka .............. zinasema mawaziri husika waliotajwa katka kashfa wizi wa mamilioni kua watachunguzwa na kufikishwa mahakamani then jela lakini habari tata zinzsema kua hawa mawaziri km watafikishwa mahamani wameapa kuvujisha siri kua hawako pekeao kwani kuna list ndefu ya vigogo watayoiweka hadharan km wakivuliwa nguo'''
     
  2. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 11,213
    Likes Received: 3,596
    Trophy Points: 280
    hakuna vigogo zaidi yao,hiko kilio chao wakakitolee mahakamani!


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,053
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mimi napendekeza hao mawaziri wezi wanyongwe hadharani [ publically ] ili iwe funzo na kwa wengine.
     
  4. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli wanyongwe hawa mafsadi lakini ccm wote ni mafsadi si watanyogwa wote?
     
  5. k

    kinudy Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    weweeeeeeeeeeee apo chacha ni kama ukimwaga mboga na mwaga ugali
     
  6. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sina Uhakika!
     
Loading...