Mawaziri walio mzigo kwa CCM na serikali yake


N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Mawaziri dhaifu ambao hata hawastahili hata kupewa uenyekiti wa kijiji
1. S.kawambwa
2. J.magembe
3. S.muhongo
4. G.mkuchika
5.mathayo D.Mathayo
6. M. Pinda
7. H. Ghasia
8. W.lukuvi
9......taja wengine hata kama ni naibu waziri
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Godluck Medeye
 
T

Tiger One

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
569
Likes
26
Points
45
T

Tiger One

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
569 26 45
Sophia Simba
mulugo,
makongoro mahanga
 
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,789
Likes
38
Points
145
Age
42
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,789 38 145
Yaani unataja list mpaka inaisha bila kumtaja amim mzee wa 11964 na muungano wa zimbambwe pemba na tanganyika?
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Yaani unataja list mpaka inaisha bila kumtaja amim mzee wa 11964 na muungano wa zimbambwe pemba na tanganyika?
waziri mwenyew hajui vitu vidogo kama hv,atashauri nini zaid ya kucommand wizara kufanya haya ya muungano wa zimbabwe na pemba in 11964-ndio maana watoto wamefeli inawezekana walijibu haya.Kilaza mkubwa
 
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
5,919
Likes
46
Points
0
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
5,919 46 0
umesahau wale waliotajwa na wenje wa baraza la cdm ya rais slaa.sugu waziri wa afya.hahahahahahahahahahahahahahah
 
K

kajima

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2009
Messages
1,046
Likes
160
Points
160
K

kajima

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2009
1,046 160 160
Mawaziri dhaifu ambao hata hawastahili hata kupewa uenyekiti wa kijiji
1. S.kawambwa
2. J.magembe
3. S.muhongo
4. G.mkuchika
5.mathayo D.Mathayo
6. M. Pinda
7. H. Ghasia
8. W.lukuvi
9......taja wengine hata kama ni naibu waziri
Unajiita ukombozi wa fikra, unahukumu watu bila kueleza sababu ..... unanyima jukwaa hadhi ya kuheshimika
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Unajiita ukombozi wa fikra, unahukumu watu bila kueleza sababu ..... unanyima jukwaa hadhi ya kuheshimika
mabaya mangapi yamefanyika na hatuoni uwajibikaji wao,kama sio mzigo wa serikali na chama chake ni nini? Kajipange! Tumewakosoa vya kutosha lakini kwa kuwa ni vichwa maji na mawazo mgando ni nini?
 
MARUMARU

MARUMARU

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
250
Likes
11
Points
35
MARUMARU

MARUMARU

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
250 11 35
waziri mwenyew hajui vitu vidogo kama hv,atashauri nini zaid ya kucommand wizara kufanya haya ya muungano wa zimbabwe na pemba in 11964-ndio maana watoto wamefeli inawezekana walijibu haya.Kilaza mkubwa
juzi ameropoka bungeni badala ya kutaja wizara husika akasema wizara ya mama Sophia Simba spika akamwambia hamna wizara hyo. Huyu Amin ni mbulula
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Anini amini nawaambia mawaziri bora wa ccm ni wa 4 tu!
 
Last edited by a moderator:
S

Shelui

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
1,114
Likes
0
Points
0
S

Shelui

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2013
1,114 0 0
Mawaziri dhaifu ambao hata hawastahili hata kupewa uenyekiti wa kijiji
1. S.kawambwa
2. J.magembe
3. S.muhongo
4. G.mkuchika
5.mathayo D.Mathayo
6. M. Pinda
7. H. Ghasia
8. W.lukuvi
9......taja wengine hata kama ni naibu waziri
Hata kuandika vizuri hujuwi ndio maana hujuwi capitalization umeandika km mtoto wa awali. Nenda computer course itakusaidia na we hata miaka 20 hujafika
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Likes
3,226
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 3,226 280
Mawaziri dhaifu ambao hata hawastahili hata kupewa uenyekiti wa kijiji
1. S.kawambwa
2. J.magembe
3. S.muhongo
4. G.mkuchika
5.mathayo D.Mathayo
6. M. Pinda
7. H. Ghasia
8. W.lukuvi
9......taja wengine hata kama ni naibu waziri
10 Ole Medeye
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
juzi ameropoka bungeni badala ya kutaja wizara husika akasema wizara ya mama Sophia Simba spika akamwambia hamna wizara hyo. Huyu Amin ni mbulula
haaaa haaaa,mkuu yaan huyu ndiyo kilaza kuliko wote,hivi tukimrudisha form two atafaulu kweli?
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Hata kuandika vizuri hujuwi ndio maana hujuwi capitalization umeandika km mtoto wa awali. Nenda computer course itakusaidia na we hata miaka 20 hujafika
Siwezi kuwacapitalize kwani hawana hadhi ya kunilazimu mimi kufanya hivyo,
 
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,090
Likes
40
Points
145
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,090 40 145
Mawaziri dhaifu ambao hata hawastahili hata kupewa uenyekiti wa kijiji
1. S.kawambwa
2. J.magembe
3. S.muhongo
4. G.mkuchika
5.mathayo D.Mathayo
6. M. Pinda
7. H. Ghasia
8. W.lukuvi
9......taja wengine hata kama ni naibu waziri
You are not serious. Unamwacha MULUGO! Kweli?
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
waziri wa kutembea na sumu mfukoni na maandamano ya ghafla
magamba ni noma,mpaka mawaziri wanatmbea na sumu mfukon? Au ndiyo alternative ya kung'oa meno na kucha?
 

Forum statistics

Threads 1,275,109
Members 490,908
Posts 30,532,856