Mawaziri wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

mzenjiboy

JF-Expert Member
Aug 28, 2010
907
500
Hivi kwa nini mawaziri wote wa Bara huitwa “Waziri wa Jamhuri ya Muungano” ijapokuwa wizara ya waziri husika huwa si ya muungano ?
 

Kiranga

JF-Expert Member
Jan 29, 2009
58,108
2,000
Hivi kwa nini mawaziri wote wa Bara huitwa “Waziri wa Jamhuri ya Muungano” ijapokuwa wizara ya waziri husika huwa si ya muungano ?
Kwa sababu ni mawaziri wa serikali ya Jamhri ya Muungano.

Wewe ukiwa ni mtoto wa kiume wa Mama yako, bado ni mtoto wa mama yako hata kama si mtoto wa kike wa mama yako.

Hao ni Waziri wa serikali ya jamhuri ya muungano ambao wanaongoza wizara zisizoshughulikia mambo ya muungano.

Hawawezi kuwa mawaziri wa serikali ya mapinduzi ya Zanzibar, na Tanzania hakuna serikali nyingine.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom