Mawaziri na wabunge waliofanya vibaya katika bunge la bajeti... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri na wabunge waliofanya vibaya katika bunge la bajeti...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Aug 27, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,252
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    ..............Wakuu kuna thread moja hapa JF imetaka tufanye uchambuzi wa wabunge waliofanya vizuri kwenye kutetea maslahi ya wananchi kwenye bunge la bajeti....

    Nadhani ni vyema tuwatendee haki hata wabunge na mawaziri waliofanya vibaya pia....naomba tuwajadili hapa JF bila kujali itikadi za vyama,udini,ukabila nk.....
     
  2. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,773
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    Mawazili wote ni hovyo wakiongozwa na Pinda. Wabunge wote CCM, CUF, UDP na TLP pia ni wa hovyo tu + Shibuda aka ujila wa mwiha.
     
  3. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mawaziri walofanya vibaya ni
    1.ngeleja
    2.mustafa mkulo
    3.celina kombani
    4.omari nundu
     
  4. G

    GHANI JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuna bomu Silima pereira.
     
  5. T

    THE PRINCE Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jeremia sumari-arumeru mashariki is the worsiest mp
     
  6. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kikwete! Serikali yake hawezi leta mvua! Lol!
     
  7. Suip

    Suip JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,039
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Unakurupuka kabla ya kufikiri, elezea uhovyo wao ni upi?
     
  8. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,092
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Wasira ana hasira sana na ameongoza kwa kulala,pia hawa ghasia kwenye suala la uwazi kwenye mishahara hajafanya vizuri
     
  9. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wasira na lukuvu
    am sorry no say mawaziri wa jinsi ya kike ni vimeo wote hakuna wa nafuu
    hivi mimi maana ya kuwapa uongozi? sio kutetea wanawake na watoto?
    kama wanatetea vyama basi tufute na TAMWA wawezeshwe,
    TAMWA amkeni wabaneni hawa mawaziri
     
  10. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,823
    Likes Received: 922
    Trophy Points: 280
    1. Anza na mtu anaitwa Pinda hivi kweli huyu jamaa ni Pm kweli PM?!! ukikuta mwingne anaitwa Ngeleja halafu Wasira unatapika kabla hujamfikia Boss wao!!
     
  11. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa ufupi mawaziri wamefanya vibaya ukiacha wachache wenye jitihada binafsi.

    1. Mizengo Pinda. Huyu kwangu ndio anaongoza. Maana ni mnafiki. Anasema hili na kusimamia jingine. Kama waziri mkuu amekuwa legelege mno.

    Sijaona akisimama katika nafasi yake ya kumsaidia raisi kuwasimamia mawaziri wake. Anasubiri mpaka litokee janga ndio anachukua hatua! Angalia

    kwa ngeleja na nundu. Amekuwa akijibu maswali mengine kwa namna ambayo hairidhishi kwa nafasi yake ya waziri mkuu. Amekuwa akidanganya

    bunge mara kadhaa. Na kama waziri mkuu anashindwa na tunakuwa na ministerial and collective responsibility, wote automatically wamefail!
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,313
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    hapo kwa Shibuda umenikumbusha siku anambishia waziri kwamba badala ya posho aseme ujira wa wmiha!
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,969
    Likes Received: 2,963
    Trophy Points: 280
    Wassira ameshasema tatizo ni vidonge!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,969
    Likes Received: 2,963
    Trophy Points: 280
    Shibuda ni Waziri. We are talking about ministry.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,252
    Likes Received: 4,671
    Trophy Points: 280
    Rose Kamili, Lema, Komba, Maji marefu, na yule Mkenya wa Mwanza
     
  16. N

    Nsengimana Member

    #16
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Acha upupu,kama kuna majembe niliyoyaona pale mjengoni Lema na Wenje ni kati ya majembe ya ukwel,mbona makinda+ccm walikoma!
     
  17. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bila kumsahau yule mama wa viti maalumu wa Bariadi, aliyechangia wizara ya maji yaani lile ni bomuuuuuuuuuuuuu.... aliaibisha sijui kigezo gani kilimuweka pale! na amechangia mara moja upupu wake ule! utaratibu ubadilike wa kutoa posho, naona wapewe wale wanaoenda bungeni na kuchangia tu!
     
  18. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 14,565
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280
    Hivi yule mama Mlemavu wangozi Mbona sijamsikia kabisa safari hii? Alikuwepo kweli bungeni?
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,252
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Mkuu thread inataka mawaziri plus wabunge.............
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    hbu malizia kutoa gamba hilo kwenye kidevu
     
Loading...