Mawaziri mizigo kutimliwa


M

Maseto

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
800
Likes
93
Points
45
M

Maseto

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
800 93 45
KAMATI KUU YA CCM YAMSHAURI RAIS KIKWETE KUWAFUKUZA,KUWAHAMISHA WIZARA AU KUWASUKUMA WAFANYE KAZI MAWAZIRI MIZIGO,kauri ya NAPE.

SOURCE; MWANANCHI BREAKING NEWS
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,918
Likes
373
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,918 373 180
Lini wakawajibishana hao? Zaidi wakibidirisha mawaziri bado lengo lao moja tu! deal, na mbaya zaidi ni komba komba ya mh. kwa dakika za mwisho, hivyo watakao kuwa karibu wawe tayari ama kumfichia siri au kukabidhiwa madaraka baadae ili akstaafu wamlinde....ccm zenu tulisha jua.
 
J

jige

Senior Member
Joined
Apr 8, 2013
Messages
153
Likes
0
Points
33
J

jige

Senior Member
Joined Apr 8, 2013
153 0 33
Mimi sijawahi ona duniani chama kikakaa kikao kwa utendaji mbovu wa mawaziri wa chama hicho na kutoa mawazo ya kijinga kama hayo "Wahamishwe Wizara". Jibu ni simple get rid of this Chama Chakavu.
 

Forum statistics

Threads 1,252,201
Members 482,034
Posts 29,800,166