MAWASILIANO YA CCM Vs CUF KUIMALIZA CHADEMA YANASWA


N

ngurdoto

Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
58
Likes
0
Points
13
N

ngurdoto

Member
Joined Aug 19, 2010
58 0 13
Wana JF, Tunaendelea kuyafanyia kazi kwa undani ili yakiwekwa isije onekana blabla, tupeni muda........ Ila ukweli kuna mbinu na siasa chafu zinafanywa na kundi la mafisadi wa CCM na watetezi wa Haki Sawa kwa wote jinsi ya kupukutisha CHADEMA.
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Don't delay, be quick and sharp pls
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
hahahahahaha................
 
R

Rogers_ic

Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
51
Likes
0
Points
0
R

Rogers_ic

Member
Joined Nov 7, 2010
51 0 0
let me explain this, wakifanya hivyo, namna cdm watakavyo wa handle ccm&cuf, wakifanikiwa itakuwa ni credit kwao kwani, umma wote utawasikiliza na if they play politics well to out do them(ccm&cuf), cdm wataonekana na umma kuwa wako serius na wanamaanisha, so definately watateka akili za watu na hatimaye kupata nguvu zaidi na zaidi. mfano mzuri ni kampeni 2010, propaganda ccm walizotumia kwa slaa.
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
Naona wazee wa Bongo Wikileaks mko kazini! Haya tunawasubiri.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Deadline iwe lini?
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
du kanti weiti tu si zisi bikozi iz saundingi veri interestedi...
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,602
Likes
1,532
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,602 1,532 280
Wana JF, Tunaendelea kuyafanyia kazi kwa undani ili yakiwekwa isije onekana blabla, tupeni muda........ Ila ukweli kuna mbinu na siasa chafu zinafanywa na kundi la mafisadi wa CCM na watetezi wa Haki Sawa kwa wote jinsi ya kupukutisha CHADEMA.

kupukutisha chadema hawawezi.

sanasana watawatia hasira vijana ambao

  • kwanza ni werevu,
  • hawadanganyiki,
  • wanajua kuwa CCM ni genge la matapeli,
  • wanataka mabadiliko.
 

Forum statistics

Threads 1,238,425
Members 475,954
Posts 29,319,891