Mawakala uchaaguzi wa speaker


Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
I have a strong feelings kuwa Marando anaweza kushinda uspeaker hasa kutokana na karata za CCM kwenda ndivyo sivyo why
Makundi matatu yatampigia Marando
1.CHADEMA
2.CUF,TLP and NCCR
3.CCM waliokuwa wakimtaka Sitta ie kambi ya Sitta

Mungu ametupa nafasi ingine watanzania hasa wabunge msituangushe.
Tena kuna haja ya kuwa na wakala wa kuhesabu izo kura kutoka upinzani pls
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,770
Likes
361
Points
180
Age
64
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,770 361 180
I have a strong feelings kuwa Marando anaweza kushinda uspeaker hasa kutokana na karata za CCM kwenda ndivyo sivyo why
Makundi matatu yatampigia Marando
1.CHADEMA
2.CUF,TLP and NCCR
3.CCM waliokuwa wakimtaka Sitta ie kambi ya Sitta

Mungu ametupa nafasi ingine watanzania hasa wabunge msituangushe.
Tena kuna haja ya kuwa na wakala wa kuhesabu izo kura kutoka upinzani pls
Njowepo, hilo kundi la pili hujaliangaza sawa sawa. TLP mbunge wao pekee ni Agustin Mrema. Huyu anaweza kumpa kura shetani lakini si Mabere Marando. Pili Mrema ni mbunge wa CCM aliye upande wa upinzani kwa hisia tu. Katika kampeni zake alikuwa anampigia debe JK. Kwa nini? NCCR na CUF vile vile katika kampeni zao walikuwa wanaonyesha wazi kuwa wanashindana na CHADEMA zaidi kuliko CCM. Kwa mfano, Kafulila atampigia mgombea wa CHADEMA? Sidhani. Uspika siyo big deal. Mapambano yataendelea.
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,871
Likes
309
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,871 309 180
I have a strong feelings kuwa Marando anaweza kushinda uspeaker hasa kutokana na karata za CCM kwenda ndivyo sivyo why
Makundi matatu yatampigia Marando
1.CHADEMA
2.CUF,TLP and NCCR
3.CCM waliokuwa wakimtaka Sitta ie kambi ya Sitta

Mungu ametupa nafasi ingine watanzania hasa wabunge msituangushe.
Tena kuna haja ya kuwa na wakala wa kuhesabu izo kura kutoka upinzani pls
kumbuka uchakachuaji pia.
 
MKUNGA

MKUNGA

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
442
Likes
6
Points
35
MKUNGA

MKUNGA

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2009
442 6 35
Haitawzekana katu Spika kua Marando, ikibidi watachakachua.
 
Wakuletwa

Wakuletwa

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
134
Likes
0
Points
33
Wakuletwa

Wakuletwa

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
134 0 33
Mimi kwangu ni hoja na misimamo ya wabunge ndio itayookoa taifa hili.
 
J

Jenifa

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
605
Likes
194
Points
60
J

Jenifa

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
605 194 60
I have a strong feelings kuwa Marando anaweza kushinda uspeaker hasa kutokana na karata za CCM kwenda ndivyo sivyo why
Makundi matatu yatampigia Marando
1.CHADEMA
2.CUF,TLP and NCCR
3.CCM waliokuwa wakimtaka Sitta ie kambi ya Sitta

Mungu ametupa nafasi ingine watanzania hasa wabunge msituangushe.
Tena kuna haja ya kuwa na wakala wa kuhesabu izo kura kutoka upinzani pls
fisi jinga linalosubiriaga mkono wa mwanadamu udondoke, katu hamtapata kitu.

mnamchukia mrema kwasababu rekodi yake inadumu ya asilimia 28 huku daktari wa ukweli 26.

mrema ndio baba wa upinzani tanganyika, hawa wengine nguvu ya soda

daktari wa ukweli alifikiri washangaa helikopta ni wapiga kura. marando wenu aliua upinzani baada ya kutumwa na usalama wa taifa amvuruge mrema
 
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
872
Likes
5
Points
0
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
872 5 0
Kwa kiwango fulani nakubaliana nawe. Kuhusu kura za upinzani, hiyo sahau wengi hawawezi kumpigia Marandu, si unafahamu wivu, vyama vyote bado vinapingana vikumbo kuongoza upinzani. Kwa upande wa ccm, itategemea mgombea atakayepitishwa leo kuwania kiti hicho; akionekana amehegemea upande wa mtandaho maslai makundi mengine ya ccm yanayopingana na kundi hilo uenda wakaona heri wamchague Marandu.
 

Forum statistics

Threads 1,238,326
Members 475,877
Posts 29,316,229