"mavazi ya nusu uchi hunifanya niwe na mvuto zaidi"......recho | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"mavazi ya nusu uchi hunifanya niwe na mvuto zaidi"......recho

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 6, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,020
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    RACHEL Haule ‘Recho’ anayefurukuta ndani ya Bongo Movies, amesema hupendelea kuvaa nguo fupi kwa sababu zinampa uhuru katika mitoko yake.

    Katika mahojiano maalum na Mtandao huu, Recho alisema nguo fupi si tafsiri kwamba hajiheshimu na anazimikia kwa sababu pia zinamuongezea mvuto na mwenekano wake kuwa wa kisasa zaidi.

    [​IMG]

    “Heshima ya mtu haiwezi kuharibiwa na mavazi, unaweza kuvaa madira na ukawa na tabia za ovyo tu. Mimi najiheshimu lakini siwezi kuacha kuvaa nguo fupi,” alisema Recho.
     
  2. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama ni hivyo thamani yake iko wapi? hata dhahabu na madini mengine yana thamani kwa sababu yamefichika ardhini.
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,020
    Trophy Points: 280
    Mkuu distazo Thamani yake ipo pale anapoonekana kama mnyama fulani kwani huyu bibie ndio thamani yake kutembea nusu uchi..............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,817
    Likes Received: 28,940
    Trophy Points: 280
    Bongo movie Bongo lala

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,207
    Likes Received: 4,102
    Trophy Points: 280
    Bado anatafuta akipata atabadili vivazi na kama ana tabia nzuri basi huwa haijifichi kamwe!ata prosper kwenye kazi zake na maisha yake ya kila siku!
     
  6. mwaxxxx

    mwaxxxx JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 838
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hana jipya ndio wale wale .....yuko mnadani
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    naona macellulite tu hapo......
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Mvuto upi? Mie namuona kituko tu!
     
  9. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mbona si tunakuona hujiheshim km unajiheshim hayo mapaja umemwachia nani au ndo biashara matangazo
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ipo siku atakutana na wazee wa kupapasa na kulenga mshale ndio atajua maana ya kuvaa nguo hizo zinazompa uhuru
     
  11. awp

    awp JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    teh teh biashara matangazo.
     
  12. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,951
    Likes Received: 4,031
    Trophy Points: 280
    you are not sure to sell unless you market yourself
     
  13. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,755
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Halafu lazma uchakarike lol

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  14. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,516
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    Uhuru wa mitoko! wa miingio mbona hajasema? Manake ukitoka shurti uingie na ukiingia lazima utokee atiii.

     
  15. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,516
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    Hayo magoma nina uzoefu nayo wa muda mrefu, uzuri wao ni wa kuwaangalia tu wakiwa na magamba yao, jamani wakivua utafikiri vitimoto sema njaa zetu nazo zinatusumbua, sasa ngoma ipo kwenye kuicheza manake mto sio mto, bwawa sio bwawa, harufu utafikiri upo mferejini, shughuli yenyewe magoigoi basi kerooooo mpaka bhaaasssss...
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,271
    Likes Received: 7,082
    Trophy Points: 280
    Nimekusoma Mpwa
     
  17. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,003
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    wanasema biashara matangazo aisee...
     
  18. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mkuu Distazo, nimeikubali miamia hii.
     
  19. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,906
    Likes Received: 2,179
    Trophy Points: 280
    Jioni ntakuja kimboka unionyeshe huyo k h b mwenyewe,
     
  20. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,906
    Likes Received: 2,179
    Trophy Points: 280
    Bongo mAvie
     
Loading...