Maunda Zoro wamesha mvimbisha tayari! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maunda Zoro wamesha mvimbisha tayari!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwenda_Pole, Feb 17, 2010.

  1. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2010
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    Inasikitisha kuona kwamba raia wote mmekurupuka
    na kujibu nje na point.


    REASON FOR EDITING

    Wanajamii hawajaelewa habari



     
  2. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,084
    Trophy Points: 280
    Dah...habari nyingine bwana...Sasa Maunda kupata mimba ni ishu kihivyo???..Tumjue aliyempa mimba ili iweje??...Acha hizo bana
     
  3. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #3
    Feb 17, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,974
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Hongera zake.Ana haki yakufanya hivyo kwani ni mtu mzima wa kutosha kuweza kuanzisha familia yake.Hongera mwaya..Ukijifungua nitakuletea zawadi za mtoto.
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,986
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Ooooooh Nzelaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa....
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,484
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Ni mimi shekhe. Dume la nyani. Kama una matatizo ya kushika mimba ni-PM. :)
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,852
    Likes Received: 22,944
    Trophy Points: 280
    ana mimba,hana.hainihusu....
    mi nasikiliza nyimbo tu,ya kwao ya binafsi
    sina habari nayo.
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Feb 18, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,476
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ukisikia umbeya ndo huu........Ni kweli lakini hayatuhusu.
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,834
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 180
    Mimba ni Baraka na wala sio kuvimbisha - After all if that is true she has proved to be a WOMEN ENOUGH!

    Mwache binti aendelee kulea uja uzito wake!
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 42,018
    Likes Received: 37,328
    Trophy Points: 280
    udaku jumla
     
  10. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,042
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    mmh let me be out of zis
     
  11. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hongera zake bana.watu kibao wanatafuta hio bahati hawaipati.
    hata kama ni yule jini wa salender bridge hhaimhusu mtu. si yake! hwani kaja kuomba matumizi?????
     
  12. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Huyu Vipiiiiii??
     
  13. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nahisi alimtaka bi mkubwa sasa anaona wamemuwahi wenzie ndo maana anataka mtu wa kumhelp kumpata huyo mpinzani
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,809
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    So what? Nawe kamvimbishe wa kwako!
     
  15. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2010
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa kama maunda ana mimba inatuhusu nini, ukisikia udaku ndio huu, au unataka tumpelekee nepi nini??????????
     
  16. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 10,873
    Likes Received: 2,639
    Trophy Points: 280
    I like this!
     
  17. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 10,873
    Likes Received: 2,639
    Trophy Points: 280
    Mwendambio,
    Kuna mahali pameandikwa kwamba Maunda Zoro haruhusiwi kuwa na mimba ama kuzaa? By the way ukishamjua mpenzi wa Maunda itakusaidiaje kuondoa umaskini wa nchi hii?
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,231
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Nyie vipi mnamkandia MP kwani nini!

    Udaku ni ruksa kisheria, na ndo maana kuna watu wanaoa kutokana na habari za udaku!...huh!

    Huyu ni celebrity wa kibongo bana...habari zake lazima zijulikane na watu kibao, kwenye ma-show yake mnajaa ka nzige, halafu mnajifanya !udaku"...acheni hizo bana...mbona mnanunua magazeti ya udaku ya Shigongo kama njugu, na mmeyajaza majumbani kwenu, huku mnajifanya hamtaki udaku!..kweeeee!!!
     
  19. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,083
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=hxi-9550q8Y"]http://www.youtube.com/watch?v=hxi-9550q8Y[/ame]
     
  20. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Agekuja na data kamili atueleze kuwa Maunda ana Mimba na aliyemtia ujauzito ni fulani... sio kutuuliza aliyempa mimba kama vile tulishiriki kushika miguu
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...