Maumivu ya misuli ya tumbo baada ya kushiriki tendo la ndoa

Sigara Kali

JF-Expert Member
May 28, 2017
2,998
2,000
Kama kichwa cha habari kinavojieleza napata maumivu ya viungo vya mwili vinauma sana na kusababisha misuli yote ya tumbo inauma mbaya.

Je kuna dawa ya kuchua au nifanyaje haya maumivu yaishe?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom