Maumivu ndani ya kifua na nyuma ya mgongo nimeshatumia dawa ila bado sijapata nafuu


The only

The only

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
4,007
Likes
3,618
Points
280
The only

The only

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
4,007 3,618 280
Mimi sio daktari;
Maumivu ya namna hiyo yanaweza kuwa ama ni chembo moyo,kiungulia au ni dalili za mwanzo za vidonda vya tumbo.Pia inaweza kuwa pneumonia au angina.Kwa kwaida pneumonia huwa inkuwa na homa pia.Kama hupati homa basi jaribu kufikiria kama unaweza kuwa na vidunda vya tumbo anagali kama mamumivu hayo yanatokea unapokula vyakula vya ina fulani hasa vyakula vichachu.Kama ni kiungulia pia angalia kama kuna vyakula vina sababisha hiyo kama nic chembe ya moyo angalia kama unapokuwa na mshtuko maumivu yanakuwa makali zaidi.Pembeni ya tiba ya pneumonia unaweza tafuta tiba za tumbo kama dawa za antacid/antiflatulent.Ni vizuri umeona daktari wako kabla ya kufanyia ushauri huu kazi
Mungu akubariki sana wewe na uzao wako.
 
Ernest lukindo

Ernest lukindo

Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
47
Likes
18
Points
15
Ernest lukindo

Ernest lukindo

Member
Joined Jul 29, 2015
47 18 15
Chukua Kutunguu swaumu,Tangawizi visage chukua kipande cha limao kamulia kwenye huo mchanganyiko...baada ya hapo utachukua Asali mbichi kijiko kimoja weka kwenye huo mchanganyo then koroga mpka upate ujiuji mzito then kamua upate maji maji ya huo mchanganyo wako......unywe vijiko viwil kutwa mara tatu....(asbh..mchana..jion...) Ndani ya siku tatu Lete majibu hapa....me cyo dokta ila huu mchangnyiko n dawa tosha kwa wale wanasumbuliwa na kifua sugu
 
chuse tbr

chuse tbr

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
375
Likes
321
Points
80
Age
31
chuse tbr

chuse tbr

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
375 321 80
Mimi sio daktari;
Maumivu ya namna hiyo yanaweza kuwa ama ni chembo moyo,kiungulia au ni dalili za mwanzo za vidonda vya tumbo.Pia inaweza kuwa pneumonia au angina.Kwa kwaida pneumonia huwa inkuwa na homa pia.Kama hupati homa basi jaribu kufikiria kama unaweza kuwa na vidunda vya tumbo anagali kama mamumivu hayo yanatokea unapokula vyakula vya ina fulani hasa vyakula vichachu.Kama ni kiungulia pia angalia kama kuna vyakula vina sababisha hiyo kama nic chembe ya moyo angalia kama unapokuwa na mshtuko maumivu yanakuwa makali zaidi.Pembeni ya tiba ya pneumonia unaweza tafuta tiba za tumbo kama dawa za antacid/antiflatulent.Ni vizuri umeona daktari wako kabla ya kufanyia ushauri huu kazi
Hii ina ukweli nimekuwa na tatizo kama lako toka 2003 nikafanyiwa xray temeke, amana na muhimbili hakuna tatizo nikapigwa masindano ya kutosha christapen na powercef, nikatumia kila aina ya dawa, nikapiga CT scan ya kichwa na kifua hakuna tatizo mpaka mwaka 2012 nilienda TMJ nikakutana na daktari wa kihindi nikamuelezea historia na vipimo nilivyopitia na ninavyojiskia mpaka leo akasema hebu tuangalie mfumo wako wa chakula maana kifua kuuma na nyuma ya mgongo inaweza kuwa ni mfumo wa chakula pia, nikapigwa endoscopy na tatizo likaoneka ni GERD grade 1 bahati mbaya hakuna tiba ya uhakika hata opersheni ukifanyiwa wanasema success rate ni 50% so nikashauriwa tu kubadili mtindo wa maisha na kutumia dawa ila nimateso makubwa.
 
Richard em

Richard em

New Member
Joined
Feb 10, 2019
Messages
1
Likes
0
Points
3
Richard em

Richard em

New Member
Joined Feb 10, 2019
1 0 3
Namm nateseka sana kfua, ninapokoa napata maumv mgongon makali sana hadi natapika, naomba msaada.
 

Forum statistics

Threads 1,275,029
Members 490,885
Posts 30,531,045