Maumivu ndani ya kifua na nyuma ya mgongo nimeshatumia dawa ila bado sijapata nafuu


S

solog

Senior Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
191
Likes
90
Points
45
Age
49
S

solog

Senior Member
Joined Jul 11, 2016
191 90 45
Hapa JF ndio kuna vipimo vya afya yako sio?.
 
definition

definition

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
908
Likes
1,374
Points
180
definition

definition

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
908 1,374 180
Mkuu kilichonifanya mimi kutamani kulia kwa jibu la jamaa ni kutojua anamjibu mtu ambaye ni layman kwenye tiba ,ndo maana naomba ushauri sasa ukianza kukejeli kutojua kwangu kikweli unaharibu ,basi nami narudi kwa daktari mwenzio kumueleza yaliyojiri kwa hatua zaidi,akhsante
Itakuwa vizuri zaidi. Ni haki yako mgonjwa kupata maelezo ya kina na yaku rudisha kabla yakuondoka kwenye chumba cha daktari. Ila kiukwel kifua hatupimi damu cha zaidi ni kusikiliza milion ya mapafu. Pia dhana yaku sema kuwa waweza kuwa asthmatic nai kataa.
 
W

Wasi

Member
Joined
Dec 19, 2016
Messages
27
Likes
34
Points
15
Age
31
W

Wasi

Member
Joined Dec 19, 2016
27 34 15
Daaahhh....ili tatizo Na Mimi ninalo mwisho wa siku iligundukika kuwa ni latent TB after long dose nothing change mpaka Leo tatizo halijaisha
 
husna muba

husna muba

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2017
Messages
13,872
Likes
42,394
Points
280
Age
31
husna muba

husna muba

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2017
13,872 42,394 280
Japo Mimi siyo Daktari ila nahisi kama vile kwa hizo dalili zako utakuwa tatizo langu ambalo huwa linanitesa sana la Pumu ( Asthma ) Nashauri wahi katika Kituo chochote cha Afya kilichopo karibu nawe ili wakakuangalie na upate Tiba kwani hatutaki Kukupoteza mpiga Kura Wewe wa Kitanzania.
Mkuu hadi wewe una pumu!!!! Aisee ukipata dawa ya kutibu nijulishe na mie nitumie
 
definition

definition

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
908
Likes
1,374
Points
180
definition

definition

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
908 1,374 180
hiyo hali ilinikuta siku maalum ya harusi yetu! niliumwa sana ht kupumua naumia,ht kukapakata katoto kangu kanyonye nashindwa !nilijua nakufa kbs siku ile !nikapewa doxy na sindan juu !
yaan mbaya sana !sasa hv ht baridi liwejeee hapa nimevaa mtandio tu na kuna bonge la wingu!

pole sana hyo pumu !jiprotect vya kutosha
Habari yako dada... ushauri wako ni mzuri..ila nina swali kwako.

Je? Kila anaye banwa na kifua naku shindwa kuhema yuko asthmatic?

Vp mgonjwa wa pneumoniae awezi banwa na kifua nakushindwa hema?

Vp? Mgonwa wa pulmonary tuberculosis (tb) naye awez pata dalili kama izo!?

Jibu ni kwamba ina wezekanika... ila kwa asthma napinga maana ni ugonjwa severe sana saiv ina wezekana tungesha mkosa kwa muda alio kaa bila dawa.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
32,304
Likes
41,546
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
32,304 41,546 280
Mkuu hadi wewe una pumu!!!! Aisee ukipata dawa ya kutibu nijulishe na mie nitumie
Kuna Watu ' Maalum ' labda Mwenyezi Mungu aliwaumba kuwa hawatakiwi kuwa na tatizo la ' Pumu ' hapa duniani?
 
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,205
Likes
25,810
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,205 25,810 280
Habari yako dada... ushauri wako ni mzuri..ila nina swali kwako.

Je? Kila anaye banwa na kifua naku shindwa kuhema yuko asthmatic?

Vp mgonjwa wa pneumoniae awezi banwa na kifua nakushindwa hema?

Vp? Mgonwa wa pulmonary tuberculosis (tb) naye awez pata dalili kama izo!?

Jibu ni kwamba ina wezekanika... ila kwa asthma napinga maana ni ugonjwa severe sana saiv ina wezekana tungesha mkosa kwa muda alio kaa bila dawa.
 
husna muba

husna muba

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2017
Messages
13,872
Likes
42,394
Points
280
Age
31
husna muba

husna muba

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2017
13,872 42,394 280
Kuna Watu ' Maalum ' labda Mwenyezi Mungu aliwaumba kuwa hawatakiwi kuwa na tatizo la ' Pumu ' hapa duniani?
No,sijamaanisha hivyo mkuu ,nielewe niliguswa kwa vile hata mie ni muhanga
 
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,205
Likes
25,810
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,205 25,810 280
Mkuu hadi wewe una pumu!!!! Aisee ukipata dawa ya kutibu nijulishe na mie nitumie

we husna si nilikushari ujarib ile dawa?? duh hupo seriuos !mie na mawingu haya ndo ilikuwa worse zaid!baadaye ikaja kwa hali zote !anywys kupanga ni kuchagua
 
husna muba

husna muba

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2017
Messages
13,872
Likes
42,394
Points
280
Age
31
husna muba

husna muba

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2017
13,872 42,394 280
we husna si nilikushari ujarib ile dawa?? duh hupo seriuos !mie na mawingu haya ndo ilikuwa worse zaid!baadaye ikaja kwa hali zote !anywys kupanga ni kuchagua
Bado sijaipata Dada
 
J

Jua usiyoyajua

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
974
Likes
489
Points
80
J

Jua usiyoyajua

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
974 489 80
Japo Mimi siyo Daktari ila nahisi kama vile kwa hizo dalili zako utakuwa tatizo langu ambalo huwa linanitesa sana la Pumu ( Asthma ) Nashauri wahi katika Kituo chochote cha Afya kilichopo karibu nawe ili wakakuangalie na upate Tiba kwani hatutaki Kukupoteza mpiga Kura Wewe wa Kitanzania.
Pumu kaka nitafute nipo Dar ni jaribu kukusaidia.
 
La gioconda

La gioconda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2015
Messages
381
Likes
535
Points
180
La gioconda

La gioconda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2015
381 535 180
Maumivu hayo ya kifua unayapata karibu na matiti upande gani? Je hayo maumivu ni mithili ya mtu anaye pitisha kitu chenye ncha kali katika kifua chako?????
 
Mungu Mweusi

Mungu Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
1,476
Likes
929
Points
280
Mungu Mweusi

Mungu Mweusi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
1,476 929 280
Gutezi Dume umecheki
 
ubongokid

ubongokid

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2017
Messages
1,682
Likes
2,614
Points
280
ubongokid

ubongokid

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2017
1,682 2,614 280
Nimekuwa na maumivu ndani ya kufua na nyuma ya mgongo na nikivuta hewa kuna kama vichomi hivi,nilienda hospitali wakanipa diclopar na vidonge vya antibiotic wakidai nina pneumonia ,

Nikakomaa na dozi wiki na nusu maumivu yakawa kwa mbali baada ya dozi kuisha ndani ya wiki ngoma imerudi pale pale ,nikaenda tena hospitali wananambia wanipe tena vidonge nimeondoka hata dawa sijachukua wakuu ,hebu nishaurini kuna mtu kanambia nichomwe sindano zitasaidia haraka
Mimi sio daktari;
Maumivu ya namna hiyo yanaweza kuwa ama ni chembo moyo,kiungulia au ni dalili za mwanzo za vidonda vya tumbo.Pia inaweza kuwa pneumonia au angina.Kwa kwaida pneumonia huwa inkuwa na homa pia.Kama hupati homa basi jaribu kufikiria kama unaweza kuwa na vidunda vya tumbo anagali kama mamumivu hayo yanatokea unapokula vyakula vya ina fulani hasa vyakula vichachu.Kama ni kiungulia pia angalia kama kuna vyakula vina sababisha hiyo kama nic chembe ya moyo angalia kama unapokuwa na mshtuko maumivu yanakuwa makali zaidi.Pembeni ya tiba ya pneumonia unaweza tafuta tiba za tumbo kama dawa za antacid/antiflatulent.Ni vizuri umeona daktari wako kabla ya kufanyia ushauri huu kazi
 

Forum statistics

Threads 1,275,182
Members 490,931
Posts 30,535,294