Maumivu makali sehemu ya siri baada ya tendo la ndoa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu makali sehemu ya siri baada ya tendo la ndoa

Discussion in 'JF Doctor' started by ossy, May 21, 2011.

  1. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    wakuu nawasalimu,nina sumbuliwa na tatizo la maumivu kwenye korodani zote haswa la kulia na sehemu yote inayozunguka uume baada ya kudo! Nimehudhuria hospital na kupima magonjwa yote ya zinaa nipo vizuri,tatizo hilo limeanza miaka mitatu iliyopita inapelekea nnakosa kabisa hamu ya hilo tendo na kuleta ugonzi na mchumba wangu! Je hili ni tatizo gani? Kuna tiba yake? Nawakilisha wakuu!!
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    labda ukifunga ndoa na mchumba litaisha.pole mwaya,ngoja wataalamu waamke,mie nafyagia tu.
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,354
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye red. Kapime pia na magonjwa yasio ya zinaa. Mtafute daktari ambaye ni specialist.
     
  4. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kama yap mkuu? Nashukuru kwa ushauri!!!
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,509
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    tatizo utakuwa unanyonywa sana hiyo uliyotaja sijui nini kabla ya hiyo kudo....punguza makeke kabla ya kazi...we angalia kitu kiko mchongoma paka mate twendekazi ..mbwembwe hizo ndo zinawaletea side effect mara sijui koro inauma ,....aaagh vijana bana
     
  6. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Si hivyo mkuu! Hata ka sijadoo jogoo akiwika tu maumivu yanafuata mkuu!
     
  7. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Pole sana kaka yetu, Omba utapona huku tukisubiri RIWA aje akupe tiba. Get well soon.
     
  8. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Asante sana dada!!!!
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,809
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    tafuta daktari wa hivyo viungo vya uzazi, kuna mmoja anaitwa kapona yupo muhimbili na tumaini kama upo dar

    sometimes ni mirija, torsion nk
     
  10. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nipo arusha mkuu! Nimehudhuria kwa specialist wa magonjwa ya uzazi kanipa dawa mara nne hivi bila any relief mkuu.
     
  11. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mmmhhhh hiyo ngiri nini? Kamuone daktari haraka. Na umueleze yote, mirija inazingua hiyo. Je unatoa bao ngapi kwa tendo zima?
     
  12. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kawaida tu mkuu! Sema nikipiga bao nyingi ndo jinsi maumivu yanakuwa makali zaidi mkuu!
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,777
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Pole sana..
     
  14. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hii kitu mi nilikuwa nayo, ilikuwa nikisimamisha bila kutoa manii zinauma ile mbaya. Ila nikitwanga na kuachia vitu kitu mwake
     
  15. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Duh! Mimi haijalishi mkuu,nikitwnga noma,jogoo akiwika noma!
     
  16. T

    TAITUZA Member

    #16
    May 21, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HUWA INATOKEA IWAPO KITU KIMEENDA WINGA KWA MUDA MREFU BILA KUCHOMEKWA KUNAKO, NA KIKISHA CHOMEKWA MAUMIVU HUBAKIA KTK KENDE PAMOJA NA MTALIMBO baada ya tendo. USIRUHUSU MTALIMBO USIMAME KWA MUDA MREFU. NA IWAPO HUWA UNATUMIA MUDA MWINGI KUMUANDAA MWENZIO BASI WAKATI WA KUMUANDAA MWENZA UNATAKIWA UZIPOTEZEe NYEGE, KWA KUWA WANAUME HISIA zetu ziko karibu sana. jitahidi kupotezea mpaka ukishamwona mwenza yuko tayari kwa tendo ndio nawe urudishe hisia zako mchezoni kaka upo?
     
  17. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Asante kaka,ntajaribu mkuu lakini huwa sikawii sana mkuu!
     
  18. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hili tatizo kama tunafanana vle.,! Ila me mwenzio huwa napatwa na tatizo la korodan kwani huwa znasnyaa na znaniuma sana na sehemu zote za siri kama nawaka moto. Nkaenda Bugando nikapma na kupewa dawa lakn maumivu bado.
    Sijui ni gonjwa gani haswa manake vpimo vnaonyesha cna STD.
     
  19. W

    Willegamba Member

    #19
    May 21, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezelana ktk umri fulani ulijichua sana ikapelekea mishipa kupata dhoruba au unachango la kiume yaani ngiri onana na daktari bingwa atakusaidia ila umueleze ukweli kama ulijichua ni kwa muda gani.
     
  20. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mbona kama ni ukweli..!? Na mie hapo mwanzo kama six miez ilyopita nlikuwa nafanya sana punyeto ktu kama 5 times per wk. Manake nahc pumbu kulegea na maumivu pia napata.
    Najiandaa j3 kumwona dr.
     
Loading...