Maumivu kama kuchomwa na msumari mguuni,tatizo nini?


Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
12
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 12 135
Salaam wanabodi.

Kwa wiki kama ya tatu sasa nimekuwa nahisi maumivu mara kwa mara kama vile kitu kimenichoma katika mguu wa kulia upande wa kulia wa mguu huo kwa chini.maumivu hayo yanapoanza yanagonga mpaka kichwani lakini hayadumu sana hata dakika moja haifiki.

Yamekuwa yanatokea mara nyingi kama natembea,nimekaa wakati mwingine nikiwa nimelala.Naomba kwa anayejua ni tatizo gani na nini tiba yake anijuze tafadhali.!
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
85
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 85 135
katika masaa 12 ya mchana, masaa mangapi huwa unakuwa umekaa na mangapi umesimama?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,022
Likes
11,966
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,022 11,966 280
Kapime level ya kolestro mwilini.
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
85
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 85 135
Upo dar? karibuni nitaandaa video ya mazoezi kwa ajili ya watu wa aina yako maana ishakuwa ishu kwa watu wengi, matatizo ya miguu yanawasumbuwa sana watu wanaotumia muda mwingi kukaa au kusimama katika siku. Lazima kuwe na balanzi, hutakiwi ukae muda mrefu au usimame muda mrefu, lasivyo damu inajikusanya sehemu moja na kutengeneza taka za asidi ambazo ni sumu. Kwa sasa tafuta matunda uanze kuyala na ongeza mboga za majani katika mlo wako, nitakuandikia vizuri usiku mazoezi gani utapaswa kufanya.
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
100
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 100 145
Kapime sukari fasta
 

Forum statistics

Threads 1,236,477
Members 475,125
Posts 29,259,312