Maumbo ya wakimbizi yawakimbiza wanaume wa Kigoma kwa wake zao


Mbalamwezi1

Mbalamwezi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Messages
1,896
Likes
1,528
Points
280
Mbalamwezi1

Mbalamwezi1

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2013
1,896 1,528 280
Thamani ya kudumu ni kubarikiwa.............
 
Mbalamwezi1

Mbalamwezi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Messages
1,896
Likes
1,528
Points
280
Mbalamwezi1

Mbalamwezi1

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2013
1,896 1,528 280
Dah!hii makitu haijawahi waacha watu salama! Wow! Wow! Wow!
 
Perfectz

Perfectz

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
5,258
Likes
10,892
Points
280
Age
30
Perfectz

Perfectz

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
5,258 10,892 280
HAHAHAHA HILI NALO ITALAUMIWA SERIKALI YA POMBE.
 

Forum statistics

Threads 1,251,846
Members 481,910
Posts 29,787,393