Mauaji ya Raia yanayofanywa na Jeshi la Polisi TZ | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya Raia yanayofanywa na Jeshi la Polisi TZ

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mo-TOWN, Apr 6, 2012.

  1. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,600
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Naomba kuwa updated kuhusu wale vijana wawili waliopigwa risasi na Polisi Arusha maeneo ya Kijenge kwa kile kilichoitwa Majambazi yaliishia wapi? Je hivi nao swala lao lilikwisha kama lile la kina Sabinus Chigumbi-wafanyabiashara wa madini Moro?
     
Loading...