Mauaji ya Mganga wa kienyeji Msata ni kulipiza kisasi au dhuruma


M

minze manonu

Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
50
Likes
1
Points
0
Age
28
M

minze manonu

Member
Joined Nov 27, 2013
50 1 0
Kuna mganga wa kienyeji ameuawa na watu wanaosadikiwa kuwa ni majambaz lakin cha kushangaza hawajachukua chochote zaid ya kukatisha maisha yake. Source Radio wapo Fm
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
14,933
Likes
5,130
Points
280
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
14,933 5,130 280
ngoja wauwawe wapungue. hawa washenzy wanawatapeli sana wateja wao.
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,230
Likes
855
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,230 855 280
ngoja wauwawe wapungue. hawa washenzy wanawatapeli sana wateja wao.
Usiseme hivyo...coz wengi wao pia hupata nafuu kupitia kwao
 
S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
531
Likes
2
Points
0
S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
531 2 0
Acha apigwe tu kwani tumechoka albino kuuwawa.
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,213
Likes
2,351
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,213 2,351 280
RIP marehemu, sina uwezo wa kukuhukumu, poleni ndugu
 
E

edward snowdern

Senior Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
139
Likes
0
Points
0
E

edward snowdern

Senior Member
Joined Nov 30, 2013
139 0 0
tatizo amefia dhambini so sad news to me.malaika huhuzunika kwa kifo cha mwenxe dhambi
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,363
Likes
4,494
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,363 4,494 280
itakuwa aliwapa dawa ya uongo wakaibe alafu mwenzao akadakwa na kuuliwa...safi sana dawa ya moto ni moto

#kunjani kuti
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Likes
1,595
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 1,595 280
Wapigwe tu!!
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,827
Likes
125,925
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,827 125,925 280
Anaitwa kimwaga ana wake sita ni maarufu sana mitaa ya msata, inasemekana ni dhuluma alikula pesa ndefu ya mteja halafu ishu ikafeli, mteja alipomrudia akamchimba bit kuwa akiendelea kumfuatilia atamroga
 

Forum statistics

Threads 1,252,376
Members 482,106
Posts 29,806,088