Mauaji ya Kiongozi wa CHADEMA Arusha: Watuhumiwa watoroka mahakamani mbele ya polisi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya Kiongozi wa CHADEMA Arusha: Watuhumiwa watoroka mahakamani mbele ya polisi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tumaini Makene, Oct 4, 2012.

  1. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,599
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Vyanzo zaidi vimeweza kutupatia ukweli wa hasa kilichojiri leo mahakamani pale Arusha.

    Watuhumiwa wawili wa mauaji ya Mwenyekiti wa CHADEMA Kata ya Usa River, Msafiri Mbwambo, aliyechinjwa kwa kitu kikali mithili ya msumeno, wametoroka mahakamani leo Arusha, mbele ya askari polisi. Itakumbukwa hii kesi inahusisha viongozi aw CCM.

    Kama kuonesha kuwa video ya mpango huo isingenoga sana, watuhumiwa hao inasemekana wamemnyang'anya bunduki mmoja wa askari kati ya wengi waliokuwa wakiwalinda. According to the source, Askari waliokuwepo wakishuhudia saga hiyo, wakanogesha zaidi picha kwa kutochukua hatua yoyote, achilia mbali kulinda mali ya jeshi na serikali, hawakumsaidia hata mwenzao wakati anashambuliwa, kunyang'anywa bunduki na kuchaniwa nguo zake, call them uniform.

    If that not enough to end the show, bunduki hiyo, according to source, iliokotwa muda mfupi baade ikiwa imetelekezwa. Another game in the making. Wanafikiri wananchi wrote wamelewa banana.

    MORE INFO

    And the beat if not the show goes on...baadhi ya maaskari waliokuwa 'lindo' wanashikiliwa polisi. Kesho kuna mahafali/shughuli pale CCP, kwa hiyo wakubwa pia wa hawa jamaa wako kwenye mji wa utalii.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mahabusu wawili kati ya sita ambao ni watuhumiwa wa mauaji ya aliyekuwa mwenyekiti wa CDM tawi la USA Arusha wametoroka leo mchana mahamani.

    Mahabusu hao wawili ni watuhumiwa wakuu wa mauaji maana katika maelezo yao ya awali walikiri jinsi walivyojishirikisha na mauaji ya marehemu. Itakumbukwa kuna uzi ulishahi kuanzishwa juu ya watuhumiwa wa mauaji ya mwenyekiti CDM wa USA kukamatwa kwa mganga wa kienyeji Sindiga, sasa baadhi ya watuhumiwa hao ndiyo waliotoroka.

    Taarifa za awali zinasema walifanikiwa kupora na bunduki moja ambayo baadae waliitelekeza.

    MoDs usfute uzi huu, taarifa hizi hazina shaka kabisa kwa mujibu wa chanzo changu makini kilichopo huko Arusha.
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 19,886
    Likes Received: 5,132
    Trophy Points: 280
    Huu ni mchezo hapa unachezwa bana

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,803
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    sema mahabusu wawili wametoroshwa chini ya uangalizi wa polisi ili kuficha ushahidi
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 19,886
    Likes Received: 5,132
    Trophy Points: 280
    Duh wamejipanga kweli aiseee so wamekubali then wanapotea

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  6. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ngoja..............
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,149
    Likes Received: 7,124
    Trophy Points: 280
    Hivi unafahamu kwamba wewe ni msemaji wa Chama? sasa haya mambo ya tetesi na nafasi yako wapi na wapi? Najuwa fika hili swala linaweza kuwa limetokea ila huoni kuwa kama mseamaji rasmi wa Chama unapaswa kuongea fact?

    Hivi Salva Rweyemamu naye atuletee thread ya tetesi hapa JF unategemea tutamnyamazia kimya? No way thread zingine waache waanzishe watu wengine na siyo wewe, ninapoona jina lako nategemea fact tu na siyo tetesi.
     
  8. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli hii habari, basi wategemee wananchi kujichukulia maamuzi yao kwa wahalifu baada ya kupoteza imani na vyombo vyetu vya usalama.
     
  9. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,097
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli, then wametumia njia dhaifu na ya kishamba mno.
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Binafsi naamini ni uzembe wa polisi waliokuwa mahakamani leo ndiyo imepelekea hali hii.
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,977
    Likes Received: 22,196
    Trophy Points: 280
    Hapa lazima kuna njama za polisi.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Niamini mimi hakuna njama ila ni uzembe wa polisi wenyewe.
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sina imani na hili jeshi la sisiem!
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,566
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu Matola akiwa msemaji wa chama Tumaini Makene hastahili kuandika habari za tetesi, isipokuwa facts otherwise anakuwa anajiweka katika nafasi mbaya ya kuendelea kuwa reliable source of information/news.

    Tafdhali makene jaribu kutumia njia zote unzoweza kuthibitisha habari hii.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,778
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    wametoroka chini ya mikononi mwa polisi? au wametoroshwa na polisi?

    Intelijensia alikuwa wapi? Hawakuwa na kitu kizito cha kuwapiga nacho? au mke wa chagonja kawaingiza usalama wa Taifa?

     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Wametoroshwa na policcm,Na believe or not lazma kuna kigogo wa ccm anahusika kwenye mauaji hayo.
     
  17. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Hii filamu inaonyesha sterling atakufa!!!!!!
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,038
    Likes Received: 8,491
    Trophy Points: 280
    Makene hutakiwi kutuwekea tetesi!
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mkuu Matola unataka kumfundisha jamaa awe na id nyingine ya kuanzisha tetesi hahaaaaaaa!
    anyway, nilikuwa pale central police nikawa nasikia stori za namna hiyo, ila sikutilia maanani sikujua imetokea wapi maana nilikuwa nimeconcentrate kwenye mambo yangu.
    kama ni kweli huu ni unyama wa hali ya juu, na msishangae na muuaji wa Daudi Mwangosi naye akatoroka kwa staili hiyo hiyo kupoteza ushahidi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Huyo wememtorosha ili akaunganishwe kwenye ili deal ya kuwaua viongozi wakuu wa Chadema. kwa ule ukatili aliofanya lazima wampe kazi kwenye mtandao wao
     
Loading...