Mauaji ya Gadafi, LIBYA haitakaa itulie, Majuto, visasi, mauaji ndio vilivyotawala | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya Gadafi, LIBYA haitakaa itulie, Majuto, visasi, mauaji ndio vilivyotawala

Discussion in 'International Forum' started by Tume ya Katiba, Jun 10, 2012.

  1. Tume ya Katiba

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,892
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
  2. k

    kamili JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 60
  3. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 7,534
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu, hizi mbinu za watu wa magharibi ni hatari sana - itakuwa vigumu Libya kutulia, watapigana wenyewe kwa wenyewe kwa muda mrefu sana huku mafuta yao yakichotwa na wajanja, mambo kama hayo yanaendelea huko IRAQ - mafuta yanachukuliwa na nchi za magharibi wakati IRAQ bado hakuna amani hata kidogo, wateule wa nchi za Magharibi wanajifungia ndani kwa kuogopa kuhuwawa yaani vurugu tupu!
     
Loading...