Mauaji ya askari wa Suma JKT yatikisa Kilimanjaro

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
24,087
2,000
Polisi wana stress sana.

Usikae karibu yao, either watakumaliza au watakubambikia kesi.

Hakuna watu nawaogopa kama polisi.
sasa unakaa karibu na polisi ili ugundue nini!!!

ushawai ona mtu anaenda polisi kutembea!!,pale ni sehemu ya matatizo,ukienda huna tatizo inabidi upewe.yapo mengi tu.
 

Abdulhalim

Platinum Member
Jul 20, 2007
17,040
2,000
wengine nadhani mnakoment bila kujua uhalisia ulivyo. askari wa SUMA JKT analipwa mshahara hadi mara 2 zaidi ya wa askari wa makampuni mengine ya binafsi.
 

Don Nzoko

JF-Expert Member
Jan 6, 2020
277
500
Suma jkt wengi ukiwachunguza wako stressed, mtu alikwenda jkt kwa lengo one day awe mjeda alafu anaishia kuwa mlinzi, weng wao wako depressed sana
jeshi lingewasaidia hata kuwa ongezea maslahi kidogo waweze kujikimu
Suma jkt wengi ukiwachunguza wako stressed, mtu alikwenda jkt kwa lengo one day awe mjeda alafu anaishia kuwa mlinzi, weng wao wako depressed sana
jeshi lingewasaidia hata kuwa ongezea maslahi kidogo waweze kujikimu
Binafsi naona serikali ingewasaidi kuanzisha kampuni zao binafsi za ulinzi japo wafaidike siyo kufaidisha viongozi wao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom