Matusi mazito mkutano wa CCM Nungwi Zanzibar

Mwingereza

JF-Expert Member
Jan 21, 2014
895
1,000
Kikao cha CCM hapa Nungwi imeleta matusi mazito ya nguoni mbele za makamu wa pili wa rais na mh. Vuai nahodha.

Mama Asha Bakari amewatukana Mbowe, Lipumba na Maalim Seif kuanzisha ndoa ya kikristo na kiislamu, akidai kwamba Lipumba analalwa na wakristo wanaotaka kuleta ushoga Zanzibar pamoja na serikali tatu.

Ntaendelea kuwataarifuni baadae maana nimechukua picha nyingi.

Kuna malori mengi sana yamesomba watu, tshirt mipira zinagawiwa bure, aisee hadi na vyakula, vingi sana.
 

Attachments

  • 20140525_172414.jpg
    File size
    3.3 MB
    Views
    5,499

WCM

Senior Member
Oct 30, 2010
179
225
Hivi nafasi yake Ni nini ndani ya CCM hadi apate fursa ya kutukana?
 

JAKOBO

JF-Expert Member
Jan 28, 2013
934
0
Matusi ndio sera ya Ccm mkuu,ebu chunguza hao akina mama tofauti na kuitikia ujinga
 

Lusungo

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
21,280
2,000
Asha Baraka au Asha Bakari???


Hayo kama ni ya kweli huyo mama anahitaji msaada maana hiyo ni kuwakosea heshima hata wanaomsikiliza....
 

Gefu

JF-Expert Member
Nov 30, 2010
6,944
1,500
...hao ndo makada wa ccm wanaotarajiwa kusimamia,kuongoza,kushauri na kubuni mikakati na mipango yamaendeleo ya wanawake wa ccm nchini na kisha wamshauri waziri wao wa wanawake mikakati ya ccm ili nchi ipate maendeleo kama china,oops maskini tanganyika yetu...
 

Mhabarishaji

JF-Expert Member
Oct 5, 2010
1,005
2,000
Ile tafsiri yake ya "kuufyata" aliyoitoa Dodoma, ameiona haikutosha, hivyo ameongeza matusi zaidi, ili aonwe na kusifiwa zaidi na wakuu wa Chama chake, ambao siku hizi wanahesabu kwamba sifa ya kupandishwa cheo, ni mtu kuwa na uwezo wa kuwatukana sana wapinzani! Tabia hii, isipokemewa na Mwenyekiti wa Chama chake, itaipeleka nchi hii pabaya!!!!!!
 

Skype

JF-Expert Member
Nov 5, 2010
7,278
1,195
Chama kinamilikiwa na wahuni waliokubuhu,majimama yaliyoshindika kina Zakhia Meghy mashankupe wakongwe

Usimsahau na mwenyekiti wao alivyo na tabia ya ufitinishaji na uchonganishi ili kutawala kwa raha mustarehe na vibibi vya watu kama guberi asha.
 

Elly B

JF-Expert Member
Jan 11, 2011
1,194
1,195
Kikao cha ccm hapa Nungwi imeleta matusi mazito ya nguoni mbele za makamu wa pili wa rais na mh. Vuai nahodha. Mama Asha Baraka . Amewatukana mbowe na Lipumba na Maalim Seif kuanzisha ndoa ya kikristo na kiislamu, akidaj kwamba Lipumba analalwa na wakristo wanaotaka kuleta ushoga zanzibar pamoja na serikali tatu. Ntaendelea kuwataarifuni baadae maana nimechukua picha nyingi. Kuna malori mengi sana yamesomba watu, tshirt mipira zinagawiwa bure, aisee hadi na vyakula, vingi sana

Nadhani huu ni muda mzuri wa watu kutumia akili zao za kawaida kubaini kama busara za viongozi wao zikoje. Vinginevyo kwa mzazi, mwenye busara na maadili, huwa kwanza anaanza kufikiria wanawe na wajukuu zake aliowaacha nyumbani, wanamchukuliaje kwa kauli na tabia zake.

Ila najua kwa mtu aliyekosa malezi, aliyekulia kwenye familia zisizojali mtoto anashinda wapi, au waliolelewa katika madanguro, huwa ni hali adimu kujua nini maana ya staha na heshima. Ni kawaida kwa malaya hata akizeeka kushindwa kuona kama ni wajibu wake kuangalia malezi ya walio wadogo kwake, kwani huwa wanajua wataulizwa kulikoni nyie kuwa hivyo ili hali mwajua mema yakoje?

Mwisho wa siku ni wazi kuwa ukiona kakulia hivyo, ujue alilelewa hivyo. Na ukiona wanafanya mambo ya kipuuzi, ujue they don't know any better! Ndipo akili, hekima na busara zao zilipoishia!
 

Skype

JF-Expert Member
Nov 5, 2010
7,278
1,195
Jamani msishangae kusikia huyu bibi kugombea "urahisi" mwakani kama zawadi yake kwa chama tope wafanyavyo kuwazawadia wote wenye vinywa vichafu kama chake. Nathibitisha dhana yangu kwa kurejelea matusi ya nkamia na muchemba kisha kupewa uwaziri.

ccm ni chama cha matusi
 

Gambabovu

JF-Expert Member
May 17, 2014
296
0
Asha baraka amezoea kuwaburuta wanamziki wake.....siasa ameijua lini ....sanasana anatafuta pakufia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom