Matumizi ya vile vyandarua vya msaada wa kutokomeza malaria tz


Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,471
Likes
466
Points
180
Age
28
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,471 466 180
Vina kazi nyingi sana hivyo. Huku kwetu wanafugia vifaranga ili visiporwe na kunguru.
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,271
Likes
75
Points
145
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,271 75 145
mi nishaona zikitumika kwa kazi nyingi zaidi,kule umasaini kuna kamba za kufungia mbuzi za chandarua,zinapatikana sana mnadani,pia kwa gari za porini,wanafunga chandarua kwenye ngao,ili wadudu wasiingie kwenye rejeta,Tabora,zinachujia asali.
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
9,780
Likes
3,458
Points
280
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
9,780 3,458 280
Vina kazi nyingi sana hivyo. Huku kwetu wanafugia vifaranga ili visiporwe na kunguru.
Mpaka kwenye ujenzi wa maghorofa wanaweka pembeni ya vyuma kuzunguuka ghorofa ili vitu vikidondoka kutoka juu vinasaswe (sasa sijui msumeno au nyundo ukidondoka utazuiwa na chandarua na watu wa CRB wapo)
 
Wiyelelee

Wiyelelee

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2012
Messages
1,072
Likes
1
Points
133
Wiyelelee

Wiyelelee

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2012
1,072 1 133
Ni nachojua ni kwamba hadi sasa, teknolojia ya recycling kuhusu vyandarua haipo hapa. Sasa mtu ai=kitumia chandarua na kachoka kukishona afanyeje? Si anatumia kazi nyingine? Mbona hata wake zenu wanafulia T-shirt zikitoboka au zile zilizopauka? Au wanaoshea magari, mi sioni shida kabisa.

Pili, vyandarua decision was top down kwa vile wananchi hawakushirikishwa kikamilifu. Ndo maana wengi wanavitumia vibaya.
 

Forum statistics

Threads 1,214,266
Members 462,617
Posts 28,507,118