Matumizi ya 'steel wire' na uhatari wa afya zetu!

Chinga One

JF-Expert Member
May 7, 2013
10,644
2,000
Hivi hizi waya hazina madhara kweli kwa afya zetu? maana naona trend imekua kubwa sana ya kutumia stili waya kusafishia masufuria.

Na ukizingatia wanawake wa siku hizi kazi zote wanawachia mahausi geli je kunakua na umakini kweli katika uoshaji wa sufuria kuhakikisha mabaki yote ya waya yanaondoka? au ndo tunakula tu mawaya kupitia misosi na ndo mana kansa za tumbo ziko kibao na kesi za vidonda vya tumbo haziushi(japokua vidonda husababishwa na sababu za kitaalamu zaidi).

Tafakari!!
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
43,844
2,000
Kweli mkuu, madhara hutokea tu pale zisiposafishwa salama hizo sufuria...ila zikasafishwa vizuri sana, madhara hamna
 

Asprin

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
62,382
2,000
Kweli mkuu, madhara hutokea tu pale zisiposafishwa salama hizo sufuria...ila zikasafishwa vizuri sana, madhara hamna
Nimeikumbuka sufuria yangu. Hapa Steel wire haipindui?
nyama2.jpg
 

Desire Dizaya

JF-Expert Member
Feb 16, 2015
6,488
2,000
nini steel wire!!sufuria yenyewe ina madhara..ina sumu tunaila kila siku...kikubwa ni kula vitu vya asili vinavoondoa sumu mwilini..
 

msem

JF-Expert Member
Nov 7, 2015
1,805
2,000
Sufuria zenyewe zina madhala, nyie hamjiulizi Sufuria inachakaaje!
Mpikie vyungu tu ndio salama.

Au tumieni mchanga kusugulia hayo masufulia yenu...ila tatizo mnakaa kwenye maghorofa (viota kaa ndege).
Sufuria is one of the popular source of iron minerals in the body.madini ya chuma ni muhimu katika utengenezwaji wa damu mwilini.
So ukimuona dogo anakwangua ukoko kwenye sufuria kwa kutumia kijiko kuna faida zaidi ya ukoko.ni ngumu kuamini lakini iko hivyo.
 

Chinga One

JF-Expert Member
May 7, 2013
10,644
2,000
Sufuria is one of the popular source of iron minerals in the body.madini ya chuma ni muhimu katika utengenezwaji wa damu mwilini.
So ukimuona dogo anakwangua ukoko kwenye sufuria kwa kutumia kijiko kuna faida zaidi ya ukoko.ni ngumu kuamini lakini iko hivyo.
Mhhh hii sasa ni ngumu kumeza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom