Matukio yanayohatarisha usalama wa nchi katika maeneo mablimbali nchi

kitambiheshima

kitambiheshima

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
453
Points
0
kitambiheshima

kitambiheshima

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
453 0
Je kuna tukio lolote limetokea au litatokea na unahisi kwamba lina effect kwa jamii ya eneo hilo au taifa letu?. Kuwa wa kwanza kuliripoti hapa.



MODS TAFADHALI MNAWEZA KUUFANYA HUU UZI 'STICKY" ILI JUKWAA HILI PIA LIWE KAMA SEHEMU YA KUPATIA HABARI YA MAMBO MBALIMBALI YANAYOTOKEA NCHINI NA NI HATARI KWA JAMII YA WATANZANIA?
 

Forum statistics

Threads 1,324,625
Members 508,740
Posts 32,168,300
Top