Matukio ya ubakaji yanazidi kuongezeka sana siku hizi?

Hakimu Mfawidhi

JF-Expert Member
Oct 30, 2018
1,851
2,000
Naomba wazazi na walezi kama mimi tukumbushane kuwaelimisha watoto wetu wa kiume na hasa wa kike kuhusu mazingira hatarishi ya kupelekea unyanyasaji wa kingono au ubakaji.

Nimeona mada kule twitter mabinti wengi wakieleza namna walivyobakwa na kuwataja wabakaji wao na kutaka wachukuliwe hatua.

Ni jambo jema kabisa kwa mtoto wa kike kuja hadharani na kutamka wazi kuhusu alivyobakwa au alivyonyanyaswa kingono na kuwataja wabakaji.

Malalamiko ya kubakwa yametolewa hasa na wanafunzi waliosoma shule za mtaala wa Cambridge. Binafsi nilidhani ni kwenye hizi shule zetu za kata.

Je, ni kwanini matukio ya ubakaji yanazidi kuongezeka?
 

fazili

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
7,363
2,000
Kutokwenda shule kwa sababu ya lockdown kumeongeza matukio mabaya ndani ya familia.
 

BlackPanther

JF-Expert Member
Nov 25, 2015
7,531
2,000
Kosa lipo kwa wazazi wenyewe, hawako care..., wanawaachilia kutokatoka wakati wa lockdown...
 

ibanezafrica

JF-Expert Member
Oct 23, 2014
4,827
2,000
UKWELI HUU HAPA
kwa maisha yalivyo sasa uwezo wa vijana kuoa ni kama ndoto hivyo hitaji la asili la mwili linapozidi wanakosa jinsi ama atavamia binti nyumbani ama house girl ama atavizia njiani, gizani, ktk mapagale nk... Hii ni hatari na madhara ya kutokua na ajira yataleta athari nyingi huko mbeleni ikiwa hakutakuwa na uvumbuzi si kubaka tu hata kukabwa kutaongezeka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom