MATUKIO YA PICHA:Rostam Uso kwa uso na Pinda


Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
IMG_9534.JPG


Ni kama wanasema vile

Rostam:Mheshimiwa Pinda huyo ni kijana wangu,angalia usimuingilie katika kazi zake
Pinda:Nimekusikia Mkuu,ila mambo kama ya Richmond sitayakubali tena,Ngeleja unasikia?
Ngeleja:Ndio Mzee.


wewe unadhani walikuwa wanaongea nini?
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
front1612.jpg

[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Finally on board: The NMG/MCL agreement was witnessed by MCL's Rostam Aziz (left) and signed by director-general Ferdinand Ruhinda and NMG chief executive officer Wilfred Kiboro.[/FONT]

Hivi MCL ni ya Rostam??

source:www.nationaudio.com/News/EastAfrican/23122002/
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Mcl Ni Mali Ya Jumuiya Ya Agha Khan Rostam Ana Shares Kidogo Kama Alivyo Mafuruki
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Mcl Ina Milikuwa Kwa Asilimia Kubwa Na Agha Khan Foundation
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Mcl Ni Mali Ya Jumuiya Ya Agha Khan Rostam Ana Shares Kidogo Kama Alivyo Mafuruki

hapa kuna jamboi,na kama Rostama liweza kununu hilo gazeti 2002 basi kampeni zao na mbio za Urais zilikuwa za kutisha
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Huyu mheshimiwa ana kampuni genuine zinazolipa kodi sidhani kwamba kuna haja yoyote ile kwa yeye ati kuwa na makampuni kivuli.

Jamaa ana fedha simple... kwa Tanzania kutokuwa na hela ni kigezo kizuri sana cha kuwa mtu mwema... na Kuwa tajiri ni kigezo kizuri cha kuitwa fisadi!!!

Muda si mrefu atatoa utetezi wake wa uhusiano wake na Richmond bungeni, mchele na pumba zitajulikana.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,406
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,406 5,796 280
Jamaa ana mpunga sio wa kuebeza jamani..ameanza mbali sana kujipanga........jamaa ndio alio mbeba Ngeleja hadi hapo alipo...kama mnataka dataz..ulizeni watu wa sengerema usikie...hadi leo shija analia....haamini yaliomtokea hizo ni nguvu za RA
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Jamaa ana mpunga sio wa kuebeza jamani..ameanza mbali sana kujipanga........jamaa ndio alio mbeba Ngeleja hadi hapo alipo...kama mnataka dataz..ulizeni watu wa sengerema usikie...hadi leo shija analia....haamini yaliomtokea hizo ni nguvu za RA
Ngeleje hakubebwa na mtu ,

Siasa za kanda ya ziwa huzijui Vizuri tuulize sie tunaozijua haswa,jiulize kwanini watu wa Msoma wanampenda Mzee Gachuma??hata kama Mtandao haumtaki??

yaani Mara ni kama Zanzibar,wakiamua kitu hawabadiliki hatra kwa nini.

Suala la Sengerema ni kwamba,watu walikuwa wamemchoka Mhe. Shija na wakaamua kutafuta mtu makini atakaye watatulia matatizo yao,na alifanikiwa katika hili.

Mh. Ngeleja anakubalika sana huko kwao na ilikuwa ni rahisi sana kwa yeye kuchaguliwa,kuhusu kusaidiwa na RA,hili ni suala la kila mtu sababu Mhe. RA alitoa Mchango kwa kila mtu wa kambi ya wanamtandao tena baada ya kura za maoni za CCM.

Kwa kiasi kikubwa kampeni zake zilisaidiwa sana na marafiki zake wa kikundi cha Victoria Group ambapo hapo kabla alikuwa Mwenyeekiti wake.
 
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2008
Messages
2,945
Likes
12
Points
135
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2008
2,945 12 135
Ngeleje hakubebwa na mtu...,

Siasa za kanda ya ziwa huzijui Vizuri tuulize sie tunaozijua haswa...

...kuhusu kusaidiwa na RA,hili ni suala la kila mtu sababu Mhe. RA alitoa Mchango kwa kila mtu wa kambi ya wanamtandao tena baada ya kura za maoni za CCM.

Kwa kiasi kikubwa kampeni zake zilisaidiwa sana na marafiki zake wa kikundi cha Victoria Group ambapo hapo kabla alikuwa Mwenyeekiti wake...

Nimekubali mtaalam!
 

Forum statistics

Threads 1,235,213
Members 474,387
Posts 29,214,247