Matukio na Matokeo toka maeneo mbalimbali ya Tanzania - Uchaguzi Mkuu


Wazo Langu

Wazo Langu

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
1,344
Likes
532
Points
280
Wazo Langu

Wazo Langu

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
1,344 532 280
Kuna mtu aliuliza mahali ni Ishara gani iliwaonesha kuwa ni lazima tu Lowasa atashinda Urais?
Wote wamepigiwa kura
 
I

igogo wa igogo

New Member
Joined
Sep 4, 2015
Messages
3
Likes
0
Points
0
I

igogo wa igogo

New Member
Joined Sep 4, 2015
3 0 0
Nimekereheka sana na Star Tv,kituo nilichokua nikikipenda na kukishabikia,kumbe silolote,kimesheheni ushabiki usiopata kuelezeka unaoweza kuleta kutoelewana.Nilitegemea vijana wao wangejifunza kutoka watangazaji wa BBC,Channel Ten,ITV na Azam TV (japokua unapatikana kwa shida huku kwetu).
 
I

igogo wa igogo

New Member
Joined
Sep 4, 2015
Messages
3
Likes
0
Points
0
I

igogo wa igogo

New Member
Joined Sep 4, 2015
3 0 0
Pole sana kiongozi wangu mteule Mh.Magufuli,
kazi iliyombele yako ni mlima wa Kilimanjaro, ni sawa na kutengeneza mkaa, kwa kuchoma majani ya mgomba.
Ushauri wangu kwako,Usisite kukaa na viongozi wa Ukawa, mpunguze tofauti zenu, si ajabu wana kundi kubwa la malofa ,walio nyuma yao ,ambayo ndiyo nguvu kazi ya kweli,kuliko hao waliokuchagua,ili, upate kuifanikisha ile slogan yako , ya 'sasa Kazi tu'.
Ninakuombea Afya njema na Mungu akujalie utulivu wa mawazo na hekima.
 
kichema

kichema

Senior Member
Joined
Mar 31, 2015
Messages
125
Likes
9
Points
35
Age
49
kichema

kichema

Senior Member
Joined Mar 31, 2015
125 9 35
Pocha kama ujafanya tafiti usiongeze!! Yaani unasifia TV ambazo zinaonesha recorded, tune Azam Tv upate habari za instantly na zisizo na upendeleo! Tv zako hizo ni za mlengo wa mgombea fulani
Kila TV ilikuwa na upendeleo wa mgombea fulani. Msiwe wabishi mimi nasema hapa:-
ITV walilala sana kwa Mh......
StarTV kwa Mh. .....
Channel 10.........
EATV..........
Na kuna TV moja inaitwa Gwajima nayo ilipiga maombi moja kwa moja bila kuficha lakini wakabadilisha gia angani:hand:
 
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
4,514
Likes
2,663
Points
280
Age
48
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
4,514 2,663 280
Kila TV ilikuwa na upendeleo wa mgombea fulani. Msiwe wabishi mimi nasema hapa:-
ITV walilala sana kwa Mh......
StarTV kwa Mh. .....
Channel 10.........
EATV..........
Na kuna TV moja inaitwa Gwajima nayo ilipiga maombi moja kwa moja bila kuficha lakini wakabadilisha gia angani:hand:
Kwa hiyo? Kuna iliyovunja sheria ya nchi?

Nijuavyo sikuangalia TV fulani kwa sababu ya mwelekeo wa utangazaji wake.
 
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
4,514
Likes
2,663
Points
280
Age
48
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
4,514 2,663 280
Kwa hiyo? Kuna iliyovunja sheria ya nchi?

Nijuavyo sikuangalia TV fulani kwa sababu ya mwelekeo wa utangazaji wake. Uhuru huo ninao kisheria
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,774
Likes
23,835
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,774 23,835 280
WATU WENGI HAWAJAJITOKEZA KUPIGA KURA TENA NDIO MAANA TUNAZUNGUMZIA MAMBO YA MILLION 3 MPAKA SASA KATI YA MILLION 23 WALIJIANDIKISHA.

USHAURI:

Tume itangaze baada ya uchaguzi huu mwanainchi asiruhusiwe kutumia kitamburisho cha mpiga kura kwa shughuri yoyote ile zaidi ya kupigia kura tu. kufanya hivyo chaguzi zijazo watu watajitokeza.

Mliona misululu mirefu kumbe watu wengi walibaki majumbani.
Ulikuwa upo usingizini unaota?
 
F

fredytetu

Member
Joined
Jul 31, 2018
Messages
16
Likes
3
Points
5
F

fredytetu

Member
Joined Jul 31, 2018
16 3 5
Jaman naomba Taifa letu wajitambue kuwaza maendeleo ya Taifa sio siasa za mapema sizizo za maan haijen Taifa la Tanzania
 
F

fredytetu

Member
Joined
Jul 31, 2018
Messages
16
Likes
3
Points
5
F

fredytetu

Member
Joined Jul 31, 2018
16 3 5
Jaman naomba Taifa letu wajitambue kuwaza maendeleo ya Taifa sio siasa za mapema sizizo za maan haijen Taifa la Tanzania
 

Forum statistics

Threads 1,236,429
Members 475,125
Posts 29,257,504