Matukio na Matokeo toka maeneo mbalimbali ya Tanzania - Uchaguzi Mkuu


DE FULE

DE FULE

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
1,140
Likes
571
Points
280
DE FULE

DE FULE

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
1,140 571 280
Usiseme asingeshinda!!

Kama ingekuwa hivyo kwanini tulienda kwenye uchaguzi?? Kwanini hayo mabilioni wasiingeenda kuanzishia miradi badala ya kuwekekeza kwenye kutaka mamlaka ya wananchi??

Kama ni hivyo kwa nini aibiwe kura zake??? Kwa nini umuibie kura mtu ambaye una uhakika wa kumshinda???
Pigeni kura kwa wingi kazi ya kumtangaza mshindi niachieni mimi!

ENL
 
DE FULE

DE FULE

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
1,140
Likes
571
Points
280
DE FULE

DE FULE

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
1,140 571 280
Watanzania gani? Kama ni Watanzania wamepiga hizo kura mnazotangaza kwa nini mnakataza watu wasijumlishe matokeo ya vituoni? Mnaficha nini?

Kwa nini hamtumiii nakala za mawakala zilizosainiwa kwenye majimbo kupata jumla ya kura zilizopigwa badala yake mnatunga za kwenu?

Wengine mtakufa kwa dhambi za ujinga.
Ingieni msituni!
 
SILVANUS MUMBA

SILVANUS MUMBA

Senior Member
Joined
Aug 22, 2015
Messages
149
Likes
6
Points
35
SILVANUS MUMBA

SILVANUS MUMBA

Senior Member
Joined Aug 22, 2015
149 6 35
Nimetoka kununua Kitalu cha Mungu Mbeya hapa Tayari kwa kuanza kilimo
 
V

vuruneti

Member
Joined
Jul 4, 2015
Messages
46
Likes
10
Points
15
V

vuruneti

Member
Joined Jul 4, 2015
46 10 15
Ndugu wanazuoni wenzangu pamoja na makandokando na rafu nyingi kuchezwa kwenye uchaguzi wa mwaka huu ningependa nijue kila chama nimechukua viti vingapi vya ubunge.
 
SUPER PREDATOR

SUPER PREDATOR

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
2,089
Likes
289
Points
180
Age
58
SUPER PREDATOR

SUPER PREDATOR

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
2,089 289 180
ndugu wanazuoni wenzangu pamoja na makandokando na rafu nyingi kuchezwa kwenye uchaguzi wa mwaka huu ningependa nijue kila chama nimechukua viti vingapi vya ubunge.
Cdm 35, ccm 188, cuf 24, nccr mageuzi 1, act wazalendo 1,
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,069
Likes
13,767
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,069 13,767 280
ndugu wanazuoni wenzangu pamoja na makandokando na rafu nyingi kuchezwa kwenye uchaguzi wa mwaka huu ningependa nijue kila chama nimechukua viti vingapi vya ubunge.
Majimbo ya uchaguzi yako 264 yaliyopigiwa kura

CCM imepata viti 217

UKAWA viti 46

ACT wazalendo kiti 1
 
Suip

Suip

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,133
Likes
441
Points
180
Suip

Suip

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,133 441 180
Majimbo ya uchaguzi yako 264 yaliyopigiwa kura

CCM imepata viti 217

UKAWA viti 46

ACT wazalendo kiti 1
Ni kweli mbona kuna majimbo kama sio 5 basi ni 6 hayapiga kura ya ubunge,na kwa hesabu yako 217+46+1= 264?
 

Forum statistics

Threads 1,236,409
Members 475,125
Posts 29,256,970