Matukio na Matokeo toka maeneo mbalimbali ya Tanzania - Uchaguzi Mkuu


Nkobhe

Nkobhe

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2015
Messages
452
Likes
41
Points
45
Nkobhe

Nkobhe

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2015
452 41 45
Nilifurahi sana nilipo msikia Jana lowasa: kipindi cha kampeni lowasa alisema Kazi yake ni kulinda kura tuuu sasa nashangaa mda huuu anaanza kubwabwaja eti kaibiwa kura.

kama kweli walikuwa serious na kutafuta urais ilitakiwa mda huuu wameshikilia idadi ya kura walizopata kutoka majimboni na kuoanusha na yanayotangazwa na tume ili watuaminishe lipi ni ukweli na lipi ni uongo sio wajalie kupiga kelele
 
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
4,514
Likes
2,663
Points
280
Age
48
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
4,514 2,663 280
Kupo Tupo Wengi TULIOPATA TAABU Kwa KUMPENDA Dr. Magufuli! Pole Sana Mkuu ILA Kilio Chetu Hakika Mwenyezi Mungu Ametujibu Na Kesho Saa 10 au Saa 11 Jioni ANATANGAZWA Rasmi Kuwa Mshindi Wa Kiti Cha Urais. Tumwombee Sana Kwa Mungu Kwani Kwa Mbali Naona Kama Vile Mwenyezi Mungu AMETURUDISHIA Watanzania SOKOINE Mwingine. Huyu Jamaa ATAITENGENEZA Nchi KIMAFANIKIO Na Critics Wake Wote MTAMKUBALI.
Ni kweli mashetani pia yana Mkubwa wao mungu wa giza
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,236
Likes
6,197
Points
280
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,236 6,197 280
Nilifurahi sana nilipo msikia Jana lowasa: kipindi cha kampeni lowasa alisema Kazi yake ni kulinda kura tuuu sasa nashangaa mda huuu anaanza kubwabwaja eti kaibiwa kura.

kama kweli walikuwa serious na kutafuta urais ilitakiwa mda huuu wameshikilia idadi ya kura walizopata kutoka majimboni na kuoanusha na yanayotangazwa na tume ili watuaminishe lipi ni ukweli na lipi ni uongo sio wajalie kupiga kelele
Nikimkuta Ccm amepata ajali sintamwokoa. Kwa sababu Ccm ni wanyama.

Nikimkuta ccm anashida yoyote simsaidii kwa sababu ccm ni mauji.

NI afadhali kujifunza lugha ya kenge kuliko kuongea na miccm.

Mwisho.
 
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
7,088
Likes
9,282
Points
280
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
7,088 9,282 280
Nikimkuta Ccm amepata ajali sintamwokoa. Kwa sababu Ccm ni wanyama.

Nikimkuta ccm anashida yoyote simsaidii kwa sababu ccm ni mauji.

NI afadhali kujifunza lugha ya kenge kuliko kuongea na miccm.

Mwisho.
naona umepanic baada ya watanzania kulikataa Fisadi lenu
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
Kilichowaponza CHADEMA nı siasa zenye mwelekeo wa Udini na Ukanda pamoja na kampeni za kishari zıkichagızwa na wafuası ambao wengi walijaa fujo.Hayo ndiyo yaliyowaondolea imani wapga kura.
Wapiga kura zipi mbona mnakua ka mna vinyesi vichwani.!!?
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,641
Likes
3,598
Points
280
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,641 3,598 280
Kuanzia sasa navunja undugu au urafiki na mtu yoyote aliye upande wa ccm. I so declare.
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,236
Likes
6,197
Points
280
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,236 6,197 280
naona umepanic baada ya watanzania kulikataa Fisadi lenu
Watanzania gani? Kama ni Watanzania wamepiga hizo kura mnazotangaza kwa nini mnakataza watu wasijumlishe matokeo ya vituoni? Mnaficha nini?

Kwa nini hamtumiii nakala za mawakala zilizosainiwa kwenye majimbo kupata jumla ya kura zilizopigwa badala yake mnatunga za kwenu?

Wengine mtakufa kwa dhambi za ujinga.
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,236
Likes
6,197
Points
280
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,236 6,197 280
Kuanzia sasa kampuni yangu sifanyi kazi na kiumb yoyot mweye affiliations na ccm. Mwende mkapate mahitaji yenu kwa kikwete, mkapa na makamba.
 
RingaRinga

RingaRinga

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
964
Likes
372
Points
80
RingaRinga

RingaRinga

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2015
964 372 80
Kuanzia sasa kampuni yangu sifanyi kazi na kiumb yoyot mweye affiliations na ccm. Mwende mkapate mahitaji yenu kwa kikwete, mkapa na makamba.
Mwenye kampuni atakuwa wewe? watu wengine bwana!
Kampuni? labda karanga kapuni
 
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
4,989
Likes
5,577
Points
280
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
4,989 5,577 280
Nilifurahi sana nilipo msikia Jana lowasa: kipindi cha kampeni lowasa alisema Kazi yake ni kulinda kura tuuu sasa nashangaa mda huuu anaanza kubwabwaja eti kaibiwa kura.

kama kweli walikuwa serious na kutafuta urais ilitakiwa mda huuu wameshikilia idadi ya kura walizopata kutoka majimboni na kuoanusha na yanayotangazwa na tume ili watuaminishe lipi ni ukweli na lipi ni uongo sio wajalie kupiga kelele
mkuu kwaniwajuavyo chadema hasa mbowe mm naamini hawana hayo matokeo ya Tanzania nzima na kile kitendo cha kukamatwa wale wataalam wao wa IT ndio pigo kubwa na ndio walikuwa wanawategemea
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
21,187
Likes
15,020
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
21,187 15,020 280
Kuanzia sasa kampuni yangu sifanyi kazi na kiumb yoyot mweye affiliations na ccm. Mwende mkapate mahitaji yenu kwa kikwete, mkapa na makamba.
Usipanic dada. Lowassa asingeshinda hata kura zingehesabiwa kwa uwazi wa mbingu. Msiwalaumu wa Tanzania waliochagua magufuli, mumlaumu Mbowe, Mbatia & Co. kwa ubinafsi wao wa kuforce na kubadilisha gia angani. Wengi tulikasirishwa na hilo, tukaamua kura zeru ziende kwa Magufuli.

Poleni sana Familia ya Lowassa.
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,316
Likes
8,154
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,316 8,154 280
Kuanzia sasa navunja undugu au urafiki na mtu yoyote aliye upande wa ccm. I so declare.
Kuna ndugu yako hapa JF??Kwanini usimpigie simu huyo ndugu yako ambaye huwa anakuomba msaada umwambie kuliko kuja kulialia hapa JF kwa vile FISADI LENU LIMEKATWA NA WATANZANIA.
 
ndiyomkuusana

ndiyomkuusana

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
646
Likes
111
Points
60
ndiyomkuusana

ndiyomkuusana

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
646 111 60
Huku zoezi za kutangaza matokeo linaendelea CDM wamekataa kukubaliana na matokeo yanayotangazwa na Lubuva na wenzake.

Wameainisha dosari kadhaa na kuitaka NEC isitishe zoezi lao na kudai kura zinazotangazwa zimechakachuliwa.

CHADEMA walisema wanayo Team kadhaa za watu wanaojumlisha matokeo yao hata baada ya kukamatwa kwa wana-IT wao sehemu tatu tofauti.

Ili kuondoa mkanganyiko na kutuweka sawa sisi wananchi tunaomba CHADEMA itupe matokeo yao kama Seif alivyofanya Zanzibar. CHADEMA watupe matokeo ya majimbo yote na jumla yao kuu, kama wameshinda tujue na kama wameshindwa pia tujue.

Kama CHADEMA hawana matokeo, hayo malalamiko hayatakuwa na nguvu baada ya Rais kutangazwa.
Katika maeneo mengi ambako matokeo yameshatangazwa mpaka sasa, kilichoripotiwa kuwa matokeo ya uchaguzi wa urais, hakifanani wala kuendana na matakwa halisi ya wananchi.

Matokeo mengi yamesheheni udanganyifu, ulaghai na yameandaliwa kwa lengo maalum la kumbeba mgombea wa CCM, John Pombe Magufuli.

Katika baadhi ya majimbo ya uchaguzi, kura zetu zimepunguzwa na kuongezwa kwa mgombea wa CCM; maeneo mengine, kura zilizotangazwa zimetofautiana na idadi halisi ya kura zilizopigwa.

Kwa mfano, matokeo yaliyotangazwa na NEC katika majimbo ya Mkoani na Mtambile, kisiwani Pemba, Makunduchi, Kiwengwa, Donge, Tunduru, Tunduma, Same Mashariki, Chambani, Tandahimba, Kilindi na kwingi kwingineko, ni miongoni mwa matokeo yanayothibitisha kuwa hiki kinachotangazwa na NEC, siyo kura za uchaguzi mkuu wa rais. Tunaweza kuiita, "mzimu wa uchaguzi."
 
E

Elisabella

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2015
Messages
215
Likes
1
Points
0
E

Elisabella

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2015
215 1 0
Siyo kupanic mnaudhi sana,mimi hata ajira ukija ofisini kwangu nnikigundua wewe na ndugu zako ni CCM hupati ajira!!!
Mkuu nipe mie basi hapa na machungu ya matokeo na ukiongeza uchung wa kutopata kazi mwaka mzima nina hasira kweliiiiiii!!!!!!!
 
Sonko Jr.

Sonko Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
811
Likes
219
Points
60
Sonko Jr.

Sonko Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
811 219 60
Usipanic dada. Lowassa asingeshinda hata kura zingehesabiwa kwa uwazi wa mbingu. Msiwalaumu wa Tanzania waliochagua magufuli, mumlaumu Mbowe, Mbatia & Co. kwa ubinafsi wao wa kuforce na kubadilisha gia angani. Wengi tulikasirishwa na hilo, tukaamua kura zeru ziende kwa Magufuli.

Poleni sana Familia ya Lowassa.
Usiseme asingeshinda!!

Kama ingekuwa hivyo kwanini tulienda kwenye uchaguzi?? Kwanini hayo mabilioni wasiingeenda kuanzishia miradi badala ya kuwekekeza kwenye kutaka mamlaka ya wananchi??

Kama ni hivyo kwa nini aibiwe kura zake??? Kwa nini umuibie kura mtu ambaye una uhakika wa kumshinda???
 

Forum statistics

Threads 1,236,398
Members 475,125
Posts 29,256,698