Matukio na Matokeo toka maeneo mbalimbali ya Tanzania - Uchaguzi Mkuu | Page 62 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matukio na Matokeo toka maeneo mbalimbali ya Tanzania - Uchaguzi Mkuu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by JamiiForums, Oct 25, 2015.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    Oct 25, 2015
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 4,908
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Wakuu,


    Mada maalumu zimeandaliwa kwa ajili ya Matukio na Matokeo toka maeneo mbalimbali ya Tanzania. Mada hizo zimepangwa tokana na Mikoa kama ilivyoanishwa hapa chini;


    1. Arusha - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962858-arusha-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html?highlight=

    2. Dar es Salaam - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962802-dar-es-salaam-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html?highlight=

    3. Dodoma - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962809-dodoma-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html?highlight=

    4. Geita - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962844-geita-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html?highlight=

    5. Iringa - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962850-iringa-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html?highlight=

    6. Kagera - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962834-kagera-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html?highlight=

    7. Katavi - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962819-katavi-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html?highlight=

    8. Kilimanjaro - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962857-kilimanjaro-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html?highlight=

    9. Lindi - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962831-lindi-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html?highlight=

    10. Manyara -
    Manyara - Matukio na Matokeo ya Uchaguzi Mkuu 2015 kama yanavyotujia

    11. Mara - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962836-mara-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html?highlight=

    12. Mbeya - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962848-mbeya-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html?highlight=

    13. Morogoro - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962807-morogoro-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html?highlight=

    14. Mwanza - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962835-mwanza-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html?highlight=

    15. Mtwara - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962824-mtwara-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html?highlight=

    16. Njombe - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962852-njombe-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html?highlight=

    17. Pwani - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962803-pwani-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html

    18. Ruvuma - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962821-ruvuma-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html?highlight=

    19. Rukwa - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962851-rukwa-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html?highlight=

    20. Singida - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962812-singida-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html?highlight=

    21. Simuyu - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962843-simiyu-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html?highlight=

    22. Shinyanga - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962840-shinyanga-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html?highlight=

    23. Tabora - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962817-tabora-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html?highlight=

    24. Tanga - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962860-tanga-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html?highlight=

    25. Pemba - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/963001-pemba-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html

    26. Unguja - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/963023-unguja-matukio-na-matokeo-ya-uchaguzi-mkuu-2015-kama-yanavyotujia.html

    27. Kigoma - Kigoma - Matukio na Matokeo ya Uchaguzi Mkuu 2015 kama yanavyotujia


    Habari zaidi kuhusiana na Uchaguzi Mkuu 2015


    1. Lowassa 'LIVE' ITV akiwa anapiga kura - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962978-lowassa-live-itv-akipiga-kura-monduli.html

    2. Magufuli 'LIVE' Star TV akiwa anapiga kura - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/963032-dr-john-pombe-magufuli-live-star-tv-kupiga-kura-chato.html

    3. Mgombea Urais TLP ashindwa kupiga kura - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/963039-mgombea-urais-tlp-ashindwa-kupiga-kura.html

    4. Watanzania wakipongezana kwa kupiga kura - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/962823-hongera-watanzania-kwa-kujitokeza-kwa-wingi-kupiga-kura.html

    5. Maalim Seif aitaka ZEC imtangaze mshindi - Maalim Seif: Nimekusanya matokeo kutoka vituo vyote ninaongoza, aitaka ZEC imtangaze mshindi

    6. Makamba Atangaza siku ya Magufuli kutangazwa Rais - Januari Makamba: Magufuli kutangazwa Rais tarehe 29 oktoba 2015

    7. Makamba acha kutuaribia Amani - https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/963263-january-makamba-acha-kutuharibia-amani-ya-tanzania-kwa-uwezo-wako-mdogo-wa-kupambanua.html

    8. UKAWA kutokubali matokeo:
    Mbowe: UKAWA haitambui matokeo ya Urais yanayotangazwa na NEC

    9. Lowassa kutokubali matokeo ya urais - Edward Lowassa aongea na vyombo vya habari, Amesema hatokubali matokeo ya uchaguzi mkuu

    10. Uchaguz Zanzibar wafutwa: Tume ya Uchaguzi Zanzibar (ZEC) yafuta Matokeo yote ya Uchaguzi Mkuu

    11. VIDEO: Baadhi ya Wajumbe wa ZEC wapinga maamuzi ya Mwenyekiti wao kubatilisha Uchaguzi wa Zanzibar

    12.Magufuli Rais Mteule - Dr. Pombe Magufuli, Rais mteule wa Tanzania awamu ya 5

    13. Tamko za CUF kwa ZEC - Tamko: CUF yaipa ZEC siku tatu kukamilisha mchakato wa uchaguzi

    14.Katibu Mkuu UN ampongeza Magufuli - Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa Ban ki Moon aipongeza Tanzania kwa uchaguzi Huru na Haki

    15. NEC yamkabidhi Rais Mteule cheti cha Ushindi - Yanayojiri makabidhiano ya cheti Diamond Jubilee kwa Rais mteule

    16. Maalim Sief amesema anasubiri kuapishwa kuwa Rais wa Zanzibar Maalim Seif: Mimi ndio rais wenu

    17. Balozi Seif Ali Iddi; Suala la kurudia uchaguzi halina mjadala - Suala la kurudiwa uchaguzi mkuu wa Zanzibar halina mjadala!

    18. NEC yatangaza viti maalum; CCM imepata viti 64, CHADEMA 36 na CUF 10 - Majina ya Wabunge Viti Maalum hadharani: CCM-64, CHADEMA-36, CUF-10

    19. Regina Lowassa akataa nafasi ya viti maalum -Mke wa Lowassa autosa ubunge wa Viti Maalum CHADEMA

    20. Hashim Rungwe kwenda Mahakamani kufungua mashataka ya kuibiwa kura -Hashimu Rungwe kwenda mahakamani kuomba tafsiri ya nguvu ya NEC kutohojiwa au kupelekwa

    21. Dkt. Magufuli na Samia Suluhu waapishwa -Yaliyojiri Uwanja wa Uhuru: Kuapishwa kwa Dr. Pombe Magufuli kuwa Rais wa Tanzania

    22. Rais Kikwete na Maalim Seif wafanya mazungumzo kuhusu Zanzibar -Rais Kikwete afanya Mazungumzo na Mgombea Urais wa Zanzibar, Maalim Seif - Ikulu ya Dar

    23. Maalim Seif awataka wanachama CUF kuwa watulivu -Maalim Seif awataka Wazanzibar watulie, yupo katika mazungumzo na taasisi za Kimataifa

    24. Zanzibar -
    Wanasheria wa Zanzibar wataka ZEC ifute tamko la kubatilisha uchaguzi

    25. Wanasheria Zanzibar wazungumzia uchaguzi wa Zanzibar -
    Wanasheria waongea kuhusu kufutwa Uchaguzi Zanzibar

    26. Zitto atoa ya moyoni kuhusu uchaguzi Zanzibar -Kauli ya Zitto Kabwe kuhusu mkwamo wa kisiasa Zanzibar

    27. Uchaguzi Zanzibar wafutwa Rasmi - Uchaguzi Zanzibar wafutwa Rasmi

    Mpaka sasa NEC imeshatangaza rasmi matokeo ya ubunge majimbo 102, CCM wamechukua majimbo 63, CHADEMA 21, CUF 16, NCCR 1 na ACT 1.

    Matokeo rasmi kutoka NEC:-

    Matokeo Rasmi kutoka NEC - Matokeo rasmi ya Urais kwa mujibu wa NEC (Official Results) - Uchaguzi Mkuu 2015
     
  2. Nguvu ya Ajabu

    Nguvu ya Ajabu JF-Expert Member

    #1221
    Oct 29, 2015
    Joined: Mar 24, 2015
    Messages: 414
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 60
    Kafulila kaangukia pua. Mwilima tayar keshatangazwa.
     
  3. Nkobhe

    Nkobhe JF-Expert Member

    #1222
    Oct 29, 2015
    Joined: Jan 26, 2015
    Messages: 453
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Nilifurahi sana nilipo msikia Jana lowasa: kipindi cha kampeni lowasa alisema Kazi yake ni kulinda kura tuuu sasa nashangaa mda huuu anaanza kubwabwaja eti kaibiwa kura.

    kama kweli walikuwa serious na kutafuta urais ilitakiwa mda huuu wameshikilia idadi ya kura walizopata kutoka majimboni na kuoanusha na yanayotangazwa na tume ili watuaminishe lipi ni ukweli na lipi ni uongo sio wajalie kupiga kelele
     
  4. MAGALEMWA

    MAGALEMWA JF-Expert Member

    #1223
    Oct 29, 2015
    Joined: Jul 8, 2015
    Messages: 3,544
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mashetani pia yana Mkubwa wao mungu wa giza
     
  5. T

    Tabby JF-Expert Member

    #1224
    Oct 29, 2015
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 9,388
    Likes Received: 4,189
    Trophy Points: 280
    Nikimkuta Ccm amepata ajali sintamwokoa. Kwa sababu Ccm ni wanyama.

    Nikimkuta ccm anashida yoyote simsaidii kwa sababu ccm ni mauji.

    NI afadhali kujifunza lugha ya kenge kuliko kuongea na miccm.

    Mwisho.
     
  6. screpa

    screpa JF-Expert Member

    #1225
    Oct 29, 2015
    Joined: Sep 10, 2015
    Messages: 4,610
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    naona umepanic baada ya watanzania kulikataa Fisadi lenu
     
  7. Dr.Mo

    Dr.Mo JF-Expert Member

    #1226
    Oct 29, 2015
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 3,818
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wapiga kura zipi mbona mnakua ka mna vinyesi vichwani.!!?
     
  8. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1227
    Oct 29, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 15,481
    Likes Received: 7,081
    Trophy Points: 280
  9. S

    Samvurah JF-Expert Member

    #1228
    Oct 29, 2015
    Joined: Jan 9, 2013
    Messages: 308
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Siyo kupanic mnaudhi sana,mimi hata ajira ukija ofisini kwangu nnikigundua wewe na ndugu zako ni CCM hupati ajira!!!
     
  10. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #1229
    Oct 29, 2015
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,121
    Likes Received: 2,848
    Trophy Points: 280
    Kuanzia sasa navunja undugu au urafiki na mtu yoyote aliye upande wa ccm. I so declare.
     
  11. T

    Tabby JF-Expert Member

    #1230
    Oct 29, 2015
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 9,388
    Likes Received: 4,189
    Trophy Points: 280
    Watanzania gani? Kama ni Watanzania wamepiga hizo kura mnazotangaza kwa nini mnakataza watu wasijumlishe matokeo ya vituoni? Mnaficha nini?

    Kwa nini hamtumiii nakala za mawakala zilizosainiwa kwenye majimbo kupata jumla ya kura zilizopigwa badala yake mnatunga za kwenu?

    Wengine mtakufa kwa dhambi za ujinga.
     
  12. T

    Tabby JF-Expert Member

    #1231
    Oct 29, 2015
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 9,388
    Likes Received: 4,189
    Trophy Points: 280
    Kuanzia sasa kampuni yangu sifanyi kazi na kiumb yoyot mweye affiliations na ccm. Mwende mkapate mahitaji yenu kwa kikwete, mkapa na makamba.
     
  13. RingaRinga

    RingaRinga JF-Expert Member

    #1232
    Oct 29, 2015
    Joined: Jul 10, 2015
    Messages: 961
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 80
    Mwenye kampuni atakuwa wewe? watu wengine bwana!
    Kampuni? labda karanga kapuni
     
  14. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #1233
    Oct 29, 2015
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,852
    Likes Received: 5,212
    Trophy Points: 280
    mkuu kwaniwajuavyo chadema hasa mbowe mm naamini hawana hayo matokeo ya Tanzania nzima na kile kitendo cha kukamatwa wale wataalam wao wa IT ndio pigo kubwa na ndio walikuwa wanawategemea
     
  15. Eli79

    Eli79 JF-Expert Member

    #1234
    Oct 29, 2015
    Joined: Jan 9, 2013
    Messages: 18,029
    Likes Received: 9,297
    Trophy Points: 280
    Usipanic dada. Lowassa asingeshinda hata kura zingehesabiwa kwa uwazi wa mbingu. Msiwalaumu wa Tanzania waliochagua magufuli, mumlaumu Mbowe, Mbatia & Co. kwa ubinafsi wao wa kuforce na kubadilisha gia angani. Wengi tulikasirishwa na hilo, tukaamua kura zeru ziende kwa Magufuli.

    Poleni sana Familia ya Lowassa.
     
  16. Mkaruka

    Mkaruka JF-Expert Member

    #1235
    Oct 29, 2015
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 7,757
    Likes Received: 3,669
    Trophy Points: 280
    Kuna ndugu yako hapa JF??Kwanini usimpigie simu huyo ndugu yako ambaye huwa anakuomba msaada umwambie kuliko kuja kulialia hapa JF kwa vile FISADI LENU LIMEKATWA NA WATANZANIA.
     
  17. ndiyomkuusana

    ndiyomkuusana JF-Expert Member

    #1236
    Oct 29, 2015
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    Katika maeneo mengi ambako matokeo yameshatangazwa mpaka sasa, kilichoripotiwa kuwa matokeo ya uchaguzi wa urais, hakifanani wala kuendana na matakwa halisi ya wananchi.

    Matokeo mengi yamesheheni udanganyifu, ulaghai na yameandaliwa kwa lengo maalum la kumbeba mgombea wa CCM, John Pombe Magufuli.

    Katika baadhi ya majimbo ya uchaguzi, kura zetu zimepunguzwa na kuongezwa kwa mgombea wa CCM; maeneo mengine, kura zilizotangazwa zimetofautiana na idadi halisi ya kura zilizopigwa.

    Kwa mfano, matokeo yaliyotangazwa na NEC katika majimbo ya Mkoani na Mtambile, kisiwani Pemba, Makunduchi, Kiwengwa, Donge, Tunduru, Tunduma, Same Mashariki, Chambani, Tandahimba, Kilindi na kwingi kwingineko, ni miongoni mwa matokeo yanayothibitisha kuwa hiki kinachotangazwa na NEC, siyo kura za uchaguzi mkuu wa rais. Tunaweza kuiita, "mzimu wa uchaguzi."
     
  18. E

    Elisabella JF-Expert Member

    #1237
    Oct 29, 2015
    Joined: Sep 11, 2015
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nipe mie basi hapa na machungu ya matokeo na ukiongeza uchung wa kutopata kazi mwaka mzima nina hasira kweliiiiiii!!!!!!!
     
  19. Sonko Jr.

    Sonko Jr. JF-Expert Member

    #1238
    Oct 29, 2015
    Joined: Oct 10, 2015
    Messages: 799
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 60
    Usiseme asingeshinda!!

    Kama ingekuwa hivyo kwanini tulienda kwenye uchaguzi?? Kwanini hayo mabilioni wasiingeenda kuanzishia miradi badala ya kuwekekeza kwenye kutaka mamlaka ya wananchi??

    Kama ni hivyo kwa nini aibiwe kura zake??? Kwa nini umuibie kura mtu ambaye una uhakika wa kumshinda???
     
  20. T

    Tabby JF-Expert Member

    #1239
    Oct 29, 2015
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 9,388
    Likes Received: 4,189
    Trophy Points: 280

    Hongera!
     
  21. MasterP.

    MasterP. JF-Expert Member

    #1240
    Oct 29, 2015
    Joined: Jun 5, 2013
    Messages: 3,638
    Likes Received: 1,298
    Trophy Points: 280
    Dabvdcxacfsadwffsdbbdbbbbbafaad ab
     
Loading...