Matukio mengi yanatokana na usaliti wa vyombo vya ulinzi na usalama,kutotimiza wajibu wao


F

Fagason

Senior Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
175
Likes
0
Points
33
F

Fagason

Senior Member
Joined Jun 14, 2013
175 0 33
Matukio mengi yanatokana na usaliti wa vyombo vya ulinzi,vimekuwa vikitumika kwa maslai ya chama au watu wachache ivyo vyombo ivyo vinakosa nguvu ya kufanya kazi kwa uaminifu,hasa serikali ya awamu ya nne imekuwa ni kigezo cha kunyima nguvu kwa vyombo hivyo.lakini ndani ya vyombo hivyo kuna watendaji wazuri na waaminifu,lakini wamekuwa wakichoshwa na viongozi wachache kwa kujali maslai yao na sio ya taifa.watendaji hao wachache wamekuwa wakifanya kazi kwa vitisho ivyo wanatakiwa wapate sapoti kubwa. Nawasilisha
 
M

MLO

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
157
Likes
24
Points
35
M

MLO

Senior Member
Joined Apr 2, 2012
157 24 35
wananchi walishutumiwa sana kusaliti upinzani.sasa ni zamu ya vyombo vya dola baada ya wananchi kuamka.
No longer at easy wataelewa tu
 

Forum statistics

Threads 1,274,326
Members 490,664
Posts 30,508,486