Matukio Mawili yaliyotokea Mwanza na Arusha leo Tarehe 3 Disemba


Francis12

Francis12

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2016
Messages
7,162
Likes
20,178
Points
280
Francis12

Francis12

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2016
7,162 20,178 280
Anaandika Diwani Mathias Pauli Lyamunda.

Matukio Mawili yaliyotokea Mwanza na Arusha leo Tarehe 3, December. Mwanza walichagua CCM na Arusha walichagua CHADEMA, Uchaguzi 2015. Mwanza wamachinga wamelia na kusaga meno leo kuharibiwa biashara zao na kuondolewa kwenye maeneo yao ya biashara na zikatupwa hapo kwenye uwanja wa Uchafu Kuoga Igogo, na kwa upande wa pili Arusha wamechekelea hadi jino la Mwisho leo kwa mgao wa pikipiki wa kihistoria uliofanyika leo. Kati ya Mwanza na Arusha akina nani unadhani hawakudanganyika Uchaguzi ya 2015. majibu ni hapa hapa tu. [HASHTAG]#KuisomaNamba[/HASHTAG]
fb_img_1480792127050-jpg.442471
fb_img_1480792121860-jpg.442472
 
Mzalendo2015

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
3,380
Likes
4,324
Points
280
Mzalendo2015

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2012
3,380 4,324 280
Kweli CCM inaongozwa na wahuni!
Tumegundua janja yenu ya kuendelea kumzuia Mbunge wa Arusha mjini Mhe. Lema! Hizi ni kampeni za kihuni!

Hofu yenu nini hada mpaka mnazuia Mbunge kwa kumunyima dhamana ili kuja kufanya Kampeni za kihuni kama hizi?
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
57,905
Likes
54,794
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
57,905 54,794 280
Kweli CCM inaongozwa na wahuni!
Tumegundua janja yenu ya kuendelea kumzuia Mbunge wa Arusha mjini Mhe. Lema! Hizi ni kampeni za kihuni!
Hofu yenu nini hada mpaka mnazuia Mbunge kwa kumunyima dhamana ili kuja kufanya Kampeni za kihuni kama hizi?
Usihofu , kwa Arusha hata ccm imsimamishe " mungu " wao itaangukia pua tu .
 
Robot la Matope

Robot la Matope

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
4,211
Likes
6,842
Points
280
Age
101
Robot la Matope

Robot la Matope

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
4,211 6,842 280
Duh
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,594
Likes
7,384
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,594 7,384 280
Kuichagua ccm isiwe tiketi ya kufanya chochote bila taratibu
Za kisheria hata rais aliwaambia
Machinga wakae na viongozi wa
Jiji wakubaliane ndani ya miezi 3
Na maeneo waliyotengewa yapo
Kabisa ila kwa kuwa mmegeuza
Kila jambo ni siasa shauri yenu
Sisi wengine hayatuhusu tumewachoka
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,598
Likes
4,126
Points
280
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,598 4,126 280
CCM hawana rafiki wa kudumu.
 
minji

minji

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2016
Messages
1,635
Likes
1,787
Points
280
Age
33
minji

minji

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2016
1,635 1,787 280
Mbona pikipiki nying sana duh kuna namna hapa c bure
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,124
Likes
1,558
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,124 1,558 280
Ukweli Pikipiki wamechukua ila Nina hakika zimepotea Bure. Arusha ni tofauti mno. Wanajiamini na Maendeleo yao yamekuwa juu wakiwa na upinzani. Yaani pole sana chama changu CCM.
 
Francis12

Francis12

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2016
Messages
7,162
Likes
20,178
Points
280
Francis12

Francis12

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2016
7,162 20,178 280
Mbona pikipiki nying sana duh kuna namna hapa c bure
Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa amewakabidhi vijana 200 pikipiki mpya kila mmoja bure mkoani Arusha katika mradi uliobuniwa na Mkuu wa Mkoa huo, Mrisho Gambo.
UK semi Pikipiki wamechukua ila Nina khakis zimepotea Bure. Arusha ni tofauti mno. Wanajiamini na Maendeleo yao yamekuwa juu wakiwa na upinzani. Yaani pole sana chama changu CCM.
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,124
Likes
1,558
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,124 1,558 280
Ukweli Pikipiki wamechukua ila Nina hakika zimepotea Bure. Arusha ni tofauti mno. Wanajiamini na Maendeleo yao yamekuwa juu wakiwa na upinzani. Yaani pole sana chama changu CCM.
 

Forum statistics

Threads 1,272,323
Members 489,918
Posts 30,447,420