matukio chuma-mmoja wa wanaume wachache wenye ngozi nzuri,nyororo yenye mngaro wakuvutia. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matukio chuma-mmoja wa wanaume wachache wenye ngozi nzuri,nyororo yenye mngaro wakuvutia.

Discussion in 'Jamii Photos' started by cheusimangala, Apr 5, 2011.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    huyu kijana kwa kweli ana ngozi nyororo saana.
    Yaani ngozi yake ina weusi fulani wenye mngaro kama wa silk hivi.
    Matukio mbali na kuwa mmoja wa wanaume wenye ngozi nzuri zakuvutia pia ana foundation yake yenye kutoa misaada ktk jamii.
     
  2. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,635
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Aaaggghhh! Huyu mwanaume?!!! Usitutanie bana
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Huyo MC (0 mwenye nyeupe kulia) ni shoga maarufu toka tupo chuoni pale UDSM aisee mtoto kweli anaita sana watu wanafaidi
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    jamani naomba kuuliza hivi wanaoshiriki na kushinda MR. Tanzania huwa ni mashoga?
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mh hii kali!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 145
    cheusimagala bwana... kumbe wewe ni gay activist!! kwa mtaji huo uimaskini baibai, jina la chuma linamfaa tena ana lips za kike kabisa
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mim sikujua kama ni gay..na God knows jinsi ninalaani vitendo vya ushoga.
    unamaanisha nini kwamba umaskini baibai?
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,696
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Unapenda wewe uwe na ngozi na lips zake au unatamani yeye (mwenye ngozi na lips) awe jamaa yako....
     
  9. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,397
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    :a s 2152::a s 2152:
     
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    lips na ngozi yangu ni nzuri kushinda zake hivyo hana ninachokitamani.
    nimemsifia uzuri wa ngozi yake sbb si kawaida wanaume kuwa na ngozi yenye uziri wa kiwango hichi.
    singependelea awe jamaa yangu sababu napenda kuwa na mwanaume anayeonekana kuwa ni mwanaume kuanzia ngozi,mapozi yake na kila kitu.
    ila hata kama mtu sio type yako sio vibaya kumsifia,na wala sina uhakika kama ni shoga kama watu wanavyosema,na kama ni shoga kweli mim sijasifia ushoga wake nimesifia ngozi yake.
     
  11. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,529
    Likes Received: 1,807
    Trophy Points: 280
    Je shaft yake iko fit kinoma?
     
  12. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 33
    Unamaanisha tigo??????!!!!!!
     
  13. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,055
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    mmmmmmmHHH!!JEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE UNGEPENDAAAAAA KUJUAAAAAAAAAAAAAAA?NAKUTUAAA KWENYE TUKIO PWAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA.SIMOOOOOOOOOOOOOOO
     
  14. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Nina wasiwasi si ridhiki huyo kijana,
    Mwanaume gani nyororo hivyo wajameni?
     
  15. RR

    RR JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,696
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Ok CM....teki kea ov yu....
     
  16. k

    kidman New Member

    #16
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :disapointed:
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,782
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mashoga wa Bongo bana!
     
  18. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,011
    Likes Received: 2,198
    Trophy Points: 280
    Cheusimangala mbona haujibu swali hili? Si unapenda kulala na kugusa ngozi za wanaume wewe!?
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Yalaaaaa! Ni mwanaume huyo au ni wa kiume?
     
  20. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye red mbona unanibanbikia kesi jamani.
    siwezi kujibu swali ambalo sijalielewa,ndo maana sijajibu,sijui maana ya 'kinoma' na neno shaft.
     
Loading...