MATOKEO Ya Vyuo yametoka


Status
Not open for further replies.
M

Mwandishi

Member
Joined
Jul 19, 2008
Messages
5
Likes
0
Points
0
M

Mwandishi

Member
Joined Jul 19, 2008
5 0 0
Habari za Mchana.

Habari nilizozipata Asubuhi hii ni kwamba Matokeo ya Wanafunzi waliochaguliwa Vyuo Mbali mbali yametolewa.UDSM,MZUMBE,Zanzibar State University,SUA,TUDARCO,AU,UDOM,ST. Augustine,MUCCOBS,MWUCE,DUCE,IUCO,SUZA,RUCO,MUHAS(Muhimbili),MMU,TEKU,ZU,WBUCHS,SMMUCO,St Johns,Open University,SEKUKO,RUSSIA,MUCO
na vyuo na taasisi zote za vyuo vikuu kama Chuo cha Ustawi

Kujua Umechaguliwa Chuo gani tuma sms

Apply[space]index number kwenda 15522.


index number zinatomika ni yoyote ya O level au High Level

mfano Apply 1234 na utume kwenda namba 15522.
Ni hayo tu asubuhi hii..
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
18
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 18 0
Asante Mkuu wetu yalitoka tangu juzi.mimi nimesikia tangu juzi.ilay ahivyo vyuo vingine kuna doubts ya UDSM tangu juzi.
 
M

Mwandishi

Member
Joined
Jul 19, 2008
Messages
5
Likes
0
Points
0
M

Mwandishi

Member
Joined Jul 19, 2008
5 0 0
Asante Mkuu wetu yalitoka tangu juzi.mimi nimesikia tangu juzi.
Ila TUME ya vyuo imeweka Huduma hii ili watu wayapate kwa urahisi,sababu wanafunzi walioomba ni wengi na wanatoka sehemu mbali mbali za Tanzania ambk hata Magazeti hayafiki,na njia ya SMS ni rahisi kuwafikia watu wengi..
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Ila TUME ya vyuo imeweka Huduma hii ili watu wayapate kwa urahisi,sababu wanafunzi walioomba ni wengi na wanatoka sehemu mbali mbali za Tanzania ambk hata Magazeti hayafiki,na njia ya SMS ni rahisi kuwafikia watu wengi..
Mkuu usitake kuongopea watu hapa JF. Hiyo habari kwamba tume ya vyuo imeweka huduma hii wakati tunajua ni biashara ya mtoto wa mama six na mtoto wa Dialo si sahihi kabisa. Wewe endelea kutangaza biashara. SMS moja ni bei gani vile?
 
M

Mwandishi

Member
Joined
Jul 19, 2008
Messages
5
Likes
0
Points
0
M

Mwandishi

Member
Joined Jul 19, 2008
5 0 0
Mkuu usitake kuongopea watu hapa JF. Hiyo habari kwamba tume ya vyuo imeweka huduma hii wakati tunajua ni biashara ya mtoto wa mama six na mtoto wa Dialo si sahihi kabisa. Wewe endelea kutangaza biashara. SMS moja ni bei gani vile?
hiyo siyo Biashara ya mtoto wa mama Sita wala Diallo,Application imetengenezwa na vijana wadogo tu ambao wamemaliza chuo pale UDSM mwaka huu..Bei ni TSH 250

Nyambala,
vijana hawa wameamua kujikomboa na wamejitolea kusaidia watanzania kuwapa huduma zilizo bora na za bei nafuu
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
hiyo siyo Biashara ya mtoto wa mama Sita wala Diallo,..Bei ni TSH 250
Mkuu inaonyesha umeshaanza kufikiria negative tayari na hivyo unanitisha. Hiyo biashara tunaifahamu vizuri sana na ilianzishwa wakati mama six akiwa waziri wa elimu. Lengo ikiwa ni Dogo yule Benja kumuinfluence mama yake matokeo ya shule yakitoka wanapata wao kwanza yakiwa hot na yanminywa say for a day or two bila kutolewa in public then biashara inafanyika.

Kiujumla ni wazo zuri na ujasiriamali regardless ni ya wakina nani wanaifanya. Il mradi tu kusiwe na elements za nia ovu ndani yake.

Nachopingana na wewe ni hili lakusema eti tume ya vyuo imeamua kurahisisha kufikisha information. Hii ni uongo na kama kuna mtu amekutuma basi inatakiwa akulipe maana hii ni biashara si free service period.
 
M

Mwandishi

Member
Joined
Jul 19, 2008
Messages
5
Likes
0
Points
0
M

Mwandishi

Member
Joined Jul 19, 2008
5 0 0
Kiujumla ni wazo zuri na ujasiriamali regardless ni ya wakina nani wanaifanya. Il mradi tu kusiwe na elements za nia ovu ndani yake.
hii imetulia..ila siyo kwamba kila jambo wanajua wao,mie hata huyo mtoto wa sitta simfahamu.Nilitegema ungeniomba tutorials nikupe ili nawewe ujifunze kucheza na python.
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
93
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 93 0
Mkuu usitake kuongopea watu hapa JF. Hiyo habari kwamba tume ya vyuo imeweka huduma hii wakati tunajua ni biashara ya mtoto wa mama six na mtoto wa Dialo si sahihi kabisa. Wewe endelea kutangaza biashara. SMS moja ni bei gani vile?
Sasa Mkuu mbona unakuwa kama enzi zile za zama za mawe za kale......hata kama ni biashara ya mtoto wa nani vile....lakini ni huduma safi...
 
L

lageneral

Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
61
Likes
0
Points
0
L

lageneral

Member
Joined Mar 24, 2007
61 0 0
Wana jambo forum naomba mnisaidie kuna matokeo ya somo la STATISTICS kwa vijana wa UD wanaotarajia kujiunga mwaka wa pili hayakuonekana na wao walifanya hilo somo.Naomba huyo mhadhiri ashughulikie hili suala mapema maana adhabu yake ni kwa hawa vijana kutoendelea na masomo.
 
Kamende

Kamende

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2008
Messages
415
Likes
6
Points
0
Kamende

Kamende

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2008
415 6 0
Na kama matokeo hayo yamepotea itakuwaje?

UD kuna shughuli kweli kweli.
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
wanafunzi wa mwaka wa pili wa kozi gani?niandikie kwenye PM nitalishughulikia,ila siyo possible kupotea labda kama kuna ishu nyingine
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Habari za Mchana.

Habari nilizozipata Asubuhi hii ni kwamba Matokeo ya Wanafunzi waliochaguliwa Vyuo Mbali mbali yametolewa.UDSM,MZUMBE,Zanzibar State University,SUA,TUDARCO,AU,UDOM,ST. Augustine,MUCCOBS,MWUCE,DUCE,IUCO,SUZA,RUCO,MUHAS(Muhimbili),MMU,TEKU,ZU,WBUCHS,SMMUCO,St Johns,Open University,SEKUKO,RUSSIA,MUCO
na vyuo na taasisi zote za vyuo vikuu kama Chuo cha Ustawi

Kujua Umechaguliwa Chuo gani tuma sms

Apply[space]index number kwenda 15522.



index number zinatomika ni yoyote ya O level au High Level

mfano Apply 1234 na utume kwenda namba 15522.
Ni hayo tu asubuhi hii..
Mkuu Mwandishi,

IFM iko chini ya TCU?
 
T

Tom

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2007
Messages
472
Likes
1
Points
0
T

Tom

JF-Expert Member
Joined May 14, 2007
472 1 0
Mkuu usitake kuongopea watu hapa JF. Hiyo habari kwamba tume ya vyuo imeweka huduma hii wakati tunajua ni biashara ya mtoto wa mama six na mtoto wa Dialo si sahihi kabisa. Wewe endelea kutangaza biashara. SMS moja ni bei gani vile?
Kama ni biashara, wapo smart kuanzisha na kufanikisha. Uhuru wa competition kuianzisha ni kwa yeyote.
 
Kahise

Kahise

Senior Member
Joined
Jul 25, 2008
Messages
149
Likes
55
Points
45
Kahise

Kahise

Senior Member
Joined Jul 25, 2008
149 55 45
Tunashukuru sana kwa habari nyeti kama hii. Hata hivyo inaonekana kwenye sites za vyuo husika matokeo hayo hayapatikani. Angalia AU hakuna kitu na habari zinazozungumzwa AU hazikidhi haja, maana hakuna updates. Naomba msaada.
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,040
Likes
1,415
Points
280
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,040 1,415 280
Tunashukuru sana kwa habari nyeti kama hii. Hata hivyo inaonekana kwenye sites za vyuo husika matokeo hayo hayapatikani. Angalia AU hakuna kitu na habari zinazozungumzwa AU hazikidhi haja, maana hakuna updates. Naomba msaada.
UDSM yapo kwenye website yao au fungua attachment hapa chini
 

Attachments:

S

Suzan

New Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1
Likes
0
Points
0
S

Suzan

New Member
Joined Dec 5, 2006
1 0 0
mbona hayo matokeo hatuyaoni nielekeze na hiyo sehemu ya index no na jina mbona haipo?
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Duh kwa nini wasiweke kwenye mitandao utume sms utozwe 250 upate matokeo yako duh hii kali. Huu mradi wa watu wachache kama kawaida yao fikiria 250x600000=150,000,000/= wajanja wanaramba mkwanja huo.
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,522
Likes
820
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,522 820 280
mbona hayo matokeo hatuyaoni nielekeze na hiyo sehemu ya index no na jina mbona haipo?
Pole Suzan hii ni thread ya mwaka jana kwa hiyo hii taarifa si sahihi kwa tarehe ya leo.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,213,444
Members 462,123
Posts 28,477,984