Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MATOKEO Ya Vyuo yametoka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mwandishi, Jul 19, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mwandishi Member

    #1
    Jul 19, 2008
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za Mchana.

    Habari nilizozipata Asubuhi hii ni kwamba Matokeo ya Wanafunzi waliochaguliwa Vyuo Mbali mbali yametolewa.UDSM,MZUMBE,Zanzibar State University,SUA,TUDARCO,AU,UDOM,ST. Augustine,MUCCOBS,MWUCE,DUCE,IUCO,SUZA,RUCO,MUHAS(Muhimbili),MMU,TEKU,ZU,WBUCHS,SMMUCO,St Johns,Open University,SEKUKO,RUSSIA,MUCO
    na vyuo na taasisi zote za vyuo vikuu kama Chuo cha Ustawi

    Kujua Umechaguliwa Chuo gani tuma sms

    Apply[space]index number kwenda 15522.


    index number zinatomika ni yoyote ya O level au High Level

    mfano Apply 1234 na utume kwenda namba 15522.
    Ni hayo tu asubuhi hii..
     
  2. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,334
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Asante Mkuu wetu yalitoka tangu juzi.mimi nimesikia tangu juzi.ilay ahivyo vyuo vingine kuna doubts ya UDSM tangu juzi.
     
  3. M

    Mwandishi Member

    #3
    Jul 19, 2008
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila TUME ya vyuo imeweka Huduma hii ili watu wayapate kwa urahisi,sababu wanafunzi walioomba ni wengi na wanatoka sehemu mbali mbali za Tanzania ambk hata Magazeti hayafiki,na njia ya SMS ni rahisi kuwafikia watu wengi..
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2008
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu usitake kuongopea watu hapa JF. Hiyo habari kwamba tume ya vyuo imeweka huduma hii wakati tunajua ni biashara ya mtoto wa mama six na mtoto wa Dialo si sahihi kabisa. Wewe endelea kutangaza biashara. SMS moja ni bei gani vile?
     
  5. M

    Mwandishi Member

    #5
    Jul 19, 2008
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo siyo Biashara ya mtoto wa mama Sita wala Diallo,Application imetengenezwa na vijana wadogo tu ambao wamemaliza chuo pale UDSM mwaka huu..Bei ni TSH 250

    Nyambala,
    vijana hawa wameamua kujikomboa na wamejitolea kusaidia watanzania kuwapa huduma zilizo bora na za bei nafuu
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2008
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu inaonyesha umeshaanza kufikiria negative tayari na hivyo unanitisha. Hiyo biashara tunaifahamu vizuri sana na ilianzishwa wakati mama six akiwa waziri wa elimu. Lengo ikiwa ni Dogo yule Benja kumuinfluence mama yake matokeo ya shule yakitoka wanapata wao kwanza yakiwa hot na yanminywa say for a day or two bila kutolewa in public then biashara inafanyika.

    Kiujumla ni wazo zuri na ujasiriamali regardless ni ya wakina nani wanaifanya. Il mradi tu kusiwe na elements za nia ovu ndani yake.

    Nachopingana na wewe ni hili lakusema eti tume ya vyuo imeamua kurahisisha kufikisha information. Hii ni uongo na kama kuna mtu amekutuma basi inatakiwa akulipe maana hii ni biashara si free service period.
     
  7. M

    Mwandishi Member

    #7
    Jul 19, 2008
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii imetulia..ila siyo kwamba kila jambo wanajua wao,mie hata huyo mtoto wa sitta simfahamu.Nilitegema ungeniomba tutorials nikupe ili nawewe ujifunze kucheza na python.
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,248
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 0
    Sasa Mkuu mbona unakuwa kama enzi zile za zama za mawe za kale......hata kama ni biashara ya mtoto wa nani vile....lakini ni huduma safi...
     
  9. l

    lageneral Member

    #9
    Jul 19, 2008
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jambo forum naomba mnisaidie kuna matokeo ya somo la STATISTICS kwa vijana wa UD wanaotarajia kujiunga mwaka wa pili hayakuonekana na wao walifanya hilo somo.Naomba huyo mhadhiri ashughulikie hili suala mapema maana adhabu yake ni kwa hawa vijana kutoendelea na masomo.
     
  10. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2008
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na kama matokeo hayo yamepotea itakuwaje?

    UD kuna shughuli kweli kweli.
     
  11. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wanafunzi wa mwaka wa pili wa kozi gani?niandikie kwenye PM nitalishughulikia,ila siyo possible kupotea labda kama kuna ishu nyingine
     
  12. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mwandishi,

    IFM iko chini ya TCU?
     
  13. T

    Tom JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2008
    Joined: May 14, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ni biashara, wapo smart kuanzisha na kufanikisha. Uhuru wa competition kuianzisha ni kwa yeyote.
     
  14. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 8,833
    Likes Received: 1,158
    Trophy Points: 280
    No hawako TCU
    IFM bado wako NACTE
     
  15. Kahise

    Kahise Member

    #15
    Jul 29, 2008
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Tunashukuru sana kwa habari nyeti kama hii. Hata hivyo inaonekana kwenye sites za vyuo husika matokeo hayo hayapatikani. Angalia AU hakuna kitu na habari zinazozungumzwa AU hazikidhi haja, maana hakuna updates. Naomba msaada.
     
  16. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,132
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    UDSM yapo kwenye website yao au fungua attachment hapa chini
     

    Attached Files:

  17. S

    Suzan New Member

    #17
    Jun 22, 2009
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hayo matokeo hatuyaoni nielekeze na hiyo sehemu ya index no na jina mbona haipo?
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duh kwa nini wasiweke kwenye mitandao utume sms utozwe 250 upate matokeo yako duh hii kali. Huu mradi wa watu wachache kama kawaida yao fikiria 250x600000=150,000,000/= wajanja wanaramba mkwanja huo.
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,282
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Pole Suzan hii ni thread ya mwaka jana kwa hiyo hii taarifa si sahihi kwa tarehe ya leo.
     
Thread Status:
Not open for further replies.