Matokeo ya uraisi....


Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,133
Likes
49,332
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,133 49,332 280
Jamani eeeh matokeo ya uraisi vipi? Mbona hakuna anayeyazungumzia? Maana kila mtu kajikita kwenye ubunge...kwa nini ya uraisi hayazungumziwi wala kutolewa?
 
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
392
Likes
1
Points
0
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
392 1 0
Naunga mkono hoja, Dr ( ndiye rais) tunataka figure hapa jamani!1
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,133
Likes
49,332
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,133 49,332 280
Naunga mkono hoja, Dr ( ndiye rais) tunataka figure hapa jamani!1
Kabisa kabisa....hakuna ugumu wowote ule katika kuanza kutoa matokeo ya uraisi....waache zao hao....
 
J

Jackob

Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
52
Likes
0
Points
0
J

Jackob

Member
Joined Oct 15, 2010
52 0 0
hatuhangaiki na Urais kwa kuwa taswira iko clear kuwa JK atachukua. ni vema tu-concetrate kwenye ubunge na udiwani. ya Urais yataumiza vichwa vyetu pasipo sababu.
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,645
Likes
4,055
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,645 4,055 280
Jamani mbona matokeo yanayokuja ni ya upinzani tu?? Naogopa isijetokea kama kule Zamibia 2006, matokeo yalipotoka upinzani walikuwa wanaongoza. Kumbe wenzao waliwatangulizia hayo matokeo ili wakati wanasherekea wao wanachakachua kwenye ngome zao then mwishoni kabisa matokeo yanabadilika.

JK alifanya kampeni yeye na familia yake. Kwa hiyo sidhani kama atakuwa interested kusaidia mtu badala ya kujisaidia mwenyewe. Hivyo sasa wakati watu wanashangilia matokeo ya ubunge jamaa wanachakachua ya urais.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
naunga mko hoja
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,905
Likes
171
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,905 171 160
Nimewasikitikia Singida mjini...wamempa jk 19,000 dhidi ya 5,000 za daktari wa ukweli..
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,133
Likes
49,332
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,133 49,332 280
JHivyo sasa wakati watu wanashangilia matokeo ya ubunge jamaa wanachakachua ya urais.
Hiyo ndiyo hofu yangu mimi maana nadhari yote tumeielekeza kwenye ubunge na uraisi tumesahau kabisa. Au Dkt. wa kweli hana nafasi hata kidogo ya kushinda?
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
50
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 50 145
Nimewasikitikia Singida mjini...wamempa jk 19,000 dhidi ya 5,000 za daktari wa ukweli..
Kuna maeneo mie sitashangaa nitasikitika kama Dar wakimpa JK sasa ni kanyaga twende
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
Jamani eeeh matokeo ya uraisi vipi? Mbona hakuna anayeyazungumzia? Maana kila mtu kajikita kwenye ubunge...kwa nini ya uraisi hayazungumziwi wala kutolewa?
Nyani,

Ni kwasababu urais dalili zote toka mikoani zinaonyesha JK anashinda. Kwenye majimbo ya vijijini tofauti ya kura ni kubwa sana.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
Jamani eeeh matokeo ya uraisi vipi? Mbona hakuna anayeyazungumzia? Maana kila mtu kajikita kwenye ubunge...kwa nini ya uraisi hayazungumziwi wala kutolewa?
Hao jamaa wamejikita kule kwa Kibunango ndo wapo busy kutangaza mpaka sasa Seif anaongoza
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Nimewasikitikia Singida mjini...wamempa jk 19,000 dhidi ya 5,000 za daktari wa ukweli..
Shule ni ishu kaka...Uswahili na darasa wapi na wapi?
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
802
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 802 280
hatuhangaiki na Urais kwa kuwa taswira iko clear kuwa JK atachukua. ni vema tu-concetrate kwenye ubunge na udiwani. ya Urais yataumiza vichwa vyetu pasipo sababu.

mambo yanaweza kuwa ndivyo sivyo jackoB tuna uhakika na Slaa kufanya vyema vyanzo JF tunaomba update za DR Slaa VS DR Kikwete mpaka sasa
 
Mnene 1

Mnene 1

Senior Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
125
Likes
0
Points
0
Mnene 1

Mnene 1

Senior Member
Joined Jan 14, 2010
125 0 0
jamani, najua kwa upande wa Urais CCM wanataka kuchakachua.
Wadau, watu wawe makini, kila wakala/diwani akusanye data zote za kura za uraisi kwenye kata yake na azipeleke kwa Mbunge wake wa chama. Kwa maana hiyo kila Mbunge wa CHADEMA kwenye kila wilaya atakua na list ya kura zake kwenye kila kata.
then sisi tupate taarifa hiyo kutoka kwa wabunge wa kila wilaya then tunaweza kufanya analysis na kuona kwa nafasi ya Urais tuko wapi.
Wakuu tulifanyie kazi hili kuepusha uchakachuaji wa CCM Pls....
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,951
Likes
32,786
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,951 32,786 280
Nimewasikitikia Singida mjini...wamempa jk 19,000 dhidi ya 5,000 za daktari wa ukweli..
wana mihela ya kulipa ada hawa,life lao ni zuri sana umeme kwao haukatiki hata sku moja barabara ya lami kila sehemu na nyumba zao zote ni nzuri kwa kweli hawa jamaa kama vile hawaishi tanzania
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,288
Likes
3,043
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,288 3,043 280
jamani eeeh matokeo ya uraisi vipi? Mbona hakuna anayeyazungumzia? Maana kila mtu kajikita kwenye ubunge...kwa nini ya uraisi hayazungumziwi wala kutolewa?
jk amepiga stop wasiyatangaze anaogopa yatasababisha tention nchini kwa kuwa matokeo ya awali yanaonyesha slaa anaongoza...wakuu lengo la kugoma kutangaza pia ni kusababisha watu waanze kuyadai....ili watume vikosi vya jeshi kuzima vurugu feki na ikiwemo kusababisha mabox yavurugike alafu uchaguzi uwe umeharibika...
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Wasije wakawa katika mchakato wa uchakachuaji maana kwenye ubunge ngoma imekuwa ngumu kuchakachua
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,288
Likes
3,043
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,288 3,043 280
hao jamaa wamejikita kule kwa kibunango ndo wapo busy kutangaza mpaka sasa seif anaongoza
kikwete kauza chama kwa familia ...sasa zanzibar inamponyoka ..alifikiri mkapa mjinga??
 
J

Jackob

Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
52
Likes
0
Points
0
J

Jackob

Member
Joined Oct 15, 2010
52 0 0
Hofu yangu ni kwamba JF naona interest ya waliowengi ni kwenye majimbo ya uchaguzi ambayo yanaonesha Chadema inaongoza na hawataki kabsaaaa kusema pale Chadema inapoangukia pua ndio maana nakua na wasiwasi juu ya taarifa nyingi. sitaki tuumizane kwa kupeana matumaini makubwa. Dr. JK bado atashinda ila kwa asilimia ngapi, bado nim kitendawili. Thithiem bado wako fiti maeneo mengi kinoma.
 

Forum statistics

Threads 1,251,990
Members 481,948
Posts 29,792,398