Matokeo ya Uraisi ya Siha, Babati Mjini na Bukoba Mjini yaashiria mchezo mchafu....


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,043
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,043 280
Ukweli lazima ni uweke bayana ya kuwa matokeo ya jimbo la Babati Mjini yalyompa JK kura zaidi ya 5, 000 dhidi ya Dr. Slaa, Jimbo la Siha yaliyompa JK takribani asilimia themanini na Dr. Slaa kumshinda JK kwa kura kiduchu za karibu 1,000 jimbo la Bukoba Mjini ni ishara ya kuwa Dr. Slaa hawezi kushinda chaguzi hii...Nitafafanua...na yawezekana ni kwa sababu ya mchezo mchafu.......

Jimbo la Siha lipo mkoa wa Kilimanjaro ambalo ni ngome ya Chadema na tungelitegema ifanye vizuri lakini haikuwa hivyo...............Mgombea wa ubunge wa Chadema Mhandisi Tuni niliongea naye jana kwa simu na aliniambia kulikuwepo na uchakachuaji wa matokeo mkubwa na alitaja ununuzi wa shahada za wapigakura kuwa ndiyo kiini cha Chadema kushindwa kwenye uchaguzi huo.......

Jimbo la Babati Mjini nilienda huko kabla ya uchaguzi na wengi niliongea nao ndani ya CCM walisema Dr. Slaa angelishinda kura za uraisi ila ubunge na madiwani CCM ingeendelea kutesa..sasa ni nini kimetokea hadi JK akalishinda jimbo hili kwa kura takribani 5,000 zaidi ya Dr. Slaa.....ni maswali yanayodai majibu ya haraka sana......

Jimbo la Bukoba Mjini nalo linatia mashaka mno........Dr. Slaa kamshinda JK kwa karibu kura 1,000 lakini Lwakatare wa Chadema kashindwa kwa karibu kura 600 hivi...............How comes na tunajua wapigakura wetu walivyo wapenzi wa mafiga matatu?

Haya majimbo yanatia wsiwasi kuwa kura zimechakachuliwa kumbeba JK tu sioni maelezo mengine
 
D

david2010

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
238
Likes
15
Points
35
D

david2010

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2010
238 15 35
My brother its posible that ccm did much worse things and God only can defend us but let keep praying we still have more posiility to win.
Ukweli lazima ni uweke bayana ya kuwa matokeo ya jimbo la Babati Mjini yalyompa JK kura zaidi ya 5, 000 dhidi ya Dr. Slaa, Jimbo la Siha yaliyompa JK takribani asilimia themanini na Dr. Slaa kumshinda JK kwa kura kiduchu za karibu 1,000 jimbo la Bukoba Mjini ni ishara ya kuwa Dr. Slaa hawezi kushinda chaguzi hii...Nitafafanua...na yawezekana ni kwa sababu ya mchezo mchafu.......

Jimbo la Siha lipo mkoa wa Kilimanjaro ambalo ni ngome ya Chadema na tungelitegema ifanye vizuri lakini haikuwa hivyo...............Mgombea wa ubunge wa Chadema Mhandisi Tuni niliongea naye jana kwa simu na aliniambia kulikuwepo na uchakachuaji wa matokeo mkubwa na alitaja ununuzi wa shahada za wapigakura kuwa ndiyo kiini cha Chadema kushindwa kwenye uchaguzi huo.......

Jimbo la Babati Mjini nilienda huko kabla ya uchaguzi na wengi niliongea nao ndani ya CCM walisema Dr. Slaa angelishinda kura za uraisi ila ubunge na madiwani CCM ingeendelea kutesa..sasa ni nini kimetokea hadi JK akalishinda jimbo hili kwa kura takribani 5,000 zaidi ya Dr. Slaa.....ni maswali yanayodai majibu ya haraka sana......

Jimbo la Bukoba Mjini nalo linatia mashaka mno........Dr. Slaa kamshinda JK kwa karibu kura 1,000 lakini Lwakatare wa Chadema kashindwa kwa karibu kura 600 hivi...............How comes na tunajua wapigakura wetu walivyo wapenzi wa mafiga matatu?

Haya majimbo yanatia wsiwasi kuwa kura zimechakachuliwa kumbeba JK tu sioni maelezo mengine
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,219
Likes
633
Points
280
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,219 633 280
kaka tusikate tamaa bado tume haijamtangaza mshindi
 
P

Pattie

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
28
Likes
0
Points
0
P

Pattie

Member
Joined Nov 1, 2010
28 0 0
Ni kweli kabisa kuna uchakachuaji wa matokeo, kwanini hata kwenye Tv hawataki matangazo kuhusu kura za uraisi yatangazwe?
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
396
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 396 180
Wakuu ninavutiwa sana na kimya cha dr. slaa
naamini anajua afanyacho kwani anajua kuwa anaibiwa kweupeee.
subiri aje kuwaumbua na data za ukweli.
safari hii hatoki mtu.
watuuue wooote lakini haki itasimama
 

Forum statistics

Threads 1,250,604
Members 481,419
Posts 29,738,564