Matokeo ya urais yanayotangazwa na Tume hatuyatambui


silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Kiukweli inauma sana kwa kitendo ambacho tume wanakifanya sasa hii,, halafu hawana hata aibu hawa wanasheria kwa mfano lewis Makame, anafikiri watanzania ni mambumbumbu kiasi cha akufikia kutudanganya vitu tunavyo vijua na tuna ushaidi navyo

Mimi nasema Dr. Nenda kashinikize uxchaguzi huu urudiwe kwa gharama yeyote,, kama inawezekana wakodi tume kutoka KENYA,, na kama haiwezekani basi achukuliwe muwakilishi kutoka UN ili haki itendeke..

Maana hawajamaa wamezidi kuchakachua kura
 
B

BabieWana

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
178
Likes
0
Points
33
B

BabieWana

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
178 0 33
we unaota kakahakuna mwangalizi atakayekuja mkakubali. TUME ipo safi wamepewa nguvu na kikwete hawaingilii kama ilivyokuwa kabla. NEC oyee, ila chadema mli overlook mkajua mkwere mtamtoa kwa majungu mwenzenu kafika nchi nzima kuomba kura nyie majibo sijui mia tu mkachoka. Uchaguzi urudiwe wote na madiwani, wabunge na RAIS 2015 au sio
Maana hawajamaa wamezidi kuchakachua kura[/QUOTE]
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
kama ni mganga wa CCM ni kiboko,, na kama nyota ya CCM ni jua,, yaani kama bahati basi hawa yao ni........
 
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
Katafute JIPU la kutumbua then... Acheni UTOTO wenu!

Hivi pipoz pawa imeishiwa wapi jamani? Au ilikuwa ngonjera na taarab tu za kufurahishana?
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,452
Likes
1,306
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,452 1,306 280
Katafute JIPU la kutumbua then... Acheni UTOTO wenu!

Hivi pipoz pawa imeishiwa wapi jamani? Au ilikuwa ngonjera na taarab tu za kufurahishana?
Mawaziri wa Kikwete Wazidi Kupukutika
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
ni kweli kudadeki sio maali pa Taarabu hapa
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
hivi ndivyo ccm walivyo tupiga gape jamani hawana hata aibu,, eti na sisi tunashangilia tusivyo vijua
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
hahahaha kikao cha .... nini
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,673
Likes
224
Points
160
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,673 224 160
Katafute JIPU la kutumbua then... Acheni UTOTO wenu!

Hivi pipoz pawa imeishiwa wapi jamani? Au ilikuwa ngonjera na taarab tu za kufurahishana?
Kwa hiyo unahamasisha Peoples power? unadhani utakuwa salama wewe? waulize Arusha, Mwanza na Mbeya utajua maana yake, hata polisi unaowategemea walifyata mikia. Acha uchochezi wa kipuuzi wewe.
 
L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,211
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,211 188 160
power it is there it will never last, mnasikia nyie vihiyo, hivi mna jumla wa askari wangapi wanajesh+polisi+magereza!we unajua nguvu ya uma au unaongea upupu!sisi hatutaki vurugu, ingawa nyie na makme wenu pa1 na kiwete mnawalazimisha wananchi,kinachowafanya hawa vihiyo wasitangaze matokeo ya urais kuanzia majimboni ni nini na kwa nini takwimu za mawakala na nza nec zinatofautiana,
kila lenye mwanzo lina mwisho na tutauona hapa hapa kabla yawewe kuku na sisi kuondoka hapa duniani!shenzi taipu!
 
R

realtz7

Senior Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
110
Likes
0
Points
0
R

realtz7

Senior Member
Joined Oct 23, 2010
110 0 0
hahahaha kikao cha .... nini
anapata baraka za hao masikini hap, tena wenye njaaa kali, am woried km linaclick kichwani mwa huyu chalii au laa. na ana mpango gani kuhusu nchi hii na mafisadi na wasiowajibika
 
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,073
Likes
1,224
Points
280
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,073 1,224 280
katafute jipu la kutumbua then... Acheni utoto wenu!

Hivi pipoz pawa imeishiwa wapi jamani? Au ilikuwa ngonjera na taarab tu za kufurahishana?
kama huajaiona huta iona maana inaonyesha huna uwezo wa kuona, ndio maana hata umaskini wako huuoni hadi unang'ang'ania ccm. Pambafu!!!!!!!!!!!!!
 
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
Kwa hiyo unahamasisha Peoples power? unadhani utakuwa salama wewe? waulize Arusha, Mwanza na Mbeya utajua maana yake, hata polisi unaowategemea walifyata mikia. Acha uchochezi wa kipuuzi wewe.
Teh teh teh!!!!! Sasa sherehe za kumuapisha Paroko wetu ni lini? Teh teh teh!!!!!
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Hivi jamani mumeona ya Geita? jamani hawa NEC mbona wanakula Pesa zetu tuu,, na hawa nao ni mafisadi wakubwa nawao waundiwe tume kabisaaaa
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Hatuyatambui kabisahayo matokeo,, na Leo Slaa ametoa Tamko kwamba hatumtambui Kikwete, kabisaaa na siyo raisi wetu labda wa CCM lakini si people powers
 
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
Hatuyatambui kabisahayo matokeo,, na Leo Slaa ametoa Tamko kwamba hatumtambui Kikwete, kabisaaa na siyo raisi wetu labda wa CCM lakini si people powers
Saga chupa ubwie! Teh teh teh!!!!
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
hahahahahahaha Kudadeki huna nianzuri na mimi hahahaha poa tuu roho inauma lakini uhai mtamu Muheshimiwa
 

Forum statistics

Threads 1,205,822
Members 458,099
Posts 28,206,946