Matokeo ya Urais Yanayotangazwa na NEC yana Harufu ya Uchakachuaji

  • Thread starter Gosbertgoodluck
  • Start date

Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Ni jambo lisiloingia akilini eti kikwete amemzidi Dr. Slaa hata kwenye majimbo ambayo wagombea ubunge wa Chadema wameshinda. Wananchi wengi mitaani wanashangaa na wanashindwa cha kufanya zaidi ya kusikitika. Wanaoweza kuwasaidia wananchi ni Chadema yenyewe na wanaharakati. Lazima hatua stahili zichukuliwe ili ikiwezekana zoezi la kuhakiki na kuhesabu kura lifanyike upya ili haki itendeke. Inawezekana ni kweli kwamba kikwete ameshinda lakini siamini kama amemshinda Dr. Slaa kwa tofauti kubwa kiasi hicho. Chonde chonde viongozi wa Chadema chukueni hatua wananchi tupate amani.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Matokeo ya Urais Yanayotangazwa na NEC yana Harufu ya Uchakachuaji

Ni jambo lisiloingia akilini eti kikwete amemzidi Dr. Slaa hata kwenye majimbo ambayo wagombea ubunge wa Chadema wameshinda. Wananchi wengi mitaani wanashangaa na wanashindwa cha kufanya zaidi ya kusikitika. Wanaoweza kuwasaidia wananchi ni Chadema yenyewe na wanaharakati. Lazima hatua stahili zichukuliwe ili ikiwezekana zoezi la kuhakiki na kuhesabu kura lifanyike upya ili haki itendeke. Inawezekana ni kweli kwamba kikwete ameshinda lakini siamini kama amemshinda Dr. Slaa kwa tofauti kubwa kiasi hicho. Chonde chonde viongozi wa Chadema chukueni hatua wananchi tupate amani.​
Hii mbona ni thread yangu...can't you at least acknowledge my work.........................plagiarism is a work of a copycat and a copycat never learns...........
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
This is my thread....umeichakachua without even acknowledging.............we call it plagiarism............
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Hii mbona ni thread yangu...can't you at least acknowledge my work.........................plagiarism is a work of a copycat and a copycat never learns...........
Nimeipenda hii, ingekuwa ni theses basi huyu mwenzetu kafutiwa kazi nzima!
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Kalaghabaho na tabia yako ya kuangalia nani kaandika nini!! hata hivyo sishangai sana baada ya kubaini kuwa wewe ni " kwa kweli infwact, nshomile, ...". Jamani ebu someni hata hutu tuandishi tu tulivyo na harufu ya ushomile "I am a public policy analyst based in Arusha, Tanzania".
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,944
Likes
15,435
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,944 15,435 280
Tatizo ni baadhi ya watanzania wachache wenye kitu kama mtindio hivi ndio wanaosapoti huu wizi
 
T

truth

Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
99
Likes
0
Points
0
T

truth

Member
Joined Sep 26, 2010
99 0 0
Ni jambo lisiloingia akilini eti kikwete amemzidi Dr. Slaa hata kwenye majimbo ambayo wagombea ubunge wa Chadema wameshinda. Wananchi wengi mitaani wanashangaa na wanashindwa cha kufanya zaidi ya kusikitika. Wanaoweza kuwasaidia wananchi ni Chadema yenyewe na wanaharakati. Lazima hatua stahili zichukuliwe ili ikiwezekana zoezi la kuhakiki na kuhesabu kura lifanyike upya ili haki itendeke. Inawezekana ni kweli kwamba kikwete ameshinda lakini siamini kama amemshinda Dr. Slaa kwa tofauti kubwa kiasi hicho. Chonde chonde viongozi wa Chadema chukueni hatua wananchi tupate amani.
Hivi wewe uko Tanzania hii au Marekani kama wenzio wengi. Kwa kukusaidia ni kwamba siasa za Tanzania bara ziko hivi : Watu wanapiga kura kumchagua mtu na si Chama. Just do little hommework na utajua ninachokwambia, ndiyo maana hata Chadema imependwa zaidi baada ya kumteua Dr Slaa kugombea nafasi ya Urais. Ni credibility ya Dr. Slaa as a person that have made a very good contribution to ChademaM thanks 2him.
 
M

Mjasiriamali1

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,317
Likes
70
Points
145
M

Mjasiriamali1

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,317 70 145
nec wezi utupu. Wamechakachua matokeo.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Hivi wewe uko Tanzania hii au Marekani kama wenzio wengi. Kwa kukusaidia ni kwamba siasa za Tanzania bara ziko hivi : Watu wanapiga kura kumchagua mtu na si Chama. Just do little hommework na utajua ninachokwambia, ndiyo maana hata Chadema imependwa zaidi baada ya kumteua Dr Slaa kugombea nafasi ya Urais. Ni credibility ya Dr. Slaa as a person that have made a very good contribution to ChademaM thanks 2him.
Soma thread yangu then linganisha na ulichoandika. Naona kama upo "off point". Pole sana!
 

Forum statistics

Threads 1,251,595
Members 481,811
Posts 29,777,240