Matokeo ya Urais kwa jimbo la Karatu yako wapi?


K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
851
Likes
161
Points
60
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
851 161 60
nimepita kwenye mtandao watume ya uchaguzi ili kujua matokeo ya urais jimboni humo lakini jimbo hilo na matokeo yake hayapo. nini kilichojiri mpaka matokeo yasiwekwe kwenye website ya NEC?
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Hawakutaka kuonyesha, kwa sababu aligaragazwa kwa aibu kubwa mno. Siyo Karatu tu, hata baadhi ya majimbo ya mkoa wa kilimanjaro hawakuonyesha, Jimbo la Kyela ambalo ameshinda Mwakyembe kura za rais hawakutaka kuonyesha kwa kuwa kiukweli alipigwa bao.
 
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,262
Likes
159
Points
160
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,262 159 160
Hawakutaka kuonyesha, kwa sababu aligaragazwa kwa aibu kubwa mno. Siyo Karatu tu, hata baadhi ya majimbo ya mkoa wa kilimanjaro hawakuonyesha, Jimbo la Kyela ambalo ameshinda Mwakyembe kura za rais hawakutaka kuonyesha kwa kuwa kiukweli alipigwa bao.
Katika jimbo loa Kyela, Kikwete alipata 23,000+ kwa 21,000+ za Dr. Slaa.
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,024
Likes
1,232
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,024 1,232 280
Katika jimbo loa Kyela, Kikwete alipata 23,000+ kwa 21,000+ za Dr. Slaa.
Haiwezekani Kikwete akapata kura nyingi kuliko Dr.Slaa Kyela kwasababu watu wa kule wanaamini kuwa huyu bwana hampendi mbunge wao na ndio maana hata akamteua Mwakipesile [aliyekuwa ameshindwa na mbunge wao kwenye kura za maoni za kugombea ubunge ] kuwa mkuu wa mkoa huo huo wa Mbeya ili amthibiti!! Kura hizo walichakachua lazima.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
629,803
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 629,803 280
Matokeo yake ni ya kuchakachuliwa na wala hayana maana yoyote kwa sababu NEC walijitungia majibu waliyoyataka..............
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Matokeo yake ni ya kuchakachuliwa na wala hayana maana yoyote kwa sababu NEC walijitungia majibu waliyoyataka..............
Ni lazima kupigania kura zote hizo ziingizwe katika idadi kwani hii inagusa idadi ya wabunge wa viti maalumu si suala la kuacha lipite hivi hivi.Vilevile sitashangaa kuona hiyo asilimia ikiwa ni 30 badala ya hiyo 61 ya kupikwa.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Katika jimbo loa Kyela, Kikwete alipata 23,000+ kwa 21,000+ za Dr. Slaa.
Hapana Butola, kura za Kyela kutoka jimboni zilionyesha kuwa Dr. Slaa alipata 28,567 wakati Kikwete alipata 18,381, lakini zilipofika tume ya uchaguzi wakachakachua kibabe. Kama walivyofanya kule Hai.
 
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,644
Likes
499
Points
280
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,644 499 280
nimepita kwenye mtandao watume ya uchaguzi ili kujua matokeo ya urais jimboni humo lakini jimbo hilo na matokeo yake hayapo. nini kilichojiri mpaka matokeo yasiwekwe kwenye website ya NEC?
Is not only Karatu, majimbo yote ambayo CCM wamehenyeshwa hawajaweka matokeo kwenye website yao.Kama wameweka ni yale yaliyokuwa yamechakachuliwa. Ni wizi mtupu.Yale ambayo CCM walikuwa wanashinda walikuwa wakiya-post haraka sana kwenye website. Ilikuwa kuwafanya watu wasijue kinachoendelea.
Mimi nimeshasema this can be one of the evidences za kuwabana NEC. Kwanini hawajayaweka kwenye website, hapa walikuwa wanaficha baadhi ya figures kuwa-confuse Watz.
 

Forum statistics

Threads 1,236,139
Members 475,007
Posts 29,248,057