Matokeo ya uchaguzi yasaidia kukua kwa msamiati kuchakachua


kauzu

kauzu

Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
13
kauzu

kauzu

Member
Joined Oct 4, 2010
74 0 13
Wana lugha nahisi msamiati kuchakachua umekuwa ni msamiati uliokuwa na kutumiwa sana katika lugha yetu ya taifa na kuwa ni msamiati uliopata umaarufu kwa kipindi kifupi,na kukua kwa msamiati kuchakachua kumesaidiwa na matokeo ya uchaguzi
 
V

Vitalis Heines

Member
Joined
Mar 21, 2009
Messages
11
Likes
0
Points
0
V

Vitalis Heines

Member
Joined Mar 21, 2009
11 0 0
KWELI kisahili kinaongeka kwa wigo na upana
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Haujawa msamiati bado. Ni 'MSIMU' kama ilivyoanza kasheshe.
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
133
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 133 160
Wana lugha nahisi msamiati kuchakachua umekuwa ni msamiati uliokuwa na kutumiwa sana katika lugha yetu ya taifa na kuwa ni msamiati uliopata umaarufu kwa kipindi kifupi,na kukua kwa msamiati kuchakachua kumesaidiwa na matokeo ya uchaguzi
Chakachua ni neno la zamani... Kuna bendi ya mziki ilikuwa inatumia mtindo wa kucheza mziki ujulikanao kama CHAKACHUA! Enzi zile za Kamanyola bila jasho. Nadhani Bendi iliyokuwa ikitumia mtindo huo ni Urafiki Jazz, ila sina uhakika sana.
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Ni kama nyerere kipindi anastaafu alivyotumia Neno Kung'atuka. Je hiki kilikuwa kizanaki au ni neno halali la kiswahili lilikuwepo kabla ?
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,921
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,921 280
Ni kama nyerere kipindi anastaafu alivyotumia Neno Kung'atuka. Je hiki kilikuwa kizanaki au ni neno halali la kiswahili lilikuwepo kabla ?
Kung'atuka ni neno la Kiswahili. Maneno mengi ya Kiswahili hatuyatumii.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,921
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,921 280
Chakachua ni neno la zamani... Kuna bendi ya mziki ilikuwa inatumia mtindo wa kucheza mziki ujulikanao kama CHAKACHUA! Enzi zile za Kamanyola bila jasho. Nadhani Bendi iliyokuwa ikitumia mtindo huo ni Urafiki Jazz, ila sina uhakika sana.
Yeah I believe it was Urafiki as well, nimekuwa nikijaribu kukumbuka hii bendi, for some reason nikawa nafikiri Dar International lakini nikasema hapana. Ahsante kwa kunikumbusha, siku nyingi kidogo.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
haya nauliza ......shina la neno chakachua ni nini?
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
haya nauliza ......shina la neno chakachua ni nini?
I wish NN angeiona hii thread utaalamu wake wa isimu naukubali.

shina la neno hilo linaweza kuwa chua linalotokana na kitenzi cha kuchua.
 

Forum statistics

Threads 1,237,000
Members 475,398
Posts 29,275,450