Matokeo ya Uchaguzi Tarime


M

manyusi

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2009
Messages
278
Likes
52
Points
45
M

manyusi

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2009
278 52 45
Nimeongea na jamaa yangu toka tarime ambaye ni polisi wa jeshi la Jk anasema chadema wameanza kushangilia ushindi imebidi kupiga mabomu kidogo ili kutawanya watu,bado matokeo kamili hayajatangazwa ila chadema kidedea bila ubishi
 
gillard

gillard

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
227
Likes
153
Points
60
gillard

gillard

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
227 153 60
safi sana wadau kutoka arusha vipi jamani
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,226
Likes
659
Points
280
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,226 659 280
ngome ya chadema itasimama kwa nguvu ya umma
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
6
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 6 35
Nimeongea na jamaa yangu toka tarime ambaye ni polisi wa jeshi la Jk anasema chadema wameanza kushangilia ushindi imebidi kupiga mabomu kidogo ili kutawanya watu,bado matokeo kamili hayajatangazwa ila chadema kidedea bila ubishi

Data pls
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Kule tarime hakuna mchezo, wananchi wenyewe wanahesabu kura zao kabla ya kupiga manake wanafahamiana. Naikitokea matokeo ni tofauti na mtazamo wao basi ni kichapo kwenda mbele!
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
94
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 94 145
uko sina hofu kabisa ya kuibiwa kura yan ata presha sina mana wanajua haki zao na wanajua kuzitetea kwa garama yeyeto ile heko muraaa
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,383
Likes
140
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,383 140 160
Kule tarime hakuna mchezo, wananchi wenyewe wanahesabu kura zao kabla ya kupiga manake wanafahamiana. Naikitokea matokeo ni tofauti na mtazamo wao basi ni kichapo kwenda mbele!
hawa jamaa hawataki mchezo wao wanajiita wamezaliwa wanajeshi toka matumboni mwa mama zao
 
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,644
Likes
501
Points
280
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,644 501 280
Huko CCM ni vilio. JK na wapambe wake Kinana,Makamba na hawaamini wanachokisikia kwenye BREAKING NEWS YA MATOKEO YA AWALI.

Uko wapi ushindi wa kishindo wa 80%?????????????

Hii ni ku-prove kwamba UTAFITI WA REDET na SYNOVATE walikuwa wrong!!!!!!

Musoma Ubunge CHADEMA kina kata 9,CUF kata 3,CCM kata 2.
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Hata matokeo yabadilike REDET na SYNOVATE wamepoteza sifa ya kuaminika na na inatakiwa wafunge kazi zao Chuo Kikuu na nchini.
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Huko CCM ni vilio. JK na wapambe wake Kinana,Makamba na hawaamini wanachokisikia kwenye BREAKING NEWS YA MATOKEO YA AWALI.

Uko wapi ushindi wa kishindo wa 80%?????????????

Hii ni ku-prove kwamba UTAFITI WA REDET na SYNOVATE walikuwa wrong!!!!!!

Musoma Ubunge CHADEMA kina kata 9,CUF kata 3,CCM kata 2.
Synovet hawakufanya utafiti bali walitoa matokeo tu. Kwa sababu walitaka kuipeleka CHADEMA mahakamani kwa kuwa ilisema kuwa wamefanya utafiti wakati hawakufanya. Thank you
 
senator

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,927
Likes
4
Points
133
senator

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,927 4 133
Hapa Nyamongo ndo wanamalizia majumuisho ila chadema wameshinda kwa zaidi ya kura 250 katika kata zote za Matongo katika nafasi ya Ubunge na zaidi kwnye nafasi ya uraisi..Then matokeo haya yatapelekwa tarime kwa majumuisho ya wilaya nzima.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,383
Likes
140
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,383 140 160
mwandishi wetu maarufu wa maswali na majibu ya mitihani vip? nyangwine
 
P

Pax

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
269
Likes
1
Points
35
P

Pax

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
269 1 35
Endeleeni kutandika mangumi ya usoni tu huyu mpinzani wetu ccm asiamke tena,
 
S

Shiefl

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
145
Likes
0
Points
0
S

Shiefl

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
145 0 0
Hao mashetani akina Mukandala walijidai wana nguvu za kisomi kumbe unafiki. Lakin anatakiwa ajiuzulu sasa UVC maana hatuna imani naye atawaandaa vipi wanafunzi ambao wanatakuwa viongozi wa kesho?
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
6
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 6 35
Hao mashetani akina Mukandala walijidai wana nguvu za kisomi kumbe unafiki. Lakin anatakiwa ajiuzulu sasa UVC maana hatuna imani naye atawaandaa vipi wanafunzi ambao wanatakuwa viongozi wa kesho?
I am tempted to buy this IDEA
 
Amigo

Amigo

Senior Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
150
Likes
1
Points
35
Amigo

Amigo

Senior Member
Joined Mar 7, 2009
150 1 35
Hawa ndio watu wakuhoji taaluma zao maana watu hawafati ethics za kazi

Hata matokeo yabadilike REDET na SYNOVATE wamepoteza sifa ya kuaminika na na inatakiwa wafunge kazi zao Chuo Kikuu na nchini.
 
T

Technology

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
737
Likes
148
Points
60
T

Technology

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
737 148 60
matokeo yanaonesha dhahir SLAA amepata kura za wakristo (mikoa yenye wakristo wengi)
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
396
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 396 180
Hata mimi ambaye sijasoma najiona nina hekima zaidi ya MUKANDALA and the gang. Hawawezi kuja hadharani na kujifanya ndio sauti za watu kwamba watakayosema wao ndiyo maamuzi yetu.
Leo ilikuwa ni kichapo cha uso
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
matokeo yanaonesha dhahir SLAA amepata kura za wakristo (mikoa yenye wakristo wengi)
Kwani kuna ubaya gani wakristo kumpa kura zao kama ana sifa ya kuwa kiongozi bora.
 

Forum statistics

Threads 1,252,140
Members 482,015
Posts 29,797,896