Matokeo ya Uchaguzi Tarime | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Uchaguzi Tarime

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by manyusi, Oct 31, 2010.

  1. m

    manyusi JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nimeongea na jamaa yangu toka tarime ambaye ni polisi wa jeshi la Jk anasema chadema wameanza kushangilia ushindi imebidi kupiga mabomu kidogo ili kutawanya watu,bado matokeo kamili hayajatangazwa ila chadema kidedea bila ubishi
     
  2. gillard

    gillard JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    safi sana wadau kutoka arusha vipi jamani
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,009
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    ngome ya chadema itasimama kwa nguvu ya umma
     
  4. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tupo pamoja!
     
  5. W

    We can JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Data pls
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,316
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Kule tarime hakuna mchezo, wananchi wenyewe wanahesabu kura zao kabla ya kupiga manake wanafahamiana. Naikitokea matokeo ni tofauti na mtazamo wao basi ni kichapo kwenda mbele!
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    uko sina hofu kabisa ya kuibiwa kura yan ata presha sina mana wanajua haki zao na wanajua kuzitetea kwa garama yeyeto ile heko muraaa
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,301
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa hawataki mchezo wao wanajiita wamezaliwa wanajeshi toka matumboni mwa mama zao
     
  9. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,641
    Likes Received: 497
    Trophy Points: 180
    Huko CCM ni vilio. JK na wapambe wake Kinana,Makamba na hawaamini wanachokisikia kwenye BREAKING NEWS YA MATOKEO YA AWALI.

    Uko wapi ushindi wa kishindo wa 80%?????????????

    Hii ni ku-prove kwamba UTAFITI WA REDET na SYNOVATE walikuwa wrong!!!!!!

    Musoma Ubunge CHADEMA kina kata 9,CUF kata 3,CCM kata 2.
     
  10. beatus.nchota

    beatus.nchota Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tarime watu wana akili timamu kule. wanaelewa wazi kwa tulipofikia CCM haiwezi tena kuongoza nchi kwa maslah ya watanzania bali wanaweza kwa maslah yao binafis. Big up my home land TARIME
     
  11. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata matokeo yabadilike REDET na SYNOVATE wamepoteza sifa ya kuaminika na na inatakiwa wafunge kazi zao Chuo Kikuu na nchini.
     
  12. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Synovet hawakufanya utafiti bali walitoa matokeo tu. Kwa sababu walitaka kuipeleka CHADEMA mahakamani kwa kuwa ilisema kuwa wamefanya utafiti wakati hawakufanya. Thank you
     
  13. senator

    senator JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hapa Nyamongo ndo wanamalizia majumuisho ila chadema wameshinda kwa zaidi ya kura 250 katika kata zote za Matongo katika nafasi ya Ubunge na zaidi kwnye nafasi ya uraisi..Then matokeo haya yatapelekwa tarime kwa majumuisho ya wilaya nzima.
     
  14. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,301
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mwandishi wetu maarufu wa maswali na majibu ya mitihani vip? nyangwine
     
  15. P

    Pax JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Endeleeni kutandika mangumi ya usoni tu huyu mpinzani wetu ccm asiamke tena,
     
  16. S

    Shiefl Senior Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao mashetani akina Mukandala walijidai wana nguvu za kisomi kumbe unafiki. Lakin anatakiwa ajiuzulu sasa UVC maana hatuna imani naye atawaandaa vipi wanafunzi ambao wanatakuwa viongozi wa kesho?
     
  17. W

    We can JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I am tempted to buy this IDEA
     
  18. Amigo

    Amigo Senior Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa ndio watu wakuhoji taaluma zao maana watu hawafati ethics za kazi

     
  19. T

    Technology JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    matokeo yanaonesha dhahir SLAA amepata kura za wakristo (mikoa yenye wakristo wengi)
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hata mimi ambaye sijasoma najiona nina hekima zaidi ya MUKANDALA and the gang. Hawawezi kuja hadharani na kujifanya ndio sauti za watu kwamba watakayosema wao ndiyo maamuzi yetu.
    Leo ilikuwa ni kichapo cha uso
     
Loading...