Matokeo ya uchaguzi saut -mwanza jana ni mwangwi wa m4c. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya uchaguzi saut -mwanza jana ni mwangwi wa m4c.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by OMUSILANGA, Apr 26, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wakuu ! Hatimae mchakato wa uchaguzi wa serikali ya wanachuo ktk chuo kikuu cha St. Augustine -Mwanza umekwisha jana. Matokeo ni kuwa mgombea Antony Nestory (Jibaba) alipata kura 1,075 na Godlisten Malisa (Dogojanja) alipata kura 2,424. Uchaguzi huo ulitawaliwa na itikadi za vyama kama ilivyo kawaida ya vyuo vikuu. Kwa kifupi uchaguzi ulikuwa kati ya Magambazi Versus Cdm. Naomba kuwasilisha.
     
  2. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hongera sana tunawategemea kuwa kisma cha mabadiliko kanda ya ziwa
     
  3. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ongereni
     
  4. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,439
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    sauti ndo nini
     
  5. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  6. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hehehe hatarii sa yule mbaba alidhan atashindaa na sera zake za uongo na ukweli halaf hivi ulimuona yule aliekamatwa kabeba kitambulisho cha mwanakme wakt yeye man walimbeba juujuu hadi alijuta.bt ndo ivo politics ni waziimu tuu
     
  7. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,879
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Vipi Mwenyekiti wa uchaguzi ndugu yangu Mlebo amesema nini?Kwani tulihabarishwa hapa kuwa kahongwa milioni moja ili avuruge uchaguzi kwa kumpendelea huyo Anthon.
     
  8. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,423
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Godlisten a.k.a raisi wa moshi namkubali tangu majengo sec moshi yani yeye ndiye aliyenifanya niipende chadema
     
  9. M

    Mkulima aka peazant Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wao wana pesa sisi tuna MUNGU PEOPLEZ.............NDUGU ZANGUNI WATU WABAYA SIO MAFISADI,WEZI,ILA NI WALE WENGI WASAFI WALIO AMUA KUKAA KIMYA NAKUFUMBIA MACHO DHULUMA,RUSHWA,UBAGUZI UNAOFANYWA NA WATU WACHACHE.
     
Loading...