Matokeo ya Uchaguzi Mkoa wa Morogoro | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Uchaguzi Mkoa wa Morogoro

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Chromium, Oct 31, 2010.

  1. Chromium

    Chromium JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 598
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    "...Kaka kituoni kwangu CCM 43, CHADEMA 65, CUF 3, APPt 1, zimeharibika 2..." Kwa njia ya SMS.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli ni mwanzo mzuri
     
  3. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahah! safi sana mkuu wapi hapokituo gani hicho mkuu? hapo ni za urais au mbuge mkuu?
     
  4. c

    chanai JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks for the update,
    Kweli mwaka huu ni wa people's power.
     
  5. Chromium

    Chromium JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 598
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hizo za Urais, morogoro mjini kuna jamaa yangu anasimamia kituo. CCM walie tu!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Du,,ina maana kituo hicho kilikuwa na wapiga kura @110...!
    Haya sasa, hii kweli ni rasharasha, mvua zaja!
     
  7. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,615
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mara nikaona mwanga na usiku ukawa mchana....
     
  8. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    muongo wewe!! Kura bado hazijaanza kuhesabiwa unaanza uchimvi na kutaka kuleta vurugu!! Matoke ni mpaka kura zihesabiwe!!!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ...na mchana huo huo Jukwaa likaandaliwa, Mkurugenzi wa NEC akafungua jalada, akaanza kusoma matokeo, huku sauti yake ikiwa na kitetemeshi, jasho jingi likimtoka, akavuta pumzi ndefu iliyoashiria kutojiamini na mashaka aliyokuwa nayo...!
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,833
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kum%$#$%^&ke walete waleteeeeeeeeeeeee!

    Naskia Morogoro siyo ngome ya Chadema.
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,280
    Likes Received: 7,082
    Trophy Points: 280
    No comment
     
  12. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 4,329
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    Morogoro mjini yupo yule Myemen anaitwa Abood, sio rahisi kumshinda.

    Waluguru bana kazi kweli kweli!
     
  13. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,394
    Likes Received: 5,217
    Trophy Points: 280
    Hivi mzima wewe, saaa kumi ni mwisho wa kupanga mstari, na kama hakuna foleni ina maana hiyo saa kumi kituo ndio kinakuwa kimemaliza kazi yake, sasa hebu tuambie muda wa kuhesabu kura ni saa ngapi?, ina maana hao jamaa wakae hapo bila kufanya kitu chochote mpka wewe Zubeda useme?
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mie nasubiri matokeo ya mwisho bana,by the way its a good sign kama ni kweli
     
  15. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa taarifa.
     
  16. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 886
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Mkuu umeweka historia leo, matokeo ya kwanza ya uchaguzi 2010 on JF.
     
  17. Nkoboiboi

    Nkoboiboi JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Zubeda unaanza kukataa matokeo.
     
  18. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,394
    Likes Received: 5,217
    Trophy Points: 280
    inabidi utaratibu uwekwe ili kila matokeo yanayokuja yawekwe sehemu moja na iwe raisi kupata total
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    ...aliangaza pande zote asione msaada aliohitaji. Inavyoonekana alikuwa akimkumbuka Kivuitu. Alishituka toka lindi la mawazo baada ya kuguswa bega na Makame. Kwa hofu na unyonge alivaa miwani yake na kutakasa koo. Hakuwa na jinsi zaidi ya kuutangazia umma...
     
  20. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,394
    Likes Received: 5,217
    Trophy Points: 280
    hiyo ni 57% ni mwanzo mzuri sana
     
Loading...