Matokeo ya ubunge Mtwara, Masasi, Manyoni na Tandahimba


Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Mtwara

Ghasia amepata 37 elfu vs CUF16 Elfu


Tandahimba CCM ELFU 34 VS CUF 33 elfu

Masasi CCM ni elfu 28 vs 6,860 CUF

Mengineyo
MANYONI MASHARIKI

7338 Lwanji CCM vs 6028 za bwana Donald

Chiligati kashinda 28133

Stay tuned for Tundu Lissu

Source: STAR TV AT OO27 HRS EA TIME
 
M

mzee wa wazee

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
70
Likes
0
Points
0
M

mzee wa wazee

Member
Joined Nov 1, 2010
70 0 0
Pamoja na mchakatuo na kazi ngumu, CHADEMA mwahitaji pongezi
 
M

MgonjwaUkimwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
1,309
Likes
562
Points
280
M

MgonjwaUkimwi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
1,309 562 280
MS atakumbukwa hapa
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
pamoja na mchakatuo na kazi ngumu, chadema mwahitaji pongezi
vyovyote utakavyoita inaelekea chadema munakubali matokeo na huo ndio ukamavu wa kisiasa!!!! Tuigeni wenzenu cuf tumeshakubali kushindwa!! Na sasa tunajitayarisha kuhudhuria kuapishwa kwa rais wa zanzibar na muungano!!!
 
M

Mabeja

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
M

Mabeja

Member
Joined Nov 1, 2010
10 0 0
Hao wote wezi tu. Hakuna lolote pale. CHADEMA hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
418
Likes
49
Points
45
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
418 49 45
vyovyote utakavyoita inaelekea chadema munakubali matokeo na huo ndio ukamavu wa kisiasa!!!! Tuigeni wenzenu cuf tumeshakubali kushindwa!! Na sasa tunajitayarisha kuhudhuria kuapishwa kwa rais wa zanzibar na muungano!!!
Feel really sorry for ya (miss?)...What a country mate!

Can't believe u've been here all the time defending our failure as a nation.A defeat to CHADEMA is a defeat to Tanzania as a nation.It something that if happens,we will shall regret for the rest of our lives.
A country led with a low HQ president of Mr. Kikwete's calibre is a disgrace and a shame to it's citizens,raising a lot of questions on the state of mind of her citizens.

I will stay ashamed as long as Kikwete Stays on Power.
Dr. Slaa is my president.

As for me and my family,I will follow Dr. Slaa.
 
M

msasa

Member
Joined
Nov 27, 2008
Messages
81
Likes
0
Points
0
M

msasa

Member
Joined Nov 27, 2008
81 0 0
Nimepata taarifa kuwa mbunge wa jimbo hilo katangazwa kimizengwe na mh mkuu wa wilaya, mpaka sasa hali si shwari nyumba na gari la huyo aliyetangazwa vimepigwa moto mtoto wa mkuu wa wilaya na mke wa mkurugenzi wametekwa. Wenye taarifa zaidi tujuzeni
 
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
696
Likes
5
Points
0
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
696 5 0
Nimeipata hii kupitia ITV, ni kweli kuwa vurugu kubwa zimeibuka mara baada uya kutangazwa matokeo, matokeo hayo yana tofauti kama ya kura 1000 hivi, hali kma hii imetokea shinyanga, kigoma.Kwa kweli CCM wezi na hulazimisha kurudi madarakani kabsaaaaaaaa, hii sio haki kabisa.
 
M

msasa

Member
Joined
Nov 27, 2008
Messages
81
Likes
0
Points
0
M

msasa

Member
Joined Nov 27, 2008
81 0 0
taarifa za uhakika ni kuwa askari kutoka mtwara na newala wanakwenda TANDAHIMBA kuongeza nguvu
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Wizi wa CCM na kuendelea kujikita madarakani bila ya ridhaa yetu lazime tupambane nao
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
CCM hamuoni hayaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
3,020
Likes
623
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
3,020 623 280
Hao wapumbavu WALIOTEKWA wasiachiwe mpaka watoe matokeo sahahihi wanajifanya wamekunywa maji ya bendera ya kijani sio...hata Mwl JKN mwenyewe alishawahi kunena kuwa CCM sio baba wala mama....
 
Mshindo

Mshindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2009
Messages
479
Likes
5
Points
35
Mshindo

Mshindo

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2009
479 5 35
:israel:
Feel really sorry for ya (miss?)...What a country mate!

Can't believe u've been here all the time defending our failure as a nation.A defeat to CHADEMA is a defeat to Tanzania as a nation.It something that if happens,we will shall regret for the rest of our lives.
A country led with a low HQ president of Mr. Kikwete's calibre is a disgrace and a shame to it's citizens,raising a lot of questions on the state of mind of her citizens.

I will stay ashamed as long as Kikwete Stays on Power.
Dr. Slaa is my president.

As for me and my family,I will follow Dr. Slaa.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Nasikia Nuymba ya mtu ishapigwa kiberiti uko Tandahimba
 

Forum statistics

Threads 1,252,104
Members 481,989
Posts 29,795,473