Matokeo ya Nagu yakibatilishwa, Dr. Slaa kugombea?

Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
63
Points
145

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 63 145
Dr.+Slaa.bmp


Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kina mpango wa kukata kiu ya ‘waliomisi’ uwepo wa Dk. Willibrod Slaa bungeni kwa kumuingiza kwenye uchaguzi mdogo utakaofanyika wakati wowote.

CHADEMA, kinajipanga zaidi kumuingiza Slaa bungeni kupitia Jimbo la Hanang ambalo tayari kimekwishawasilisha pingamizi mahakamani kutaka matokeo yaliyomtangaza Mary Nagu (CCM) mshindi yabatilishwe.

Habari za uhakika zinasema kuwa endapo mahakama itabatilisha uchaguzi wa Hanang, Slaa atagombea katika uchaguzi mdogo na kuna uhakika wa asilimia mia moja kwamba atashinda.

Mkurugenzi wa Vijana wa CHADEMA alilikaririwa akisema mjini Dodoma hivi karibuni kuwa aliyegombea Hanang, Rose Kamili tayari ni Mbunge Viti Maalum, kwahiyo Slaa anaweza kugombea na kushinda.

“Nafasi ni kama hizo, kuna uchaguzi mdogo unakuja, Slaa akigombea sehemu yoyote atashinda,” alisema Mbunge wa ubungo mheshimiwa John Mnyika
 

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,613
Likes
610,862
Points
280

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,613 610,862 280
"Nafasi ni kama hizo, kuna uchaguzi mdogo unakuja, Slaa akigombea sehemu yoyote atashinda," alisema Mbunge wa ubungo mheshimiwa John Mnyika
Putting the horse before the cart...................who knows mahakama itatengua matokeo hayo?.....na harakati za uraisi sasa je? Hivi Dr. Slaa anaishi karatu au Hanang? Hii sasa si itakuwa Dr. Slaa naye kajidhalilisha na kuwa Capertbagger............The how low can Chadema now stoops?............
 

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
2,145
Likes
9
Points
135

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
2,145 9 135
That will be too LOW for Dr Slaa, I doubt if Chadema will allow that to happen, he should remain free to build the party. He has built an aura that can carry Chadema far and better than him becoming an MP, he should focus more on a national level and leave this seat for one of their Members from Hannang
 
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
63
Points
145

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 63 145
Putting the horse before the cart...................who knows mahakama itatengua matokeo hayo?.....na harakati za uraisi sasa je? Hivi Dr. Slaa anaishi karatu au Hanang? Hii sasa si itakuwa Dr. Slaa naye kajidhalilisha na kuwa Capertbagger............The how low can Chadema now stoops?............
Ubunge muu as long as you are Tanzanian na wananchi wanakukubali kuwa utawapigania katika kuleta maendeleo unagombea jimbo lolote sio lazima uwe mkazi wa jimbo husika
 

STEIN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,765
Likes
4
Points
135

STEIN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,765 4 135
Hii ni nzuri kwa kuwa kinachotakiwa ni kuongeza idadi ya wabunge wa chadema, ingawaje kwa upande fulani slaa anatakiwa awe huru kuijenga chama na kufa operesheni Makazi Bora, Elimu Bure, Afya bure

peoples power
 

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
7,080
Likes
16
Points
0

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
7,080 16 0
Ni mpango mzuri lakini unahitaji mkakati wa hali ya juu sana kwa kuwa Dr Slaa akishindwa ubunge umaarufu wake unaweza kushuka. Kesi iko mahakamani hakuna anaejua kama chadema watashinda kwa hali hiyo jimbo la Hanang haliwezi kuzungumzwa kama vile kama liko wazi.
 

Somi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2009
Messages
723
Likes
133
Points
60

Somi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2009
723 133 60
Ccm wanaweza kutumia kila mbinu kummaliza dokta ktk siasa za kitaifa kwa kuiba kura tena hanang dokta akadondoka ndio ukawa mwanzo wa mwisho wa umaarufu wake, aendelee kudai kura zake zilizoibwa za uraisi ili tupate tume huru ya uchaguzi na katiba mpya ,aachane na masuala ya ubunge.
 

samirnasri

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
1,387
Likes
8
Points
135

samirnasri

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
1,387 8 135
Kukijenga chama kitu gani kwan akiwa bungen hawez kukijenga chama? Mbona umaarufu wake kaupatia humohumo bungeni. Nafasi ikipatikana akagombee hata kama sio arusha nina uhakika atashinda kama mrema alivyolichukua jimbo la temeke. Suala la kusema wataiba kura wataanzia wapi wakati chama chote kitakua eneo la tukio! Nadhani hata akiingia bungeni ataendelea kukijenga chama na atakua na uhuru wa kuzungumza zaidi bila vitisho vya kushtakiwa kwa sababu ibara ya 100 ya katiba inamlinda yeye kama mbunge.
 

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,772
Likes
539
Points
280

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,772 539 280
Dr.+Slaa.bmp


Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kina mpango wa kukata kiu ya waliomisi uwepo wa Dk. Willibrod Slaa bungeni kwa kumuingiza kwenye uchaguzi mdogo utakaofanyika wakati wowote.

CHADEMA, kinajipanga zaidi kumuingiza Slaa bungeni kupitia Jimbo la Hanang ambalo tayari kimekwishawasilisha pingamizi mahakamani kutaka matokeo yaliyomtangaza Mary Nagu (CCM) mshindi yabatilishwe.

Habari za uhakika zinasema kuwa endapo mahakama itabatilisha uchaguzi wa Hanang, Slaa atagombea katika uchaguzi mdogo na kuna uhakika wa asilimia mia moja kwamba atashinda.

Mkurugenzi wa Vijana wa CHADEMA alilikaririwa akisema mjini Dodoma hivi karibuni kuwa aliyegombea Hanang, Rose Kamili tayari ni Mbunge Viti Maalum, kwahiyo Slaa anaweza kugombea na kushinda.

Nafasi ni kama hizo, kuna uchaguzi mdogo unakuja, Slaa akigombea sehemu yoyote atashinda, alisema Mbunge wa ubungo mheshimiwa John Mnyika
Huu ni uwongo.
 

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
Dr.+Slaa.bmp


Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kina mpango wa kukata kiu ya ‘waliomisi' uwepo wa Dk. Willibrod Slaa bungeni kwa kumuingiza kwenye uchaguzi mdogo utakaofanyika wakati wowote.



CHADEMA, kinajipanga zaidi kumuingiza Slaa bungeni kupitia Jimbo la Hanang ambalo tayari kimekwishawasilisha pingamizi mahakamani kutaka matokeo yaliyomtangaza Mary Nagu (CCM) mshindi yabatilishwe.

Habari za uhakika zinasema kuwa endapo mahakama itabatilisha uchaguzi wa Hanang, Slaa atagombea katika uchaguzi mdogo na kuna uhakika wa asilimia mia moja kwamba atashinda.

Mkurugenzi wa Vijana wa CHADEMA alilikaririwa akisema mjini Dodoma hivi karibuni kuwa aliyegombea Hanang, Rose Kamili tayari ni Mbunge Viti Maalum, kwahiyo Slaa anaweza kugombea na kushinda.

"Nafasi ni kama hizo, kuna uchaguzi mdogo unakuja, Slaa akigombea sehemu yoyote atashinda," alisema Mbunge wa ubungo mheshimiwa John Mnyika
you-have-failed-11.jpg?w=400&h=228
 

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,418
Likes
1,061
Points
280

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,418 1,061 280
Ni kweli kwamba kukosekana kwa Dr.Slaa bungeni kutapwaya kidogo lakini kufikiria Dr.Slaa agombee ubunge mahali popote pale nchini ni ufinyo wa mawazo. Nikuhakikishie kuwa haya matokeo ya uchaguzi yaliangaliwa pande zote + or - hivyo Dr Slaa atabakia kufungua matawi mengi ya chadema nchini na kuimarisha chama na si vinginevyo.
 

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Good idea kwa vile unaongeza nguvu yako huku unapunguza wapinzani ssm. Kuwa na LOW na HIGH mswano sana maana hakuna kukwama
 

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2008
Messages
1,278
Likes
58
Points
145

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2008
1,278 58 145
Dr. Slaaa apewe uenyekiti wa Chadema ili aweze kujenga chama. apate muda wa kuzunguka nchi zima kufungua matawi na kupanga safu za wanachama waadilifu. aachane na kufikiria kurudi bungeni kwa sasa
 

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
57
Points
0

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 57 0
Jamani Ni haki ya Mtanzania na Mpiganaji yoyote kuona ni wapi anaweza kuwatetea wananchi kwa ufasaha zaidi.... kwahiyo kama Dr. Slaa anaona ataweza kupeleka mapambano bora akiwa Bungeni "Who are we to say otherwise" na kazi ya Chama Chadema ni kumsimamisha mgombea ambaye ana uwezo wa kushinda katika jimbo...... There is no such thing kwamba itakuwa bad move kwa Chadema....
 

Forum statistics

Threads 1,203,561
Members 456,824
Posts 28,118,735