Matokeo ya mwisho: JK aambulia 61.17%


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Kufuatana na habari katika Nipashe ya leo, matokeo ya mwisho ya urais kwa wagombea wakuu watatu ni kwamba Kikwete kapata kura milion 5.169, Dr Slaa kura milioni 2.193 na Prof Lipumba kura mil 0.649. Kwa mahesabu ya haraka haraka ni kwamba Kikwete kaambulia asilimia 64 ya jumla ya kura za watatu hao na Dr Slaa asilimia 27.3, Lipumba asilimia 8.0. Kama zikijumlishwa na za wagombea wengine, zilizoharibika nk -- asilimia hizo zote zitateremka na huenda JK kwa mfano akaambulia asilimia 61 hivi.

Inawezekana TCIB walikuwa sahihi kidogo?
 
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2010
Messages
596
Likes
4
Points
0
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2010
596 4 0
ubashiri mwachieni sheikh jamani ndio fani yake
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
lakikini walikuwa sahihi kutabiri matokeom yaliyochakachuliwa na sio halisi
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Kufuatana na habari katika Nipashe ya leo, matokeo ya mwisho ya urais kwa wagombea wakuu watatu ni kwamba Kikwete kapata kura milion 5.169, Dr Slaa kura milioni 2.193 na Prof Lipumba kura mil 0.649. Kwa mahesabu ya haraka haraka ni kwamba Kikwete kaambulia asilimia 64 ya jumla ya kura za watatu hao na Dr Slaa asilimia 27.3, Lipumba asilimia 8.0. Kama zikijumlishwa na za wagombea wengine, zilizoharibika nk -- asilimia hizo zote zitateremka na huenda JK kwa mfano akaambulia asilimia 61 hivi.

Inawezekana TCIB walikuwa sahihi kidogo?
Synovate ndo walitabiri ushindi wa 61% kwahiyo nec wamelazimika kutengeneza matokeo yanayoendana na utabiri wa synovate ili wapate back up kwakuwa wanajua watu wenginwameonyesha kutokubaliana na kile wanachokitangaza.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,853
Likes
1,101
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,853 1,101 280
64% ni sahihi kwani mawazo ya watu hayafanani kuliko wangesema mtu kashinda kwa 95%
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Kufuatana na habari katika Nipashe ya leo, matokeo ya mwisho ya urais kwa wagombea wakuu watatu ni kwamba Kikwete kapata kura milion 5.169, Dr Slaa kura milioni 2.193 na Prof Lipumba kura mil 0.649. Kwa mahesabu ya haraka haraka ni kwamba Kikwete kaambulia asilimia 64 ya jumla ya kura za watatu hao na Dr Slaa asilimia 27.3, Lipumba asilimia 8.0. Kama zikijumlishwa na za wagombea wengine, zilizoharibika nk -- asilimia hizo zote zitateremka na huenda JK kwa mfano akaambulia asilimia 61 hivi.

Inawezekana TCIB walikuwa sahihi kidogo?
I never accept ths presdaa
 
B

Baija Bolobi

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
1,089
Likes
1,269
Points
280
B

Baija Bolobi

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2009
1,089 1,269 280
Huu si ushindi kwa CCM na Kikwete, maana wao walitaka 80%++.
Hata unajimu wa synovate walijifanya wanaukataa kuwa umewaonea.

Pili, kutoka asilimia 80 kushuka kuja 65 si ushindi bali ni kushindwa.
Kwa CUF pia wameshindwa maana last time nadhani walipata 10% sasa wamepata 8%
Walioshinda ni Chadema, kutoka asilimia 5% kwenda 27%.
 
R

Rafikikabisa

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2009
Messages
252
Likes
36
Points
45
R

Rafikikabisa

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2009
252 36 45
Ni asilimia ngapi ya watanzania wamemchagua rais? Hii nafikiri inabidi kujadiliwa pia. Je shimbo na wenzake na wamehusika kusababisha watu wasipige kura?
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
Kufuatana na habari katika Nipashe ya leo, matokeo ya mwisho ya urais kwa wagombea wakuu watatu ni kwamba Kikwete kapata kura milion 5.169, Dr Slaa kura milioni 2.193 na Prof Lipumba kura mil 0.649. Kwa mahesabu ya haraka haraka ni kwamba Kikwete kaambulia asilimia 64 ya jumla ya kura za watatu hao na Dr Slaa asilimia 27.3, Lipumba asilimia 8.0. Kama zikijumlishwa na za wagombea wengine, zilizoharibika nk -- asilimia hizo zote zitateremka na huenda JK kwa mfano akaambulia asilimia 61 hivi.

Inawezekana TCIB walikuwa sahihi kidogo?
SLAA 2,I93+220ZA (GEITA)-3= 2,410 Kikwete 5,169-270(geita)+130=5, 029
 
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
554
Likes
1
Points
0
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
554 1 0
Huu si ushindi kwa CCM na Kikwete, maana wao walitaka 80%++.
Hata unajimu wa synovate walijifanya wanaukataa kuwa umewaonea.

Pili, kutoka asilimia 80 kushuka kuja 65 si ushindi bali ni kushindwa.
Kwa CUF pia wameshindwa maana last time nadhani walipata 10% sasa wamepata 8%
Walioshinda ni Chadema, kutoka asilimia 5% kwenda 27%.
Chademalism itaiua chadema! Be care
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Synovate ndo walitabiri ushindi wa 61% kwahiyo nec wamelazimika kutengeneza matokeo yanayoendana na utabiri wa synovate ili wapate back up kwakuwa wanajua watu wenginwameonyesha kutokubaliana na kile wanachokitangaza.
Nadhani pia ni wakati sasa wa kurudi kwa Synovate na Redet ku-question research zao za kura za maoni. Zimetofautiana sana zenyewe kwa zenyewe, na pia ya Redet ni tofauti sana na matokeo
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,289
Likes
30,671
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,289 30,671 280
Hakuna haja ya kujadili hizo data za kura zilizotolewa na NEC kwa sababu sio zenyewe halisi.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Kufuatana na habari katika Nipashe ya leo, matokeo ya mwisho ya urais kwa wagombea wakuu watatu ni kwamba Kikwete kapata kura milion 5.169, Dr Slaa kura milioni 2.193 na Prof Lipumba kura mil 0.649. Kwa mahesabu ya haraka haraka ni kwamba Kikwete kaambulia asilimia 64 ya jumla ya kura za watatu hao na Dr Slaa asilimia 27.3, Lipumba asilimia 8.0. Kama zikijumlishwa na za wagombea wengine, zilizoharibika nk -- asilimia hizo zote zitateremka na huenda JK kwa mfano akaambulia asilimia 61 hivi.

Inawezekana TCIB walikuwa sahihi kidogo?

Dr.Slaa umeshinda kilichotokea tumeibiwa. hizo kura za CCM ni za kubuni tu. Kama walijua watachakachua kulikuwa na ulazima gani wa kutumia resources za nchi kiasi hiki. Usalama wa TAifa mmeonyesha ninyi ni machumia tumbo. Mna ndugu waliomasikini na wanahitaji kiongozi serious lakini mmezika ndoto zao. Lawama hizi ziwafikie popote mlipo. Nguvu ya umma inakuja kwa nguvu zote 2015.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Hata kama ameshinda uchaguzi lakini kama Rais ameshindwa...2005 alipata 80% mwaka huu possibly 61%(kwa msaada wa taasisi zilizo chini yake TISS,NEC,POLICE,TBC1,DAILY NOISE)...
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
197
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 197 160
yuko wapi Makamba na 85% yake.
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,517
Likes
3,888
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,517 3,888 280
Kufuatana na habari katika Nipashe ya leo, matokeo ya mwisho ya urais kwa wagombea wakuu watatu ni kwamba Kikwete kapata kura milion 5.169, Dr Slaa kura milioni 2.193 na Prof Lipumba kura mil 0.649. Kwa mahesabu ya haraka haraka ni kwamba Kikwete kaambulia asilimia 64 ya jumla ya kura za watatu hao na Dr Slaa asilimia 27.3, Lipumba asilimia 8.0. Kama zikijumlishwa na za wagombea wengine, zilizoharibika nk -- asilimia hizo zote zitateremka na huenda JK kwa mfano akaambulia asilimia 61 hivi.

Inawezekana TCIB walikuwa sahihi kidogo?



Yaani pamoja na kuchakachua bado wameishia 61 %??? Kweli ngoma ilikuwa nzito!!!!
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
wakurugenzi wamefanya kazi yao, tume imefanya kazi yao.......
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Je ameshinda kihalali???
watu wengi mitaani wanachukizwa na kupinga uhalali wa kura za urais???
watanzania hawakumchagua kikwete lakini usalama wa taifa na wakubwa majeshini ndio waliomchagua kikwete kwa kutumia mbinu chafu.

Atakuwa rais wangu lakini for sure anachukiwa na wengi including me
 
N

nkosiyamakosini

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
0
N

nkosiyamakosini

Member
Joined Nov 4, 2010
83 0 0
Kama NEC itasema kashinda kwa asilimia 'X' ni sahihi kabisa, kama mtanzania mwingine anabisha, yeye zake alizokusanya atueleze ni ngapi na sio kupiga mikelele tu! Tumechoka, thanks
 

Forum statistics

Threads 1,238,733
Members 476,123
Posts 29,328,331