Matokeo ya Lema kwenda jela yaanza kuonekana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Lema kwenda jela yaanza kuonekana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngurati, Nov 4, 2011.

  1. n

    ngurati JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siku chahche baada ya mh. Godbless Lema kukataa dhamana na *kuamua kwenda jela kupinga vikali uonevu unaofamywa na baadhi ya maofisa wa jeshi la polisi wanaotumiwa kisisasa, kupinga dola kutumia kila aina ya hila kuzuia harakati za CHADEMA, na kukumbusha long lasting issues ambazo CHADEMA wamezilalamikia kwa siku nyingi hatimaye serikali imeshtuka.

    1. Kwanza wamemfungulia jalada OCD wa Arusha, however tunatambua kesi ya ngedere ni vigumu kuamuliwa na nyani,
    2. Waziri wa TAMISEMI Bw. Mkuchika ameiandikia barua tume ya uchaguzi kuwataarifu ya kuwa madiwani watatno wa arusha si madiwani tena

    Kwa sabu wamefukuzwa uanachama na chama chao hivyo uitishwe uchaguzi,*katibu mkuu wa CDM Dr. Slaa pia amepewa nakala yake barua hii.
    Ikumbukwe kuwa ni mkuchika huyuhuyu alimwandikia barua mkurugenzi wa jiji la arusha akimtaka kuendelea kuwatambua madiwani hawa na kumtaka awalipe stahiki zao mara baada ya kufukuzwa uanachama na CHADEMA.

    Haya ni baadhi ya mafanikio ya non-violent demonstration aliyoifanya Lema.*
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 667
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na bado
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Huo ni mwanzo tu!! Mh. mbuge akitoka huko lupango, tutegemee makubwa zaidi.
     
  4. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,744
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Wanakubali kiaina
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,792
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    huo ni moshi tu moto bado
     
  6. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Moyoni Wanaikubali.
     
  7. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,809
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mapambano yanaendelea
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bado mkuu mpaka tung'oe mizizi yote
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Tutafika Tu
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nasubiri uchaguzi wa madiwani Arusha kwa hamu kubwa.
     
  11. T

    Tata JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,532
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Akitoka ajiandae tu kurudi kwani hawa jamaa wanaotumia masaburi kupata taarifa za kiintelijensia watamkamata tu. Ila kwa kuwa inaonekana huu utaratibu wa kufungwa unapata mafanikio zaidi ya ule wa kupambana siku nyingine akikamatwa agome kupewa dhamana na aweke mgomo wa kula mpaka kieleweke.
     
  12. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    aluta continue
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    na bado mpaka kitaelewaka. Ila mkuu naomba nieleweshe vizuri, huyo Zuberi kafunguliwa jalada na nani?
     
  14. r

    rutakolwakolwa Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini wewe usivuruge nna ukatae dhamana na ukifungwa ugome kula????,Hahahahhahha,Mkuki kwa nguruwe kwa binadamu .....
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Hapa ndipo Magwanda wanaponifurahisha kwa kujiliwaza na kujifariji
     
  16. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,272
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sarakasi zile zile
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Wanajiliwaza na nini bosi?
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,121
    Likes Received: 3,975
    Trophy Points: 280
    ina maana lema bado yuko magereza,
    je nini kinaendelea hapo arusha.
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Si haya matokeo ya Lema kwenda mahaubusu mnasema yameanza kuonekana
     
  20. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,937
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Adhanie amesimama na aangalie asianguke maana enzi za uimara wa kale na wa sasa ni tofauti kabisa ... Wanamagamba wanaona kuwa wapo imara kama Jeshi la Gadafi..kalini punde nguvu ya umma inakuwa juu kuliko matumaini yao..Peoples Power and power and power...
     
Loading...