Matokeo ya Law school of Tanzania, kati ya wanafunzi 500+ walio-clear masomo yote ni 22 tuu!

PTER

PTER

JF-Expert Member
9,321
2,000
Cohort ya ngapi ?
Nimeenda na nimefaulu first sitting lakini kazi ilikuwa ya mapambano makali sio lelemama, viwango vya law school ni vya juu sana mtu mwepesimwepesi kuviweza ni ngumu sana.
 
Kyalow

Kyalow

JF-Expert Member
3,097
2,000
Nimeenda na nimefaulu first sitting lakini kazi ilikuwa ya mapambano makali sio lelemama, viwango vya law school ni vya juu sana mtu mwepesimwepesi kuviweza ni ngumu sana.
Hongera mkuu pale sio mchezo
 

Forum statistics


Threads
1,424,986

Messages
35,078,036

Members
538,184
Top Bottom